ผู้เขียน หัวข้อ: LISA นางฟ้าจำแลง  (อ่าน 3902 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
LISA นางฟ้าจำแลง
« เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 01:12:18 »

โฉมเอยโฉมงาม อร่ามแท้แลตะลึง
ได้เจอเพียงครั้งหนึ่ง
เสน่ห์ซึ้งและตรึงใจ
แค่เพียงครั้งเดียว สมัครภิรมย์รักใคร่
ผูกพันหัวใจ ไม่ให้ร้างลา

งามขำลือเลื่อง ทั่วเมืองตั้งนานมา
ชมว่าวิไล งามตากว่าเทพธิดา
เห็นเพียงติ๊ดเดียว ก็ทราบซึ้งถึงวิญญา
รำพึงพลอยพา คณึงถึงอาจิน

fdgdfdf นางฟ้าจำแลง จริงๆครับ น้องลิซ่า มายมิ้นท์ สปา แรกพบสบตา ถึงกับ ตะลึง โอ้ย~ ดาเมจระดับนี้ ไม่ได้ด้อย ไปกว่า มิวสิค ในตำนานเลยละคร๊าบ จัดว่า อยู่ในระดับ ช้างเผือกในกาแล๊กซี่ เชือกงาม เลยทีเดียว

ได้ยินชื่อเสียง ลือชา มาบ้างว่า มีช้างเผือกเชือกงาม ลงมาที่นี่ แต่ใช่ว่าจะเจอตัวเป็นๆน้องลิซ่าได้ง่ายๆนะครับ ไม่จองไม่เจอจริงๆ นอกจากท่าน จะดวงดีสุดๆ ไปละเจอน้องลิซ่าพอดี และอีกแล้วครับท่านผู้อ่าน ผมจองก่อนเห็นตัวจริงอีกแล้วครับท่าน 555 เนื่องจากว่า ผมทำบุญมาน้อย ไปร้านทีไร น้องคิวเต็มมั่ง น้องไม่เข้าร้านมั่ง ถึงกะถอดใจเลยละครับว่า บุญด้วงน้อยผมคงไม่ถึง คงไม่มีวาสนา

แต่แล้วเมื่อ สวรรค์เปิด ฟ้าประทานพร รีบจองแล้วตรงดึงไปนั่งรอ ที่ร้านแบบชนิดที่ว่า นั่งไปก็ลุ้นไป น้องจะมาไหม 555 บอกเลยว่านั่งมองประตูหน้าร้านเหมือน ประตูสวรรค์ รอนางฟ้ามาจำแลงกาย แล้วเปิดประตูเข้ามาให้ ยลโฉม

ทันไดนั้น ก็เห็น เงา หญิงสาว เอวบางร่างน้อย มายืนที่ประตู แล้วค่อยๆแง้มบานเลื่อน เข้ามาอย่างช้าๆ แสงสว่างสาดส่อง ออร่า นางฟ้า สยายปีก ดั่ง Cupid แผลงศร คันธนู ยิงศร ปักเข้ากลางใจ

โอ้ย~ โดนตก เลยครับ แต่เสี้ยววินาที เดียวเลยจริงๆ ไม่เจอน้องที่ ดาเมจ ความน่ารัก ความสดใส รุนแรงขนาดนี้มานานแล้วจริงๆ First Impression บอกเลย ผมให้ 10/10 ระดับเทียบเท่าเหล่า ช้างเผือก ในตำนาน แบบ ลูกพีช มายเดียร์ ดิสนีย์ ลูกหว้า น้ำส้ม นุชชี่ ขวัญ หรือ แทบจะใกล้เคียง หยก มิวสิค SSRในตำนานเลยก็ว่าได้

ร่ายยาวสารพัดเพราะมันพลั่งพรู พลังงานบวกๆ++ เหลือล้นเลยจริงๆ รีวิวฉบับนี้ ก็จะเหมือนทุกฉบับหลังๆที่ผ่านมา ผมขอสงวนไม่ลงดีเทลรายละเอียดเรื่องบทเลิฟซีน ไปจีบไปลุ้นกันเอาเองเลยครับ อิอิ

คำสารภาพ ผมลืมทาสี เพราะมัวแต่..... จนลืมไปเลย น้องสเปรย์ไหม น้องจัดให้ได้ครับ คิสได้ไหม ถ้าท่านสะอาดพอ ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร ใครๆก็ชอบคนรักสะอาด เอาเป็นว่า ถ้าคาดหวังว่าน้องจะงานเทพ บู๊ระห่ำ ระเบิดป่า เผากระท่อมละก็ ไม่ใช่น้องเลย แต่ถ้าท่านจะมาเสพ ความน่ารัก ความสดใส มุ๊งมิ้ง กุ๊กกิ๊ก แบบฟินๆ ฟิลป๊อปปี้เลิฟ เรียนเชิญเลยครับผม ท่านมาถูกที่ถูกนางแล้ว

สุดท้าย น้องอาจจะหน้าหวาน ดูเรียบร้อยๆ แต่.. บางทีก็มีมุม ที่ท่านๆอาจจะ เห้ย!! ไม่คาดคิดก็เป็นได้ อิอิ ขอให้มีความสุข กับการเที่ยว มาพักผ่อนๆ นอนกอดสาวๆ สบายใจๆ กันดีกว่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2019, 00:53:16 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: LISA นางฟ้าจำแลง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 12:31:20 »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 12:33:56 »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 12:36:13 »

