ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ที่ประทับใจอีกหนึ่งฉบับ วีนัส จัดซะขาอ่อนละทวย กลับบ้านแทบไม่ถูกเลย!!!!  (อ่าน 1125 ครั้ง)

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เสียงไลน์ดังเราก็รีบเปิดโทรศัพท์ดู...ใหม่ๆสดๆเลยค่ะ(ทางร้านoffice ladyไลน์เข้ามา) ก็ไม่รอช้าครับ เข้าไปสำรวจโปรไฟล์ น้อง“วีนัส” นศ.จบใหม่ป้ายแดง สวยเอ็กซ์ อกฟู รูฟิต ช้างเผือกสดๆพึ่งเข้าวงการพร้อมเสิร์ฟให้รับประทาน เริ่มอยากเห็นตัวจริง อดใจไม่ไหวก็จองน้องเลยครับ มาถึงร้านก็ตามเคยครับ พีอาร์คนสวยเรียกน้อง “วีนัส”มาอวดโฉม บอกเลยครับ ประทับใจตั้งแต่แรกเห็นเลย สวยมาก หน้าตา รูปร่าง สัดส่วน นมเป็นนมตูดเป็นตูดเลยครับ หลังจากเครียค่าใช้จ่ายเสร็จน้อง “วีนัส”ก็พาไปห้องเลย ตอนเข้าห้องมาแล้วมองหน้าน้องใกล้ๆโคตรน่ารักเลย น้องเขินๆนิดหนึ่ง พอได้คุยกันน้องก็เริ่มคุยเก่งขึ้นพร้อมกับยิ้มหวานๆ คุยกันไม่นานก็ไปอาบน้ำ น้องเข้ามาถอดเสื้อผ้าให้แล้วพาผมไปอาบน้ำ มาถึงห้องน้ำ ผมอดใจไม่ไหวดึงน้องเข้ามากอดแล้วถอดเสื้อผ้าน้องออก น้องนมสวยมาก เนื้อตัวเนียนกริบเลย ผิวขาวใส เห็นแล้วแข็งเลยครับ ผมกอดแล้วเอามือลูบไล้ไปทั่วร่างกายของน้อง ปากกับลิ้นของผมค่อยบรรจงลงไปที่ต้นคอและข้างหูน้องอย่างเบาๆ แล้วมาจูบปากแลกลิ้นกับน้องอย่างเมามันส์ มือน้องก็ลูบไล้ตัวผมลงไปจนถึงบั้งไฟใหญ่ของผม น้องค่อยๆใช้มือจับที่ดุ้นของผมแล้วชักขึ้นชักลง ผมเสียวไปหมดแล้ว “โอ้ยย…ซี๊ดดดด…โอ้ยยยยยย…” เรานัวกันอยู่นานแล้วก็อาบน้ำมาต่อที่เตียง

ผมอุ้มน้องออกมาจากห้องน้ำเลย พอมาถึงเตียงกลางห้องน้องก็จับตัวผมพลิกนอนคว่ำลงแล้วน้องก็ขึ้นคร่อมตัวผมแล้วใช้นมถูไปตามแผ่นหลังของผม สักพักผมก็นอนหงายขึ้นน้องก็ใช้ลิ้นเลียที่หัวนมผมไล่ลงไปที่สะดือแล้วลงไปที่ดุ้นน้องชายแล้วตวัดลิ้นไปมาพร้อมกับดูดบั้งไฟเข้าไปจนสุดโคนผมทนไม่ไหวให้น้องพลิกตัวขึ้นมาแล้วทำท่าแบบ69 ผมใช้ลิ้นเลียไปที่ร่องเนินที่กำลังมีน้ำเยิ้มไหลออกมาแล้วตวัดลิ้นลงไปที่ร่องจนน้องต้องร้องเสียงหลงออกมา แล้วพูดกับผมว่าหนูไม่ไหวแล้ว มันเสียวไปหมด น้องหลังแอ่นแล้วบดเอวลงมาที่หน้าผม ปากกับลิ้นของน้องก็ทั้งอมทั้งดูดดุ้นผมอย่างเมามันส์ เราใส่กันอย่างสุดเสียว เสียงครางดังลั่นห้อง “อูยยยย…ซี๊ดดดด…เสียวเหลือเกิน…ซี๊ดดดด…โอยย..ซี๊ดดดด…หนูไม่ไหวแล้ว” แล้วผมก็นอนแผ่ลงให้น้องอมอีกครั้งอย่างสุดเสียว น้องทั้งดูดทั้งเลียที่ดุ้นของผม แล้วเอามือชักขึ้นชักลงอย่างเร็ว ผมครางออกมาซี๊ดซ๊าด แล้วมองดูการดูดเลียของน้อง ผมเด้งเอวขึ้นให้ดุ้นของผมพุ่งเข้าปากน้องอย่างเป็นจังหวะ น้องไม่รีรอแล้วเร่งจังหวะขึ้นดูดและเลียแบบเสียวสุดๆ น้องเร่งทั้งปากทั้งลิ้น จนผมเก็บอาการไม่ไหวหน้าตาบิดเบี้ยวเหยเก สูดปากครางดังขึ้นๆ น้องใช้ปากเม้มที่ดุ้นเสียวสุดๆ มือน้องก็กระทอกถี่ยิบ ผมเกร็งตัวแอ่นดุ้นน้องชายแบบสุดๆ“โอยย..ไม่ไหวแล้ว…เสียวเหลือเกิน…โอยยยย…เสียว…ไม่ไหวแล้ว…โอยยยย…มันจะแตกกกก…แตก แล้วววว…โอยยยย..อูวววววว…” น้องดูดที่หัวดุ้นของผมอย่างแรง จนผมกลั้นไม่ไหวเลยพ่นน้ำพุ่งเข้าใส่ปากน้อง แล้วน้องก็เอาผ้ามาเช็ดจนสะอาดแล้วขึ้นไปประกบปากจูบกับผมอีกครั้งหนึ่ง แล้วก็นอนซบลงที่หน้าอกผมอย่างอบอุ่น

คุณภาพคับแก้วจริงๆครับน้อง “วีนัส” ทำเอาผมกลับบ้านไปต้องเพ้อหาน้องเลย
คะแนนให้เต็ม 9/10  (ปล.น้องนมสวยมาก)

สรุปรวมๆ ผมให้เลย GF ..ทะลุล้าน งานนัวส์มันมากๆๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2019, 11:25:05 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอบคุณ มากมากค่า โอกาสหน้าเชิญใหม่นะคะ

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc