-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชูครีม น่ารัก นุ่มนิ่ม กรุมกริบ เดินตามลายแทง ใน x  (อ่าน 7825 ครั้ง)

Kuhndach, prach435, น้องส้มโอ, kit_27, jirawut, patompong, Buffa, Zalera, zokmok และ 29 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

thaimantoy01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องชูครีม น่ารัก นุ่มนิ่ม กรุมกริบ เดินตามลายแทงของท่าน Woody CNX ใน X  จัดสุดที่ปลายทางดวงดาว

น้องเป็นสาวที่จะพาใครๆ หลายคนขึ้นจักวาล ชม กาแลคซี่ทางช้างเผือก ในช่วงเวลานี้ยังจดจำรอยยิ้มของน้องได้ดี  ซึ่งเป็นรอยยิ้มที่จะทำให้ใครหลายๆ คน ต้องพ่ายแพ้และยินยอมให้น้องปรับพฤติกรรมให้เชื่อง  ในหลายๆ ครั้ง เราเองไม่ได้ออกมาเล่าเรื่องราวของการเดินทางผจญภัย แต่ ครั้งนี้ ด้วยแรงบันดาลใจจากท่าน Woody CNX ที่มีอุดมการณ์ของการแบ่งปันอย่างมีคุณภาพ  นี้เป็นฉบับพิเศษที่จะนำพาให้ทุกคนได้ออกเดินไปด้วยกัน ตั้งแต่ก้าวแรกเริ่มจนถึงบทสรุป

การนัดหมายภาระกิจเป็นโชคที่เข้าข้างที่ได้เวลาในช่วงตอนเที่ยงของวัน  คือช่วงเวลาของการปฏิบัตการอย่างปลอดภัยของคน .... (ที่รู้กัน)  จะสะดวกในช่วงเวลานี้  สถานปฏิบัติการฐานปล่อยจรวจภารกิจครั้งนี้ได้เลือก เป็นยานสันติธรรมด้วยความสะดวก 

พอได้ติดต่อน้องไปตามช่องทางการสื่อสาร  น้องได้ตอบรับและเตรียมความพร้อมที่จะจัดการทุกสิ่งในจุดนัดหมาย  เพียงมาถึงสถานที่และส่งหมายเลขห้องของเราไป น้องใช้เวลาเดินทางมาหาประมาณ 10 นาที ซึ่งมันเป็นเวลาที่จะได้ลุ้นและจินตนาการถึงวิชาที่สะสมมา  การมาถึงของน้องจะทำให้ใครหลายๆ คน สามารถร้องเสียง "โอ้!!!! แม่เจ้า"  นางอักษรสวรรค์ลงมาบนพิภพมนุษย์แล้ว  น้องจะยิ้มและทักทาย  "สวัสดีชาวโลก"

การถอดเครื่องแต่งกายของน้อง  หากใจไม่แข็งแรกพออาจทำให้ตกอยู่ในห้วงภวังของชั้นบรรยากาศ  ล่องลอยไปไม่มีที่สิ้นสุด  แสงแห่งความเนียนนุ่ม มันทำให้ไปไม่ถูกทาง  ต้องตั้งสติอย่าเอาแต่จ้องมอง  รีบถอดของเราบ้าง  เพื่อที่จะไปชำระสิ่งชั่วร้ายของตัวเราออกให้ร่างกายบริสุทธิ์พร้อมที่จะทำพิธีกรรมอันศักดิ์สิทธ์  น้องจะเป็นผู้ที่คอยช่วยประคองเรือนร่างของเราไปชำระขจัดด้วยมือของน้องเอง  หลายคนจะได้รับความรู้สึกการสัมผัสในช่วงเวลาที่น้องใช้มือจับเราอย่างนุ่มนวล  คอยเอาใจดูแลเพื่อป้องกันไม่ให้เราพ่ายไปก่อนออกเดินทาง

เมื่อมีความพร้อมที่จะออกเดินทางไปจักวาล  ให้เอนตัวลงบนที่ปฏิบัติการ  น้องเดินเข้าปัดผมไม่ให้บังหน้า มือหนึ่งประคองเกียร์ให้ตั้ง  ค่อยๆ ตรวจสภาพความพร้อมของร่างกายจากบน ลง ล่าง  ในช่วงเวลาตรวจความพร้อม  สิ่งที่ไม่คาดว่าจะได้รับจากน้องๆ ใน x แน่นอน! มันเกิดขึ้นจริงแล้ว  น้องจับเกียร์เข้าปากเลยแบบเปลือเปล่า  และนี้ก็  "โอ้!!!! แม่เจ้า" มันยังไม่สุดทางใช่หรือเปล่า (เพฉาะคนที่สะอาดเท่านั้น บอกมาอย่างนี้) จะต้องอดทนไว้ มันเป็นช่วงเวลาเข้าเกียร์ขับเคลื่อนเพื่อที่จะผ่าชั้นบรรยายกาศของโลกนี้เอง

