ผู้เขียน หัวข้อ: กลับมาซ้ำน้อง อลิส ทำผมติดใจ  (อ่าน 1055 ครั้ง)

Wantsex

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
กลับมาซ้ำน้อง อลิส ทำผมติดใจ
« เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2019, 16:10:23 »

กลับมาซ้ำน้อง อลิส ทำผมติดใจ เพ้อหาทุกวันแต่ผมไม่ค่อยมีเวลาว่าง พอดีวันนี้หยุดชดเชย พอมีเวลาว่างนิดน่อยก็รีบโทรจองน้องก่อนเลย(กลัวน้องไม่ว่าง) โชคชะตาก็เป็นใจซะด้วยสิ น้องว่างคิวแรกเลยครับ 10โมง จองด่วนเลยครับ พอได้เวลาก็รีบมุ่งหน้าไปร้านทันทีเลย เปิดประตูร้านเข้าไปเจอพีอาร์คนใหม่วันนั้นที่ผมลืมถามชื่อ วันนี้ถามมาละ(ชื่อ แบม) พีอาร์ก็ไปตามน้อง อลิส (อลิส พร้อมยังลูกค้ามาแล้ว) แล้วพีอาร์ก็บอกให้รอน้องแป๊ปนึ่ง ผมก็ไปชำระค่าบิการ สักพักน้องก็ออกมาพาเราไปที่ห้องเชือด(เข้าห้องเดิม)

เข้าห้องไปได้กลิ่นน้ำหอมกลิ่นเดิมโชยมาทำให้จู๋ผมแข็งโด่ตุงกางเกงขึ้นมาอีกแล้ว ผมก็ไม่รอช้าครับ แก้ผ้าแล้วไปอาบน้ำก่อนเลย น้องก็เดินตามเข้ามาถามว่าวันนี้ทำไมดูพี่รับจัง(พี่มีเวลาน้อย) ไม่ต้องรอช้า เราเคยเจอกันแล้ว น้องก็แก้ผ้าแล้วมาอาบน้ำให้ แล้วไปต่อที่เตียงเลย น้องนอนลงแล้วผมก็นอนทับเรากอดและดูดปากกัน ผมก้มดูดหัวนม กลิ่นน้ำน้องหอมไปทั้งตัว ผมไซร้ต่ำลงไปเลียหอยอูบ ผมแหวกร่องแล้วตวัดเข้าไป ผมเลียไปตามร่องนานพอสมควรจนชื่นใจ น้องแอ่นก้นร้องครางออกมาไม่เป็นสรรพ จากนั้นผมนอนลงแล้วให้ตัวน้องขึ้น น้องขึ้นทับแล้วเอาจู๋ผมจ่อไปที่ปากน้องแล้วค่อยๆ ใช้ลิ้นเลียที่ปลาย ลงไปถึงไข่สองลูก แล้วอมจู๋ผมเข้าปาก มันช่างเป็นภาพที่ชวนมองจริงๆ ผมพลิกตัวกลับขึ้นมาแล้วเอาจู๋จ่อไปที่ร่องกลีบน้องแล้วค่อยๆเขี่ยที่เม็ดติ่ง น้องคงจะเสียวคราง“โอ้ย…พี่เสียวว” ผมเข้าเขี่ยไปจนสุดมัน มือผมคลึงนมน้องไปด้วย น้องลุกนั้งผมกลับบีมนมสองข้างห่อจู๋ผม ผมดันจู๋เข้าไปที่ร่องนมแล้วดันเข้าออกช้าๆ เป็นจังหวะ

wrwyoP.jpg" border="0

ผมอยากจบที่ท่า69เหมือนครั้งที่แล้ว ผมจับก้นน้องมาแนบหน้าแล้วดันลิ้นใส่ร่องกลีบน้อง น้องก็ใช้ปากอมของผมเหมือนเดิม น้องร้องครางตามผมจังหวะลิ้นของผม ผมเลยตวัดลิ้นขึ้นลงเร็วขึ้นๆ เสียงน้องเริ่มร้อง “โอ้ยๆๆๆ” น้องก็เร่งปากอมปลายสุดโคลนเร็วขึ้นจน ผมร้องครางอย่างดัง “พี่ ไม่ไหวแล้ว โอ้ยย” น้องเร่งจังหวะปากขึ้นอีกจนในที่สุดผมก็ต้องปล่อยน้ำรักเข้าไปเต็มปากน้องอย่างสุขใจ…

wrwLIZ.jpg" border="0

ปล.ชอบน้องมากจริงๆครับ งานดีจริงๆ เสียวสุดๆจริงๆ
วันนี้มีเวลาไม่มากเลยเขียนแบบสั้นๆคร่าวๆ แต่ไม่ลืมที่จะขอน้องถ่ายรูปมาให้ชมกัน mbvc
[/size]

wrwmtI.jpg" border="0

wrwFJt.jpg" border="0

wr1W5l.jpg" border="0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2019, 09:17:57 โดย valentine2018 »