ขอบคุณทุกท่านที่แวะเวียน เข้ามาเยี่ยมชม นะครับ ;khhg

livestoned

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 12:57:43 »

พูดถึงน้องหยก ผมนี่คิดถึงน้องหยกสายฮีลในตำนานเลยครับ ไว้ต้องลองหาเวลาไปหาน้อง lisa ดูบ้างละครับ สายบู๊เจอมาเยอะละ อยากเจอสายฮีลบ้าง นานๆจะมีมาซักที  ;khhg

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 13:28:57 »

พูดถึงน้องหยก ผมนี่คิดถึงน้องหยกสายฮีลในตำนานเลยครับ ไว้ต้องลองหาเวลาไปหาน้อง lisa ดูบ้างละครับ สายบู๊เจอมาเยอะละ อยากเจอสายฮีลบ้าง นานๆจะมีมาซักที  ;khhg

โห้ว จริงทุก ประการเลยครับ หยกสายฮิล ในตำนานนี้ ดีต่อใจจริงๆ ยังไงก็อยากให้มาลองหา น้องลิซ่า ดูครับ ดาเมจ ความน่ารัก นี้ แทบจะระดับเดียวกันเลย jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤษภาคม 2019, 10:32:49 โดย City Hunter »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 13:36:18 »

mbvc mbvc ขอบพระคุณ City Hunter มือปราบในตำนานมากๆนะคะ ที่เอ็นดูน้องลิซ่า รับน้องลิซ่าเข้าไปไว้ในอ้อมอกอีกคนด้วยนะคะ mbvc mbvc

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2019, 17:56:10 »

Overall rate.
95/100
ด้วยความน่ารักเป็นธรรมชาติ ไม่ว่าจะทำอะไรก็ดูดีไปหมด ทุกท้วงท่า รอยยิ้ม ละลายใจที่โปรยมาแต่ละที โอ้ย~ ดาเมจรุนแรงเกินจะต้านทานไหว ยอมศิโรราบเลยละครับเจอน้อง ยิ้มละลายใจแบบนี้ (ความชอบส่วนตัว คะแนนจิตพิศวาสล้วนๆ) fdgdfdf

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2019, 15:48:20 »

บอกเลยโคตรจะมีความอิจ .... pongz pongz.ไอ่เราหรือก้อไปตั้งแคมป์รอรับบัตรจับมือน้องเป็นอาทิตย์ ไม่ยอมโผล่มา ดันมาวันที่เราไม่ว่างซะนี่ พลาดเลย  รักษาป้อมดีๆละ ว่างๆจะไปอุ้มป้อมหนีนะท่านนักสืบ jljhl jljhl 

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2019, 10:31:53 »

บอกเลยโคตรจะมีความอิจ .... pongz pongz.ไอ่เราหรือก้อไปตั้งแคมป์รอรับบัตรจับมือน้องเป็นอาทิตย์ ไม่ยอมโผล่มา ดันมาวันที่เราไม่ว่างซะนี่ พลาดเลย  รักษาป้อมดีๆละ ว่างๆจะไปอุ้มป้อมหนีนะท่านนักสืบ jljhl jljhl 

555 ไม่ต่างกันไหมกว่าผมจะได้เจอ หลายweekเหมือนกันครับ แต่ก็คุ้มค่ากะการรอคอยจริงๆ jljhl

nokia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2019, 13:16:52 »

น่าลอง

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 16:09:29 »

So Cute.

livestoned

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 16:57:23 »

มาคอนเฟริมครับ น้องน่ารักจริงๆขาวใสตัวเล็กดัดฟัน ผมยกให้เทียบชั้นน้องๆสายฮีลในตำนานได้สบายๆเลยครับ นี่กลับมายังนั่งยิ้มเพ้อถึงน้องอยู่เลยครับ  fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 21:23:58 »

มาคอนเฟริมครับ น้องน่ารักจริงๆขาวใสตัวเล็กดัดฟัน ผมยกให้เทียบชั้นน้องๆสายฮีลในตำนานได้สบายๆเลยครับ นี่กลับมายังนั่งยิ้มเพ้อถึงน้องอยู่เลยครับ  fdgdfdf

สำหรับผม น้องลิซ่า เข้า Hall of Fame สายฮีลในตำนาน ไปเรียบร้อยละครับ  pongz

livestoned

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 22:54:28 »

ต้องบอกว่าตำนานที่ยังมีลมหายใจ แต่กว่าจะเจอตัวได้ยากมากกกกก  ouiy ouiy ouiy

kawai

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2019, 23:51:20 »

สายฮิว=ชนเผ่าใช่ไหมครับ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 00:38:14 »

สายฮิว=ชนเผ่าใช่ไหมครับ

Heal=ฮีล ครับ หมายถึง รักษา หรือ น้องรักษาอาการเหนื่อยล้าให้เรา สายดีต่อใจนั่นเองครับ

kawai

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 23:22:19 »

ขอบคุณครับ

mymine

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2019, 22:41:41 »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2019, 13:57:01 »

eakiwaz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2019, 20:45:06 »

So Cute