สอบถามเนื่องานน้องคนนี้หน่อยครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเนื่องานน้องคนนี้หน่อยครับ  (อ่าน 233 ครั้ง)

Modifly

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามเนื่องานน้องคนนี้หน่อยครับ
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2019, 18:07:40 »

น้องพรีม ร้านสีชมพูโซฟาแดง@เชียงใหม่
เห็นที่ร้านลงบอกน้องเพิ่งเริ่มเข้าวงการ
ผมเห้นน้องทำมาสักพักอยากจะทราบเนื้องาน
ของน้องสักนิดครับว่าเป็นอย่างไร อยากกินเด็ก5555
//ใจนึงอยากลองแต่อีกใจไม่กล้าเสี่ยง