หล่นเส้นข้าง อย่างแรง

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นเส้นข้าง อย่างแรง  (อ่าน 587 ครั้ง)

Kakashi4321

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นเส้นข้าง อย่างแรง
« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2019, 03:26:26 »

วันนี้ต้องขอเกริ่นก่อน ว่ามีอาการหงีเป็นอย่างมากในเวลา เกือบจะตี1 เลยหาน้องเส้นข้างจาก ในแอพพลิเคชั่น ทักไปหลายคนโดยไม่ได้ศึกษามาก่อน เพราะคิดว่าใครตอบมาก่อนก็เอาคนนั้น สุดท้ายแล้วเจอน้องเส้นข้างคนนึง หน้าตาสาวสวย นมเล็ก แต่จัดว่าขาวโบ๊ะ ตกลงราคากันที่ 1.7k ไม่รวมค่าห้อง นัดแนะกันที่เรือรัก พอผมไปถึงก็แจ้งห้องให้กับน้องคนนี้ รอประมาณ 10 นาที ก็มีเสียงเคาะประตูเกิดขึ้น หลังจากนั้นก็เปิด ให้น้องเข้ามา น้องไม่พูดพร่ำทำเพลง ขอเก็บค่า สินสอด ก่อนเลย(อันนี้ปกติครับ) พอหลังจากนั้น น้องก็ขอตัวไปอาบน้ำ พอตัดภาพมาบนเตียง น้องอมให้ผ่านถุงไม่ถึง 1 นาทีแล้วบอกว่า ให้เราเสียบเลย พอเสียบไปไม่ถึง 5 นาที น้องก็เริ่มงอแง บอกว่า พี่เสร็จรึยัง ได้ยินจนไม่มีอารมณ์ แล้วน้องก็ได้ทำการชักสีหน้า ผมเลยให้น้องเขากลับไปเลย เพราะว่ารู้สึกแย่มากๆ กับการบริการแบบนี้ ตอนแรกคิดว่า เส้นข้างคงไม่แย่ แต่ที่ใหนได้ ผมไม่ได้เที่ยวเส้นข้างมานานกว่า 2 ปี พอกลับมาเที่ยวแล้วรู้เลยว่า ต่างกรรมต่างวาระ คงใช่ได้กับสายนี้จริงๆครับ แต่ตั้งแต่ผมเที่ยวมาผมรู้สึกไม่ประทับใจครั้งนี้มากที่สุด แย่มากครับ ขอไม่เอ่ยนามน้องคนนี้ยนะครับ เพราะผมคิดว่าน้องอาจจะทำงานได้ดีกับคนอื่นก็ได้ ผมแค่อยากมาระบายให้เพื่อนๆในเพจฟังครับว่า อารมณ์ ณ จุดนั้นคือ มาเต็ม ทั้งเงี่ยน ทั้งเสียความรู้สึก ถ้าใครอยากจะลองทักมาหลังไมค์ได้นะครับ เผื่อว่าอาจจะต่างกรรมต่างวาระ

หน้าตา ให้ 8.5 คะแนน
ไฟหน้า ให้ 6.0 คะแนน
ความฟิต ให้ 7.0 คะแนน
การบริการ ให้ 5.0 คะแนน

ทั้งหมดนี้ผมก็อยากจะบอกเหมือนเดิมครับว่า ต่างกรรมต่างวาระ เป็น คหสต. ล้วนๆนะครับ  eta03

เด็กเสี่ย

• แอบจิต
  • **
Re: หล่นเส้นข้าง อย่างแรง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2019, 10:28:57 »

บอกหลังไมล์ได้ปะคับ กลัวหล่น

Kakashi4321

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2019, 10:39:16 »

ได้ครับ

reddevil_37

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2019, 13:12:35 »

แย่เลย เจอแบบนี้