กู๊ดบาร์ ไอค่อนปาร์ค เชียงใหม่ เด็กออฟได้มั้ยครับ?

ผู้เขียน หัวข้อ: กู๊ดบาร์ ไอค่อนปาร์ค เชียงใหม่ เด็กออฟได้มั้ยครับ?  (อ่าน 1056 ครั้ง)

llill

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กู๊ดบาร์ ไอค่อนปาร์ค เชียงใหม่ เป็นร้านแนวไหน นั่งดริ้งค์ใช่มั้ยครับ ค่าดริ้งเค้าคิดยังไง แล้วออฟได้มั้ย
มีใครเคยออฟบ้าง
ผมดูรีวิวแล้วงงๆ ตกลงเป็นร้านนั่งกินเบียร์เฉยๆมีสาวสวยคอยเสิร์ฟ หรือเด็กดริ้งค์ แล้วทำไรได้บ้าง

gtr r35

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มารอฟังด้วยคนครับ ร้านนี้สาวสวยเยอะดี