สิ่งที่คิดอยู่ในใจมีอยู่ว่า  "ตา กู บ้าง ล่ะ"  พอได้รู้สึกออกไปจากโลกมนุษย์นี้ แล้ว  จะเป็นที  ที่จะเอาคืน  ให้น้องเอนตัวลงนอนบ้าน  ค่อยๆ ชิม เหมือนกับการดื่ม Espresso ที่จะต้องสัมผัสกลิ่นก่อน ด้วยความนุ่มนวลของน้องมันทำให้ Espresso ครั้งนี้ กลมกล่อม ในขณะที่ชิมไปด้วย  มือของเราก็สัมผัสให้ความอบอุ่นกับน้อง  น้องจะตอบรับการมาเยือนของเราได้ดีมาก  ในมี่สุดต้องรีบใส่ชุดอวากาศ  จะได้ชมหมู่ดวงดาว  พร้อมเสียงขับร้องของอักษรสวรรค์  มันทำให้บรรยากาศของการเดินทางเต็มไปด้วยความรื่นรม  ดูดดื่ม เพิ่มพลังชีวติที่จะก้าวเดินจนสุดทาง

การเดินทางครั้งนี้มันทำให้เราได้เรียนรู้ว่าเส้นทางของหมู่ดาวช้างเผือกมันช่างงดงาม  เติมไปด้วยสิ่งที่ต้องค้นหา  โดย การขับเคลื่อนครั้งนี้ใช้งบประมาณ 1 ใบเทา แต่สิ่งสำคัญที่ได้ถามน้องออกไป  กลับได้รับการคำตอบที่หาได้ยาก  นั้นก็คือ  น้องกลัวว่าคนที่มาจะไม่มีความสุข น้องจะต้องทำให้ดีที่สุด

ขอขอบคุณลายแทงของท่าน Woody CNX  ใน X  และน้องชูครีม ในวันนี้มาก เราจะต้องได้พบกันอีก

https://x.com/New589995739409/status/1757222950246498745?s=20

ลาวา

• แอบจิต
  • **

ขอบคุณการบ้านดีๆครับท่าน อ่านเพลินเลย ต้องตามลายแทงด่วนๆแล้ว

ladymanxxx

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตอนแรกผมนึกว่าแอคนี้เป็นมิจนะเนี่ย5555

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **

สอบถามค่าสินสอด ครับ

thaimantoy01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

1 ใบเทา ...

Gdevil

• แอบจิต
  • **

ชอบสำนวนของท่านมาก ไม่ต้องตรงตัว แต่อ่านเข้าใจ

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

สุดจัดครับ เทพวูดดี้ เคยขอการบ้านแล้วตรงปกครับ รับประกัน

DAPK

• ว๊องแมน
  • *

ตอนนี้เหมือนดูเพจคุณวู้ดดี้ไม่ได้แล้ว พี่พอจะมีวิธีตามลายแทงน้องไหมครับ

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **

ตอนนี้เหมือนดูเพจคุณวู้ดดี้ไม่ได้แล้ว พี่พอจะมีวิธีตามลายแทงน้องไหมครับ

https://twitter.com/woody2cnx วู๊ดดี้

https://twitter.com/nongployxxx ชูครีม

ได้ลองไปแล้วขอการบ้านท่านอีกคนด้วยครับ

• แอบจิต
  • **

มีใครไปมาแล้วมั่งครับ งานเป็นยังไงบ้าง

happylover

• แอบจิต
  • **

มีใครไปมาแล้วมั่งครับ งานเป็นยังไงบ้าง
งานดีน้องน่ารักนิสัยดีครับ ถือว่าของดีเลย pongz

TNK

• แอบจิต
  • **

ทักไปถามมาละ

ถามดีๆ สุภาพๆ เรื่องรายละเอียดเนื้องานว่า จูบได้มั้ย เลียตามตัวได้มั้ย แค่นี้เองจริงๆ

ไล่ให้ผมไปหาคนอื่น บอกผมเรื่องเยอะ  ouiy ouiy

ไม่อยากได้ลูกค้า ไม่อยากได้เงินก็ตามใจ

ถ้างานดี ตั้งใจจะประจำเลย ละก็มาแนะนำต่อให้คนอื่นอีก

นี่เปิดมาก็วีนใส่ละ  ใครอยากตามไปก็ตามสบาย red001 red001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 15:09:14 โดย TNK »

• แอบจิต
  • **

ถามดีๆ สุภาพๆ เรื่องรายละเอียดเนื้องานว่า จูบได้มั้ย เลียตามตัวได้มั้ย แค่นี้เองจริงๆ

