ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องกีต้าร์ ชื่อนี้การันตีความเสียว  (อ่าน 1598 ครั้ง)

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มีโอกาสได้แวะมา ซีซอ สปา ตามประสาคนWant sex ชื่อนี้ “น้องกีต้าร์” นางฟ้าในSea Sawspa หนึ่งในนางงามที่ไม่ธรรมดาจริงๆครับ เดินเข้าร้านไป บอก PR วันนี้มีใครเด็กๆเด็ดๆ บ้าง เรียกมาดูหมดเลยครับ สะดุดตา “น้องกีต้าร์” ออกมาแบบเปล่งประกายเลย  ชอบมากๆ  เนื้อตัวดี  ดูแล้วสวย  ผมชอบแบบเด็กๆอึ๋มๆ  จัดเลยไม่คิดนาน ทันทีทันใด ตกลงปลงใจ
ไปสิครับ รออะไร>>>

น้องเดินจับมือผมขึ้นไปที่ห้อง แบบฟิลแฟน เลยครับ น้องฟิลลิ่งมาก ไม่เขินอาย ชอบสุดๆขอบอกเลย
พอถึงห้อง ก็เริ่มบรรเลงกันเลยครับ  น้องค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น ผมนี้อยากจะไปอุ้ม แล้วฉีกออกทีละชิ้นเลยครับ หุ่นแบบนี้ละ
มันน่าจริงๆเลย บั้งไฟเริ่มตั้งลำ
        ใครจะทนไหวละค้าบบ เห็นแล้วปรี๊ด จี๊ด ถึงไข่ สะท้านไปทุกรูขุมขน  อยากจะจัดนัวส์ชุดใหญ่เลยครับตอนนี้
แต่เราต้องไปอาบน้ำกันก่อน>>> ไปสิครับ รออะไร  ไปจัดชุดใหญ่ในห้องน้ำดีกว่า>>>
        ไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำ ได้ดีมากๆๆ ขอบอกว่ามากๆ (ย้ำอีกทีครับ “มากๆ”) สะอาด ทุกซอกทุกมุม
 ลีลาการอาบน้ำไม่ธรรมดา บิ้ว นัวส์ได้สุดยอดมาก เสียวยันไข่เลย น้ำแทบพุ่ง สัดส่วน รูปร่าง เอ็กซ์อึ๋ม  เนื้อตัวแน่น 
หน้าท้องไม่ลาย แบนราบ เนียนตา มาพร้อมไฟหน้าบึ้มๆจุกสวย เห็นแล้วฟินส์สุดๆ สุดยอดของความเสียว
 เสร็จภารกิจ ในห้องน้ำ เราไปต่อ กันที่เตียงกันดีกว่า>>>ไปสิครับ รออะไร>>>
         จัดต่อไม่รอละนะเห็นอย่างนี้ใครจะทนไหว จัดนัวส์ ชุดใหญ่ น้องขยับเข้ามาใกล้ๆ จังหวะนี้ น้องอยากทำอะไร
 พี่ก็ยอม  ให้น้องนวดสะหน่อย ฝีมือการนวดดีเลยทีเดียว  งานบิ้วเก่งมาก เสียวสุดๆ  ถึงเวลาผมลุกบ้าง จับน้องนอนลงแล้วนัวส์เลยครับ น้องรู้จังหวะทุกอย่าง ตอบรับดีมาก ละเลง มือก็ลามไปเรื่อยๆ เนื้อตัวเนียนมาก รูปไล้ แล้วฟินส์สุดๆ เสียวหยุดไม่อยู่ น้องจัดหนักจัดเต็ม  ใส่ทุกกระบวนท่า ไม่มียั้งจนผมอ้าปากค้าง แล้วก็พ่ายแพ้ไป  เสียวสุดๆ เสียวจริงๆ
          งานดีมาก แรง แซงทุกโค้งจริงๆ ทั้งลีลาการนวด ทั้งการบิ้วความเสียว อย่างกับ ดารา AV ญี่ปุ่นเลยครับ
ทั้งซาว์เสียงแน่นๆ แบบได้ยินแล้วแทบกลั้นไม่ไหว งานตามใจไหลสุดๆ มี1000000ให้1000000
ปล. ให้เต็มทุกคะแนน “น้องกีต้าร์” ชื่อนี้ไม่มีหล่น  เสียวได้ใจ แรงไหล ตามใจสุดๆครับ

เนื่องจากค่าขนมที่ให้น้องไว้อาจจะไม่มาก เลยมาตอบแทนด้วยการบ้านเล่มนี้แทนครับ  lowwww ljhgf

3562_190503_0001.jpg" border="0

3562_190503_0002.jpg" border="0

3562_190503_0003.jpg" border="0

3562_190503_0004.jpg" border="0

3562_190503_0005.jpg" border="0

3562_190503_0006.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2019, 19:36:44 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: การบ้าน น้องกีต้าร์ ชื่อนี้การันตีความเสียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2019, 17:15:19 »