ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้องใหม่ office lady งานแรงถึงใจ ได้ทุกกระบวนท่า น้องค็อกเทล  (อ่าน 1435 ครั้ง)

Mr.Pum Pum

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้เหงาครับ หาที่ลง (เมียไม่อยู่ไปต่างจังหวัดหลายวันแล้ว) โทรถามเพื่อนดู พอดีมันขาเที่ยว มันแนะนำร้านนี้มา office lady ก็ลองเข้าเว็ปดู ถูกใจน้องคนหนึ่ง เห็นร้านเปิดตัวไว้น้อง “ค็อกเทล”น้องใหม่ไฟแรง หุ่นดี บางเฉียบ เริ่มอยากเห็นหน้าแล้วสิ โทรสอบถามทางแล้วดิ่งไปที่ร้านเลย ไปถึงเจอพีอาร์ ผมขอดูน้องค็อกเทลครับ พอดีดูน้องมาจากในเว็ป พีอาร์ก็ไปตามน้องมาอวดโฉม น้องสวยครับ หน้าตาดี หุ่นดีมาก ผิวไม่ขาวมาก เอาครับ เลือกน้อง “ค็อกเทล” ดำเนินการจ่ายค่าเสียหายกับพีอาร์ แล้วก็ตามน้องไปที่ห้องเลยครับ

มาที่ห้องก็ดูสวยหรู่ แอร์เย็นฉ่ำ ผมขอน้องอาบน้ำก่อนเลยครับ(ตอนออกจากบ้านมาลืมอาบน้ำ) น้องแก้ผ้าก่อนผมเลยครับ ฮื้อออออออ หรรมแข็งทันทีเลย ผมเล็งมองหน้าอกน้อง น้องใส่เสื้อชั้นในสีชมพูอ่อนๆ หน้าอกน้องทั้งใหญ่ทั้งขาว กางเกงในก็สีชมพูอ่อนๆ เนินสวาทของน้องอูมล้นออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมพูดไรไม่ออกเลย ได้แต่อ้าปากค้าง แล้วรีบพุ่งเข้าไปกอดน้อง ลิ้นก็เลียไปที่หน้าท้อง ร่องสะดือ ผ่านไปถึงปลายเท้า เข้ามาท่อนขาอ่อนด้านใน น้องครางเบาๆสั่นไปทั้งตัว มือทั้งสองข้างของผมลูบไล้ ขาอ่อนด้านนอก ขณะที่ลิ้นกำลังเลียท่อนขาด้านใน ผ่านไปถึงเป้ากางเกงชั้นในสีชมพูอ่อนๆของน้อง น้องบอกว่าอาบน้ำกันก่อนนะพี่

หลังจากอาบน้ำเสร็จ น้องเช็ดตัวให้ผมแล้วจูงมือผมไปนอนที่เตียง ผมให้น้องนอนลงก่อน ผมขอลุกเล้าน้องก่อน ผมจับนมน้องแล้วใช้ลิ้นเลียหัวนมน้องเบาๆ ไล่ลงมาที่สะดือ ผ่านลงไปที่เนินสวาท ผมเอาปลายจมูกแตะเนินสวาทแล้วใช้ลิ้นเลียที่เม็ดเสียว น้องครางเหมือนคนกำลังถูกทรมาน น้องใช้มือทั้งสองข้างกำผมบนศรีษะของผมและกดหน้าของผมไปบนเนินสวาทของเธอ ผมใช้ทั้งจมูกและลิ้นตวัดเข้าไปในร่องสวาทของเธอ น้องกอดผมแน่น แล้วครางเบาๆว่า “เสียวจังเลยค่ะ เสียวที่สุดเลย พี่ทำให้นู๋เสียวจังเลย” มือทั้งสองคงผมยังเคล้นคลึงสองเต้าที่อวบและเต่งตึง ผมจูบไปทั่วร่างกายเธอ กลิ่นหน้าอกตัวของน้องทำให้ผมมีอารมณ์ดีเหลือเกิน ผมใช้ขอบปากขบหัวนมของน้องทั้งสองข้าง “เสียวมากๆเลยค่ะ” ผมเอื้อมมือไปจับที่เนินหอยแล้วใช้นิ้วแหย่ไปที่ร่อง น้ำของน้องชุ่มช่ำเปียกต้นขาเลย ก้นอันอวบอั๋นของเธอ ถูกมือของผมช้อน และบีบอย่างเมามันส์เลย น้องให้ผมน้องลงบ้างแล้วอมหรรมของผมเข้าปากไปได้ประมาณครึ่งท่อน แต่ผมเอามือไปแหย่เนินร่องของเธอ เธอสะดุ้งแล้วครางเบาๆ ผมฟังแล้วยิ่งได้อารมณ์มากขึ้นไปอีก น้ำไหลเยิ้มเต็มมือผมไปหมด เราหยุดอารมณ์กันไม่อยู่แล้ว น้องเริ่มโยกหัวขึ้นลง ผมก็เด้าดอวขึ้นตามจังหวะปากของเธอ น้องมิ้มปากที่ปลายหรรมผมเบาๆ ทำให้ผมเกือบระเบิดออกมาหลายครั้ง ทุกครั้งที่เธอขยับปากขึ้นลง ทำให้ผมเสียวสุดๆ น้องเพิ่มความมันส์โดยใช้นมสองเต้าห่อหรรมผมจนแน่น บีบเค้นคลึงเต้าแล้วถูกขึ้นลงสลับไปมา หรรมผมถูกหนีบโดยร่องนมของเธอจนในที่สุดเจ้าน้องชายของผมก็ทนกลั้นไว้ไม่ได้อีกต่อไป น้ำรักของผมฉีดกระฉูดเต็มร่องของนมของน้อง ไหลเยิ้มเต็มตัวน้ำเลย แล้วน้องก็ทำความสะอาดให้ นอนคุยกันสักพักแล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน

หน้าตา 9
หุ่น รูปร่าง สัดส่วน 9
เนื้อตัว 8
เนื้องาน 10

ปล.หุ่นบาง งานแรงถึงใจครับ แรงไหลได้ตามใจสั่งครับ(น้องสักแผ่นหลัง ใครชอบแนวสัก รับรองถึงใจแน่นอนครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2019, 01:10:47 โดย valentine2018 »

nokia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน 2019, 16:10:18 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1