ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเขียนฉบับแรก น้องประทับใจ เลยมาเล่าให้ฟังครับ น้องอลิส  (อ่าน 1219 ครั้ง)

Wantsex

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวานฝนตกเบาๆ อากาศหนาวๆ ความต้องการทางเพศก็มาเลยต้องหาที่ลง ก็ร้านเดิมครับ office lady มาหลายครั้งละแต่ไม่มีโอกาสได้เขียนการบ้าน วันนี้ว่างๆเลยมานั่งนึกภาพเมื่อวานแล้วลองเขียนดู ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยครับ มือใหม่ลองเขียนครั้งแรก เขียนตามความรู้สึกเลยนะครับ ผมก็ไม่รู้ว่าเขาเขียนกันยังไง เมื่อวานผมไปที่ office lady เขาเรียกที่นี่กันว่าสถานีคนเหงา ไปครั้งนี้เจอพีอาร์คนใหม่ ชื่ออะไรผมก็ลืมถาม เขาก็ทักทายสวัสดี ดูตัวน้องก่อนนะค่ะ จากนั้นไม่นานก็มีหญิงโฉมงามเดินออกมาทีละคน ชอบคนสุดท้ายครับ ชื่อ น้องอลิส ผิวขาว หน้าตาสวยคม น่ารักตาม สมัยนิยม นมเป็นนม ก้นเป็นก้น หุ่นดีมาก แต่งตัวใส่กระโปรงสีครีม เสื้อสีขาวด้านใน สีครีมด้านนอก นมใหญ่ๆที่อยู่ใต้เสื้อดูเด่น ผมเลือก น้องอลิส แล้วรูดค่าเสียหายเดินตามน้องไปที่ห้องเชือด เข้าห้องไปได้กลิ่นน้ำหอมอ่อนๆเข้าจมูก หอมมากครับ ตอนกลิ่นน้ำหอมโชยมาอ่อนๆแอร์ในห้องเย็นๆกับบรรยากาศแบบนี้ทำให้จู๋ผมลุกพะงกงึกๆ ทีเดียว น้องเดินเอากระเป๋าไปวางไว้ ผมเดินเข้าไปกอดน้องคนสวยด้านหลังน้องตกใจ ดิ้นนิดหนึ่ง ผมจูบเรือนร่างน้อง บีบนมเบาๆ ไซร้แถวซอกคอจู๋ผมแข็งโด่ จนจะทะลุกางเกงยีนส์ให้ได้ น้องรับความรู้สึกตรงนั่นได้เร็วมาก เธอหันหน้าเข้าหาผมก่อนที่เราสองคนจะจูบปากกันอย่างดูดดื่ม ผมปลดเสื้อน้องออก น้องใส่เสื้อชั้นในสีดำ ตัดกับผิวที่ขาวของน้องมากครับ นอนลงบนเตียงสีขาว น้องนมใหญ่ชิดสนิทกันเลย น้องบอกว่าอาบน้ำก่อนดีกว่าน่ะค่ะ ผมรีบถอดเสื้อผ้าแล้วเอาผ้าขนหนูมาพันตัวไว้ น้องลุกไปนุ่งผ้าขนหนูและถอดกระโปรงออก ถอดกางเกงในออก ผมมองดูเป็นกางเกงในลายลูกไม้สีดำ น้องมองผมและว่า แหม...ดูอย่างกับไม่เคยพบเคยเห็นน่ะ ผมเลยพูดว่า อยากจะกินทั้งตัวเลย น้องเอามือตีผมเบาๆ เราสองคนเข้าไปในห้องน้ำ น้องเปิดฝักบัวเปิดน้ำอุ่นๆ ผมกระตุกผ้าขนหนูน้องออก นมน้องสวยมาก จุกเล็ก ผมก้มมองไปที่หอยตัวอูมมีขนไม่มากนูนเด่นเต็มหน้าขา ผมทนไม่ไหวจริงๆจู๋ผมลุกแข็งโป๊กเลยครับ ผมเข้าประชิดน้องแล้วสองมือผมก็บีบเต้านม ลูบไปตามตัวขาวเนียนของเธอ ปากก็จูบและผลัดไซร้ไปที่คอเธอใต้สายน้ำอุ่นๆ จากฝักบัวที่ยังเปิดทิ้งไว้เบาๆ ตัวน้องถูกน้ำอุ่นทั้งนิ่ม ทั้งลื่น น้องค้างในลำคอฮือ...ฮือ....จู๋ผมแข็งมาก ผมรีบอาบน้ำแล้วมาต่อที่เตียง ไม่นวดแล้วครับนาบอย่างเดียว ผมเอามือน้องมาจับจู๋ผม เธอจับมันแล้วพูดว่าแข็งมากพี่จ๋า ใหญ่ด้วย น้องนอนลงที่เตียง ผมเอาจู๋ถูหอยอูมของน้อง ดูเหมือนว่าน้องคงจะเสียวมาก ร้องครางออกมาดังขึ้น ผมเอามือจับก้นนุ่มงอนโดยที่ปากก็ยังดูดสลับกับปากเธอ และไซร้กลับลงมาดูดหัวนมทั้งสองเต้า หัวนมเธอเป็นไตแข็งสู้ปากผม ผมเลียและกัดเบาๆ น้องซี๊ดปากร้อง พี่จ๋า พี่จ๋า ใจจะขาด ผมไซร้กลับขึ้นไปใกล้ๆ หูและละเลียที่หูน้อง ผมเอามือจับไปที่หน้าขาน้องน้ำแฉะไปหมด ผมก้มหน้าลงเลียที่หัวเข่าเธอและตามขาเธอเรื่อยๆ และมาหยุดที่หอยตัวอวบอิ่มเอาลิ้นแยง น้องกดหัวผมแน่นแทบหายใจไม่ออก ผมนอนลงบ้างน้องจูบแล้วเลียตั้งแต่หน้าอกผมลงมาถึงจู๋ของผม น้องไม่รอช้าเอาปากแสนสวยอมจู๋ของผม ทั้งอม ทั้งเลีย เลียลงมาถึงไข่สองใบผม เสียวมากเลยครับ น้องเอามือบีบนมตัวเองแล้วห่อจู๋ผม เป็นภาพที่เร้าใจมากเสียงเธอร้องอือ อือ ในลำคอไม่ขาด แล้วผมก็จับก้นน้องมาแนบที่หน้าแบบท่า69 ปากน้องก็อมจู๋ผมแล้วชักหน้าขึ้นลง ลิ้นผมก็เลียที่หอยอูบน้อง ปากเธอครางซี๊ด ซี๊ด ไม่หยุด หน้าเธอเหยเก คงเป็นเพราะเสียวมาก มือผมบีบก้นเธอเอาไว้ ตาก็มองดูปากที่กำลังอมจู๋ลำอ้วนของผมอย่างร้อนแรงและเมามันส์ ผมเสียวอย่างสุดสุดจริงๆกับท่านี่จนน้ำผมแตกกระจาย น้องคนสวยเองก็โดนลิ้นผมจนขาอ่อนยืนแทบไม่ติดเหมือนกัน
ปล.งาน หวาน  แรงส์ ไหล จัดได้หมดครับ สำหรับน้องอลิส
ขออนุญาตนำรูปทางร้านมาประกอบการบ้านนะครับ(รูปน้องผมไม่ได้ถ่ายมา ไม่คิดว่าจะได้เขียน ไว้ไปครั้งหน้าจะเก็บรูปมาฝากนะครับ) eta04 eta04

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2019, 11:41:43 โดย valentine2018 »

nokia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1