ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ผมจะติดhiv ไหม

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ผมจะติดhiv ไหม  (อ่าน 128 ครั้ง)

thaicorp

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ผมจะติดhiv ไหม
« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2019, 11:57:35 »

เมื่อวันที่ 3 พ.ค ผมได้ไปเที่ยว spa แห่งหนึ่ง และได้มีการ สอดไส่กับน้องๆพริตตี้ โดยสวมถุงยาง ร่วมกับการสเปรย์ให้น้องเค้าแบบสดๆ ผมมีโอกาสจะติด hiv ไหมครับ
ตอนนี้กังวลมากกินไม่ได้นอนไม่หลับ รบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ

bath_bt

• เด็กทะลึ่ง
Re: ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ผมจะติดhiv ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2019, 16:46:28 »

ใส่ถุงตอนเอา แต่สเปสด ไม่เป็นไรครับ ถ้าไม่มีแผลที่อวัยวะเพศของเรา หรือปากน้องมีแผลเลือดออก
แต่เพื่อความชัวร์ งดเที่ยวไปก่อน 3 เดือนค่อยไปตรวจเลือดครับ

ten020

• แอบหื่น
Re: ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับ ผมจะติดhiv ไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2019, 06:07:02 »

ไม่เป็นหรอกครับ โอกาสน้อยมากๆๆๆๆ  เพราะโอกาสที่น้องเค้าไม่เป็นมีสูงครับ บวกกับช่องทางการติดต่อตามที่เล่ามาติดได้ยากครับ