ไล่ให้ผมไปหาคนอื่น บอกผมเรื่องเยอะ  ouiy ouiy

ไม่อยากได้ลูกค้า ไม่อยากได้เงินก็ตามใจ

ถ้างานดี ตั้งใจจะประจำเลย ละก็มาแนะนำต่อให้คนอื่นอีก

นี่เปิดมาก็วีนใส่ละ  ใครอยากตามไปก็ตามสบาย red001 red001

โหววว ขี้วีนแบบนี้ ขอผ่านตลอดเลยครับ

น้องๆมีตั้งเยอะแยะเป็นร้อยๆพันๆชีวิต สำคัญตัวผิดไปป่าวว

ละเดี๋ยวก็มาบ่นอีกว่าไม่มีลูกค้า  kjhg kjhg

happylover

• แอบจิต
  • **

โหววว ขี้วีนแบบนี้ ขอผ่านตลอดเลยครับ

น้องๆมีตั้งเยอะแยะเป็นร้อยๆพันๆชีวิต สำคัญตัวผิดไปป่าวว

ละเดี๋ยวก็มาบ่นอีกว่าไม่มีลูกค้า  kjhg kjhg
เท่าที่ผมเคยสัมผัสน้องนะครับ ผมว่าน้องเป็นคนพูดจาไพเราะอ่อนหวานคงไม่เหวี่ยงลูกค้าแรงขนาดนี้แน่ถึงขนาดว่าลูกค้าเรื่องเยอะ ท่านอคติเกินไปหรือเปล่า

TNK

• แอบจิต
  • **

เท่าที่ผมเคยสัมผัสน้องนะครับ ผมว่าน้องเป็นคนพูดจาไพเราะอ่อนหวานคงไม่เหวี่ยงลูกค้าแรงขนาดนี้แน่ถึงขนาดว่าลูกค้าเรื่องเยอะ ท่านอคติเกินไปหรือเปล่า

ผมแคปแชทไว้ละครับ แต่แปะรูปให้ดูไม่เป็น

ไม่ได้กล่าวหาลอยๆด้วยครับ

ถ้าสะดวกก็สอนผมลงรูปแคปแชทให้หน่อย ละมาดูกันครับ

ดีนะที่แคปไว้ก่อน เผื่อมีกรณีนี้เกิดขึ้น จะได้มีหลักฐาน  dsgjsd dsgjsd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 18:25:35 โดย TNK »

happylover

• แอบจิต
  • **

คลิกที่ตัวเลือกเพิ่มเติมครับแล้วแนบรูปได้เลย

happylover

• แอบจิต
  • **

คลิกที่ตัวเลือกเพิ่มเติมครับแล้วแนบรูปได้เลย
คลิกแล้วจะมีขึ้นคำว่าแนบไฟล์แล้วก็กดเลือกไฟล์แล้วเลือกรูปในเครื่องท่านเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 18:34:55 โดย happylover »

happylover

• แอบจิต
  • **

เลือกรูปจากเครื่องตรงนี้ครับ

TNK

• แอบจิต
  • **

ช่างเหอะ ให้มันจบตรงนี้ ลงไปก็ไม่ได้อะไรครับ

ต่างกรรมต่างวาระ ถือว่าผมเรื่องเยอะเองละกัน

แค่สงสัยว่า ถามแค่เรื่องเนื้องานก็บอกให้ไปหาคนอื่น

ผมมาบอกสิ่งที่ผมเจอก็แค่นั้น น้องตอบใครดีก็ถือว่าโชคดีละกัน

happylover

• แอบจิต
  • **

ช่างเหอะ ให้มันจบตรงนี้ ลงไปก็ไม่ได้อะไรครับ

ต่างกรรมต่างวาระ ถือว่าผมเรื่องเยอะเองละกัน

แค่สงสัยว่า ถามแค่เรื่องเนื้องานก็บอกให้ไปหาคนอื่น

ผมมาบอกสิ่งที่ผมเจอก็แค่นั้น น้องตอบใครดีก็ถือว่าโชคดีละกัน

ก็เห็นท่านลงภาพมาแว๊บนึงน้องก็ไม่ได้เหวี่ยงอะไรแต่ก็ช่างเถอะครับต่างกรรมต่างวาระแต่ถ้าทำแบบนี้น้องต้องทำมาหากินคนอื่นที่มาอ่านแล้วจะเข้าใจยังไงครับน่าสงสารน้อง

TNK

• แอบจิต
  • **

ก็เห็นท่านลงภาพมาแว๊บนึงน้องก็ไม่ได้เหวี่ยงอะไรแต่ก็ช่างเถอะครับต่างกรรมต่างวาระแต่ถ้าทำแบบนี้น้องต้องทำมาหากินคนอื่นที่มาอ่านแล้วจะเข้าใจยังไงครับน่าสงสารน้อง

