ผู้เขียน หัวข้อ: แค่ลองอ่านก็เปียกแล้วครับ...น้องมะนาว เปรี้ยวจี๊ดถึงใจ จัดได้ทุกกระบวนท่า  (อ่าน 1176 ครั้ง)

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวานมาส่งลูกกับภรรยาที่ถนนคนเดิน ระหว่างรอแม่-ลูกเขาเดินเที่ยวกัน เลยมีโอกาสแวะมาดูน้องๆ   ร้าน ซีซอสปา สักหน่อย เข้าร้านมาก็ได้ดูสมใจกะจะมาดูน้องไว้แล้วหาโอกาสมาทีหลัง แต่แม่เจ้าอดใจไม่ไหวสิครับ เห็นน้องมะนาวแล้วหรรมตั้งเลย หน้าตาสวย มีสักเก้ายอดข้างหลัง บ๊ะ!!อยากลองแทงดูจริงๆว่าจะแทงเข้าไหม จัดน้องมะนาวครับจ่ายตังแล้วไปฝัดกันที่ห้องเชือดเลย ถึงห้องผมพุ่งเข้ากอดจูบน้องแบบไม่ทันตั้งตัวเลย แค่สะกิดน้องติดเร็วมากครับ แก้ผ้าแล้วอาบน้ำก่อนดีกว่า เรือนร่างน้องสวยมาก หุ่นดีมาก นมก็สวย น่ากินทั้งตัวเลย

น้องอาบน้ำแบบบอดี้ไปด้วยแล้วจูบปากผมไปด้วย มือน้องก็ลูบๆคลำๆที่ไอ้ปืนใหญ่ผมจนมันพร้อมรบเต็มที่ ผมนี้เสียววาวไปทั่วท้องน้อยเลย อาบน้ำเสร็จผมไปนอนรอน้องที่เตียงอยากรู้ว่าน้องจะทำอะไรต่อ น้องก็นวดตัวผมเบาๆ ฝีมือการนวดก็ใช้ได้ ไม่นานผมก็รู้สึกอุ่นๆที่หัวน้องชาย น้องใช้ปากสาวน้องชายผมอย่างเมามันจนผมทนไม่ไหวดึงตัวน้องขึ้นมาแล้วช้อนคางน้องขึ้น น้องหลับตาพริ้ม ผมเลยประกบปากกับน้องเลย  มือปดผ้าขนหนูน้องออกแล้วคลึงเค้นที่อกอันสวยงาม ผมใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมน้องเบาๆ หัวนมน้องเริ่มแข็ง มือผมก็ลูบมาที่ก้นงอนๆของน้องพร้อมกับปากที่จูบกันอยู่ ผมเริ่มไซ้ลงมาซอกคอได้ยินเสียงน้องครางออกมา ผมไซ้ซอกคอเลื่อยลงมาที่ยอดอก ผมดูดและเม้มสลับเต้าซ้าย ขวา เสียงครางน้องเริ่มดังออกมาจากลำคอ...อื้อ..อ้า...ผมลากลิ้นลงมาที่หอยตัวงามของน้องมีน้ำไส ๆ ล้นเอ่อออกมา ผมจัดการทาสีโดยแยงลิ้นเข้าไปในหอย พร้อมทั้งดูดที่ติ่ง เสียงน้องร้องครวญคราง “อู๊ย… เสียวเหลือเกิน …. ทำไมถึงเสียวหยั่งงี้”เหมือนจะขาดใจ มือน้องกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเห็นกริยาท่าทางของน้อง ผมยิ่งได้ใจ เลยยิ่งเร่งทั้งปากและลิ้น น้องร้องครวญคราง มือกำผ้าปูที่นอนแน่นบิดไป-มา น้ำไหลออกมานองเลย ผมยิ่งจูบเลียและไซ้บริเวณนี้ จนน้องตัวงอแอ่นก้นลอยร่อนไม่ติดที่นอน ผมเลยกลับหัวกลับหางแบบท่า69 น้องเหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร รีบเอามือคว้าดุ้นน้องชายผมเข้าปากแล้วดูด เลีย แบบถึงพริกถึงขิง ผมเสียวจนร้องครางออกมาเหมือนกัน น้องเลียไปยันไข่ จนผมทนไม่ไหว ผมจัดการโหลดCD “น้องซี๊ดปาก..เสียงลั่น..อุ๊ย... ซี๊ด..เสียว..” ตัวสั่นระริก ผมเสียวจนทนไม่ไหวปล่อยน้ำแตกออกมาเต็มที่ จนหมดแรงล้มตัวลงนอน แล้วผมกับน้องก็นอนนกอดจูบกัน น้องบอกว่าเสียวมากที่สุดเลย

ปล.น้องงานแรงถึงใจ อารมณ์มาเต็ม จัดได้ทุกกระบวนท่า จูบได้ ทาสีได้
eta04

[/color][/size]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2019, 13:38:51 โดย valentine2018 »

eakiwa

• เด็กทะลึ่ง

nokia

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

masagi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รวมค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