ผู้เขียน หัวข้อ: น้องขนมปัง อาหารเย็นแสนอร่อย  (อ่าน 945 ครั้ง)

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องขนมปัง อาหารเย็นแสนอร่อย
« เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2019, 12:28:31 »

ช่วงหัวค่ำในบรรยากาศฝนตกพร่ำๆ มี PR ร้านโทรมาแจ้งว่า น้องขนมปังที่ผมพยายามจองในช่วงอาทิตย์ก่อนว่างแล้ว ผมเลยรีบจองเลย พอจองเสร็จรีบขับรถออกบ้านทันทีเลยครับ

ตัดภาพมาที่ร้าน จอดรถเสร็จเดินเข้าร้าน PR ออกมาตอนรับเอาน้ำเอาท่าให้พักเหนื่อยซักพักก็เรียกน้องขนมปังมาให้ดู ผมนี่บอกได้เลยว่า น้องขนมปังขาวมากมีรอยสักนิดๆหน่อยๆพอสวยงาม ผมเลยหันไปคุยกับ PR ว่าขึ้นเลยแล้วกัน

หลังจากขึ้นมาที่ห้องน้องชวนคุยกันหนุกหนายดีครับคุยซักพักน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ น้องเดินมามาถอดเสื้อผ้าผมให้ ตอนถอดให้ผมยังไม่เท่าไหร่ แต่ตอนน้องถอดของน้องนี้ซิ ข๊าวขาว ขาวยิ่งกว่าตอนเจอตอนแรกอีก ผมนี้หื่นเลยครับ หลังจากนั้นก็พากันเดินไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ซักพักน้องก็เริ่มบอดี้ให้ในห้องน้ำก่อนหนึ่งรอบด้วนการเอาไฟหน่าถูกลังผมไปมา ผมนี้ยิ่งหื่นเข้าไปอีก เลยบอกน้องรีอาบรีบเข้าห้องกันเถอะ

ตัดมาที่ห้องน้องเริ่มให้จากการนวดห
+บอดี้หลัง น้องยังนวดกับบอดี้ไม่เก่านะครับแต่น้องพยายามดี หลังจากนั้นก็มาบอดีด้านหน้าต่อ ซักพักน้องก็เริ่มปลุกน้องชายผมพร้อมใส่CD แล้วเริ่มสเปรย์ สเปร์น้องพอได้แต่แรงดูดไม่ค่อยไม่มีเพราะน้องใส่เหล็กดัด สเปร์เสร็จก็เริ่ม บิ๊วต่อพร้อมไปกับเล่นน้ิงชายผมไปด้วยซักพักก็ฟินซ์ครับ จบด้วยการอาบน้ำอีกรอบ

สรุปนะครับ
เนื้อตัวน้องดี ไฟหน้าไม่ใหญ่แต่พอมีหลอดสีชมพูยังไม่ดำนะครับ ช่วงล่างสวยไม่เชื่อไปดูเอง

งานถือว่าดีในเด็กใหม่ด้วยกัน คุ้มแบบมีทอน ฟินซ์ๆกันไป วันนี้ว่าจะไปซ้ำ
ผมให้8/10  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2019, 19:09:30 โดย Okane »

Okane

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องขนมปัง อาหารเย็นแสนอร่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2019, 03:25:40 »

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคะทางร้านยินดีให้บริการคะ mbvc mbvc

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: น้องขนมปัง อาหารเย็นแสนอร่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2019, 12:03:25 »

หายไปนานเลยนะครับท่าน สบายดีนะครับ.... ;khhg ;khhg  ฟินไปอีกคนกับการแกล้งเด็กดื้อ..... jljhl jljhl