ท่านสงสารแต่น้อง แล้วไม่คิดจะสงสารคนอื่นที่โดนบ้างหรอครับ

ผมไม่ได้ทำอะไรให้ ก็แค่ถามดีๆ ทำไมต้องมาเจอแบบนี้ด้วย

ในสายตาท่านน้องคือดีหมด ท่านเป็นอะไรกับน้องหรอครับ

แล้วถ้าน้องทำแบบนี้ต้องยอมตลอดเลยหรอครับ

ผมถึงบอกไงว่าใครเจอดีก็ดีไป ส่วนผมเองโชคไม่ดีไง

ท่านได้เห็น ได้อ่านแล้วมันมีทุกประโยคที่ผมบอกมั้ยล่ะครับ อย่าบอกนะว่าไม่เห็น

ง่ายๆ เหมือนท่านจะไปใช้บริการอะไรซักอย่างแล้วสอบถามรายละเอียดไป

พนักงานมาพูดว่าท่านดูเยอะ เชิญไปหาที่อื่น

ท่านจะยังมาเชียร์อยู่มั้ย ผมถามหน่อย

ตอบดีๆมาใครจะไปว่าอะไร หาลูกค้าไม่ได้มันอยู่ที่ตัวน้องเองล้วนๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 19:32:20 โดย TNK »

happylover

• แอบจิต
  • **

แค่สงสัยว่าเหวี่ยงยังงัยน้องก็ตอบสุภาพดี แล้วยังใช้อีกไอดีชงเองกินเองอีก แทนมากครับ hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 19:51:08 โดย happylover »

TNK

• แอบจิต
  • **

แค่สงสัยว่าเหวี่ยงยังงัยน้องก็ตอบสุภาพดี

ไปหาดูคนอื่นก่อนได้ค่ะ หมายความว่าอะไร

TNK

• แอบจิต
  • **

แค่สงสัยว่าเหวี่ยงยังงัยน้องก็ตอบสุภาพดี

ผมถามหน่อยนะ ท่านถึงกับต้องไปขอแชทกับน้องเลยหรอ หรือว่ายังไง

เป็นพระเอกหรอ ผมบอกแล้วว่าอยากให้มันจบ แต่ไปหาแชทมาลงให้ได้

ดีนะผมเปลี่ยนรูปโปรไฟล์ไปแล้ว ไม่อย่างงั้นผมคงโดนท่านเอารูปผมลงประจานไปละ

ท่านจะเอายังไง จะไม่จบใช่ปะ

ท่านมีอะไรถึงต้องปกป้องขนาดนี้

happylover

• แอบจิต
  • **

ก็ความหมายตามนั้นไง ตังค์ในกระเป๋าเราคุยแล้วไม่โอก็ผ่านไม่เห็นตัองประกาศให้โลกรู้ว่าน้องไม่ให้เลียกีแล้วโกรธ

TNK

• แอบจิต
  • **

แค่สงสัยว่าเหวี่ยงยังงัยน้องก็ตอบสุภาพดี แล้วยังใช้อีกไอดีชงเองกินเองอีก แทนมากครับ hgjhg

นอกเรื่องละ รับเงินมาเชียร์หรอ

TNK

• แอบจิต
  • **

ก็ความหมายตามนั้นไง ตังค์ในกระเป๋าเราคุยแล้วไม่โอก็ผ่านไม่เห็นตัองประกาศให้โลกรู้ว่าน้องไม่ให้เลียกีแล้วโกรธ

ละทำไมจะไม่ได้ ผมถามหน่อย

ที่นี่คือการมาแชร์งานกัน เจอดีหรือเจอยังไงก็มาบอกกัน มันแปลกตรงไหน

เลียได้หรือไม่ มันไม่เกี่ยวกับความโกรธเลย ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร

ก็แค่บอกมาเนื้องานมาดีๆ

แต่ดันบอกให้ไปหาคนอื่นแทน

ตอบคนละประเด็นนะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2024, 20:02:38 โดย TNK »

TNK

• แอบจิต
  • **

พอละ ขี้เกียจเถียง จะเม้นอะไรก็ตามสบาย

ให้คนเค้าอ่านกันเองละกัน

จะจบแม่มไม่ยอมจบอีก อุตส่าห์ทักไปหาน้องแคปแชทมาลงอีก

Brave

• เด็กทะลึ่ง

ต่างกรรมต่างวาระครับเราเราก็เจอครับรู้สึกว่าเทพปกป้องมากเคยแชร์ในห้องไลน์เทพออกมาปกป้องเกินพอดีรายละเอียดไม่ขอพูดครับ