ผู้เขียน หัวข้อ: @@ เปิดซิงน้องใหม่ซิงวงการ"ข้าวผัด"ใสใส กิ๊กๆเลย ช้างเผือกเชือกใหม่ห้ามพลาด!!!!!  (อ่าน 757 ครั้ง)

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

ผมเคยมาที่แล้ว2-3ครั้ง ครั้งก่อนผมมาขึ้นน้องอลิส ตามมาจากการบ้านนี้แหละครับ เห็นคนเขียนเขาบอกงานดี แนะนำก็เลยมาลองดูก็ดีจริงเหมือนที่เขาเขียนไว้นะครับ นานๆผมจะได้มีโอกาสหลุดสายตา ผบ.ที่บ้านออกมาสักทีนึง วันนี้พอมีโอกาสก็รีบดิ่งมาร้านเลย เข้าร้านไปPRเข้าแนะนำเลยครับคนนี้ น้องข้าวผัด เป็นน้องใหม่ ไม่เคยทำงานแบบนี้เลย ได้ยินแบบบี้ก็เลยลองซักหน่อย....บอกก่อนนะครับน้องคนนี้ ใหม่ สด ซิงค์ ไม่เคยผ่านวงการมาก่อน ผมจะบอกว่างานนัวส์ได้ใจ แตะตรงใหน ขนลุกตรงนั้น สำหรับคนชอบนัวส์ ฟิวแฟนเหมือนอยู่กับเมียน้อยจริง อกสวยมาก อยากกัดกินทั้งเต้า เล้าโรมมาถึง ช่วงล่าง น้องน้อยเป็นระเบียบเรียบร้อย กลิ่นหอมชวนดม...อิอิ  น้องเกรงไปทั้งตัว ได้อารมณ์มาก เลยจัดการโหลดCD
บอกเลยครับฟิตเปี๊ยะ  WOWWW!!! หายากมากแบบนี้ .....งานนวดสมกับน้องใหม่  เนื้อตัวดี อกสวยมาก(นมเทพ) ลีลาดี ตัวเล็ก น่ารัก เด็กคนนี้ถ้าอยู่ในวงการนี้ไปอีกนิดจะเป็นดาวแน่นอน เพราะน้องเซ็กจัดจ้านมาก ฟิวมาเต็ม ธรรมชาติสุดๆ ไหลได้ ค่าขนมไม่แพง ตามใจสุดยอดว้าววววววว ท่านเทพทั้งหลาย ต้องลองครับท่าน จะติดใจเหมือนผมแน่ๆ...อิอิ  พอๆครับเดี๋ยวผมเปียกอีกรอบ ภาพน้องยังลอยออยู่ในหัวอยู่เลย5555

ปล.น้องใหม่ ใสกิ๊ก ....ลีลาเทพ ห้ามพลาดโดยเด็ดขาดไม่งั้นจะเสียใจๆๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน 2019, 09:13:55 โดย valentine2018 »

priza14

• *

priza14

• *

priza14

• *