ผู้เขียน หัวข้อ: ส่ง{การบ้าน} วันนี้ไปเยือนเมืองแถบยุโรป ตราตรึงจริงๆคนนี้+น้องปารีส+  (อ่าน 1240 ครั้ง)

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

eta03 eta03 eta03 eta03 eta04 eta04 eta04
mbvc

ก่อนอื่นต้องบอกว่านานๆทีค่อยได้ออกมาแวะเวียนมาเที่ยวนวดพริตตี้ที เพราะติดธุระช่วงลูกปิดเทอม พอได้โอกาส ลูกๆเปิดเทอม ตอนเช้าไปส่งลูกที่โรงเรียน เสร็จเปิดโทรศัพท์ ดูเวปล็อคเป้าเลย ลองโทรไปเช็คคิวหลายร้าน แต่ที่โดนสุดแล้วได้คิวแรก น้องเข้างานแต่เช้าเลยก็ที่ office ladyเลย จองด่วนคิวแรก 10 โมง =====>น้องปารีส พอส่องจากรูปแล้วมันโดนจริงๆครับ ขาวใส ไฮโซ ของแบบนี้มันน่าโดนอุ้มจริงๆ พอเสร็จภารกิจก็รีบบึ่งไปที่ร้านตามเคย พอไปถึงเจอพีอาร์น้องตูนคนเดิม กล่าวทักทาย ชำระค่าเสียหายแล้วนั่งรอความเสียว แต่ซักพักน้องพีอาร์เดินออกมาบอกว่าน้องปารีสอาจช้าหน่อยเพราะเมือคืนลงงานดึก เลยให้เราไปน้องเปิดแอร์รอในห้องเชือดได้เลย นอนเล่นอยู่พักใหญ่ประมาณ 20 นาทีก็มีเสียงเคาะประตู แล้วประตูก็เปิดออก ภาพที่เห็นคือภาพ ผู้หญิงที่สวย ขาว ยังกะดารามายืนอยู่ตรงหน้า น้องเดินเข้ามากอดแล้วบอกว่ารอนานมั๊ย แค่นั้นแหล่ะผมถึงกับแข็งไปเลยทั้งตัว กลิ่นหอมจากผิวกายของน้องมันหอมเหลือเกิน น้องคุยสนุก ฟิลลิ่ง ไม่เขินอาย น้องถอดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนเปลือยเปล่า ผมเห็นแล้วdickของผมมันพองตัวขึ้นมาทันที จนมันแข็งโด่ตุงกางเกง น้องจ้องมองมาที่เป้ากางเกงของผมแทบไม่กระพริบตาเลยครับ น้องเขามาถอดเสื้อผ้าผมออก แล้วก็ไปอาบน้ำกัน น้องกำลังจะไปเปิดฝักบัวผมเลยเข้าไปกอดน้องจากด้านหลังแล้วไซร้ตามซอกคอเอามือลูบขาไปมา น้องสะกิดติดเร็วมาก ผมเอามือลูบที่เนินสวาทของน้องเต็มไปด้วยน้ำเลยครับ น้องหันหน้ามาแล้วรีบจูบที่ปากผมเลย เรานัวกันอยู่ในห้องน้ำนานพอสมควร อาบน้ำเสร็จก็มาต่อที่เตียงนุ่มๆเลย
น้องบอกให้ผมนอนหงาย จากนั้นผมก็โดนน้องจู่โจมแบบผมไม่ทันที่จะตั้งตัวเลย ซอกคอของผมทั้งซ้ายและขวา ได้ถูกปากและลิ้นของน้องซุกไซร้ ส่วนมือของน้องก็บี้เบาๆที่หัวนมผม แล้วลงมาจับที่dickของผม น้องลูบไล้ไปทั่วตัวผม เล่นเอาผมถึงกับร้องครางออกมาด้วยความเสียว โอยยยย..ซี๊ดดดดด ผมขอจัดการน้องบ้าง ผมจับน้องนอนหงายแล้วใช้ลิ้นเลียตั้งแต่หัวถึงปลายเท้าน้องเลยครับ ผมเลียขึ้นมาที่เนินสวาท แล้วเลียไปที่เม็ดติ่งพร้อมตวัดลิ้นลงร่อง น้องเสียวจนตัวแอ่นแล้วร้องครางออกมา “โอ๊ะ..อิ๊..ซี๊ดปากก” ผมเอาdickของผมจ่อที่รูกลีบของน้อง แล้วเขี่ยไปที่เม็ดติ่งอย่างแรง เพียงแค่มันสัมผัสกันเท่านั้น เสียงครางของน้องก็ดังขึ้น “โอ้ย..โอ๊ะ..หนูเสียวมากเลยพี่…” แล้วผมก็นอนลงจากนั้นน้องก็ใช้นมทั้งสองเต้าถูลงกลางหน้าอกผม ไล่ลงไปถึงข้อเท้าแล้วกลับขึ้นมาหยุดตรงที่dickของผม น้องใช้ปลายลิ้นเลียไปที่หัวดุ้นแบบสดๆ ลากลิ้นลงไปถึงไข่ เลียไซร้พร้อมดูดไข่เข้าไปเต็มปาก มือก็รูดdickผมขึ้นลง แล้วลากลิ้นกลับมาที่ปลายดุ้นตวัดลิ้นไปมา ก่อนที่จะอมเข้าไปในปาก ผมเสียวสั่นไปทั้งตัว…ไม่ไหวแล้ว จะแตกแล้ว..แล้วน้ำผมก็พุ่งออกมา ให้ทริปน้องนิดหน่อย กลับบ้านสบายตัวเลยครับ

น้องงานดีมาก  เลียไชร้ ดูดไข่ โมํกสด จัดได้หมดทุกกระบวนท่า แถมคุยสนุกด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2019, 11:41:58 โดย valentine2018 »

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1