ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องซีเครท เด็ด เผ็ด มันส์ ครบเครื่องเรื่องความเสียว  (อ่าน 3013 ครั้ง)

Nuth และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มาส่งแม่ที่บิ๊กซีดอนจั่นเลยถือโอกาสแวะมาเที่ยวหน่อย เพื่อนแนะนำมานานละ “office lady” ลองโทรสอบถามเส้นทางก็ไม่ไกลกันมาก ผมก็ไปเลย มาถึงก็เข้าไปในร้าน เจอคนเชียร์แขกเป็นน้องผู้หญิงก็สวัสดีทักทายตามมารยาทแล้วก็เรียกน้องออกมาโชว์สรีระกัน ผมถูกใจคนหนึ่งน้องคนที่3 แต่ผมจำชื่อไม่ได้ ผมเลยขอดูสรีระน้องอีกครั้ง น้อง “ซีเครท” เป็นซุปเปอร์โมเดล...แม่เจ้า!!อย่างกับดารา คือสวยมาก หุ่น รูปร่าง สัดส่วน นม ก้น ยิ้มน่ารักมากๆ  หน้าตาสวย นมโตๆ..หุ่นนี้นางแบบเลยละ ผิวขาวเนียน... ”เรียกว่าเป็นดาราของที่นี่เลยก็ว่าได้ ”เอาคนนี้เลยครับเดินไปจ่ายตังค์หน้าเคาเตอร์ ทิปคนเชียร์อีกสองร้อย แล้วน้องก็พาไปที่ห้อง

wbxAF1.jpg" border="0

ผมเดินตามน้องไป.ระหว่างเดินไปน้องก็ชวนคุยไปด้วย เดินตามน้องเข้าไปในห้อง..ที่เห็น มีเตียง อยู่ซ้ายมือ ทางขาวมือจะเป็นที่อาบน้ำ เพื่อไม่ให้เสียเวลา..ผมก็พุ่งเข้าใส่น้องเลยครับ ขอจับนมก่อนเลยน้องก็สู้ด้วยการแอ่นตัวนิดๆนัวส์กันอยู่สักพัก มือเราก็ต่างถอดเสื้อผ้าให้กัน ท่อนเอ็นผมก็ตั้งโด่ขึ้นมาทันทีเลยครับ น้องเลยบอกว่าใจเย็นๆพี่อาบน้ำกันก่อน น้องจูงมือผมเดินไปที่อาบน้ำ งานบอดี้เริ่มจากในห้องน้ำเลย น้องก็เปิดฝักบัวฉีดใส่ตัวผม ทาครีมอาบน้ำให้ผม แล้วน้องก็บีบครีมอาบน้ำลงบนร่องนมของน้อง แล้วใช้มือบีบนมสองข้างแล้วค่อยลูบไล่ลงไปเรื่อยๆ ผ่านหัวนม ลงไปที่สะดือ แล้วก็วนอยู่ที่ท่อนเอ็นผมสักพัก เสียวซี๊ดเลยครับ ไล่ลงไปจนถึงเท้าแล้ววนกลับขึ้นมาท่อนเอ็นที่ตั้งโด่อีกครั้ง ตอนนั้นเสียวแทบพุ่งเลยครับ แล้วน้องอาบน้ำให้จนเสร็จแล้วก็เช็ดตัวให้ผม จากนั้นก็ไปต่อที่เตียง

wbxD22.jpg" border="0

มาถึงเตียงผมก็นอนลง น้องก็มาทำบีคอร์สให้ ฉากนี้เร้าใจสุด ๆ..น้องขึ้นคร่อมผม แล้วใช้นมทั้งสองเต้ามาถูที่หัวมนผมแล้วไล่ลงไปเหมือนตอนอยู่ในห้องน้ำไล่ลงไปจนถึงท่อนเอ็นผมอีกครั้งแล้วถูขึ้นถูลง ขั้นตอนนี้ น้องไม่ใช้มือทำไรเลยละ ใช้แค่ร่างกายกับนมสองเต้าและน้องสาหร่ายอันฟูๆของน้อง “โอ้ว...เสียว โอ้ว โอ้ว” ถึงคราวผมลุกบ้างแล้ว ผมดันตัวน้องให้ไปพิงกับข้างฝา แล้วจับขาของน้องแยกออกจากกัน ผมมองไปตรงนั้นแล้วเอามือลูบเบาๆ ที่เนินเนื้อของน้อง ก่อนที่ผมจะส่งลิ้นสากๆของผม ชอยเข้าไปในรูของน้อง เท่านั้นแหละค่ะ น้องถึงกับร้องครางไม่เป็นภาษาออกมาเลย น้องคงทนความเสียวที่โดนลิ้นของผมเลียที่ร่องเสียวและเม็ดติ่ง “โอ้ยยยย…ซี๊ดดดด…ตรงนั้นแหละค่ะ…เสียวเหลือเกิน…อู้ยยยย…ช่วยเลียให้แรงๆหน่อยค่ะ…ซี๊ดดดด…โอ้วววววว…”

wbxCG9.jpg" border="0

wbxnqb.jpg" border="0

น้องบดร่องเนินแล้วกดลงมาบนหน้าของผม ผมพยายามที่จะเลียและไชลิ้นดุนเข้ามาให้มันลึกๆ และจะเม้มตรงเม็ดเสียวของน้องอย่างต่อเนื่อง น้องถึงกับต้องแอ่นเอวส่ายร่อนไปมาพร้อมกับพูดออกมาว่า หนูทนไม่ไหวแล้ว “โอยยยย…หนูไม่ไหวแล้ว…ซี๊ดดดด…อูยยยยย…มันจะออกแล้ว…โอยยยย…จะไม่ไหวแล้ว…ซี๊ดดดดดด…” ผมก็เลียขึ้นมาที่นมของน้องอย่างช้าๆ มาหยุดที่หัวนมของน้องแล้วเม้มเข้าอย่างแรง ถึงคราวน้องลุกกลับบ้าง น้องกอดผมพร้อมกับจูบไซ้รอบต้นคอและติ่งหูทั้งสองข้าง จนผมรู้สึกชาไปทั้งตัวเลย ขนลุกซู่ น้องบิ้วจนผมมือไม้อ่อน ผมโอบกอดน้องที่เอว ลูบไปมาตามแผ่นหลังของน้อง ท่อนเอ็นของผมพาดอยู่ที่หน้าท้องของน้อง แล้วน้องก็เอื้อมมือไปจับท่อนเอ็นของผมอย่างเต็มกำ ผมถึงกับขมิบแล้วกระดกท่อนเอ็นขึ้นมา ผมให้น้องนั่งลง แล้วให้น้องอมน้องอ้าปากกว้างแล้วอมมันทันที หัวท่อนเอ็นของผมมันตุงปากของน้องเขา น้องใช้ปากรูดเข้ารูดออก และใช้ฟันเม้มตรงปลายหัวท่อนเอ็นของผมอย่างแรงหลายทีติดต่อกัน ผมถึงกับซี๊ดปากร้องเสียงหลงออกมาด้วยความเสียว น้องเร่งจังหวะแล้วดูดสลับกับเอาลิ้นตวัดรัวให้เร็วขึ้น จนท่อนเอ็นของผมเป็นมันวาว  น้องเร่งจังหวะขึ้นอีก เสียงแห่งความเสียว ก็ดังลั่นห้อง เสียงครางของผมกับน้องมันมีแต่เสียยงแห่งความสุขที่เกิดจากความเสียวอย่างเต็มที่ “อูยยยย…ซี๊ดดดด…เสียวเหลือเกิน…ซี๊ดดดด…โอวววว…แล้วน้ำของผมก็ทะลักออกมา
คะแนนเต็มทุกอย่างครับ หาที่ตำหนิ ติเตือนไม่ได้เลย สุดๆครับคนนี้อยากให้เพื่อนๆพี่ๆลองเลยครับ

ปล.น้อง “ซีเครท” เด็ด เผ็ด มันส์ งานระดับตำนาน ยกให้เป็นที่หนึ่งแห่งความเสียวเลยครับ(กลับไปถึงบ้านยังเพ้อถึงน้องอยู่เลย) eta04[/color][/size]

wbx2lD.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2019, 18:32:18 โดย valentine2018 »

salapao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

nokia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *