ผู้เขียน หัวข้อ: {การบ้าน}>>น้องแกรมมี่ ขี่พริตตี้วัยทีน ใครสวยเด็ก นมสวย ยาวไปกันเลย +picxxx  (อ่าน 2281 ครั้ง)

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

pongz pongz pongz pongz

ช่วงนี้ฝนตกๆงานก็ว่าง เมียก็ไม่อยู่ พอได้จังหวะไลน์เด้ง เห็นว่าที่ร้าน Office Lady น้องๆเยอะ หน้าใหม่ทั้งนั้น เลยจัดการเคลียร์คิวงานแล้วตรงดิ่งไปยังร้าน พอเข้าไปพีอาร์เรียกน้องมาให้ดู โชคดีไม่มีลูกค้า น้องว่างครบทุกคน เลยได้ยลโฉมน้องๆแบบไกล้ชิดจุใจ ในบรรดาทั้ง 7  นางฟ้าที่ที่ยืนเดินอวดโฉมกันนั้นสำหรับผมคนนที่สวยโดนสเป็คที่สุดคือน้องแกรมมี่ ฟิวส์เด็ก ตัวเล็ก อุ้มง่าย  ผมเห็นแล้วต้องรีบจิ้มล็อคเป้า รอเสียวรับความเสียวจากน้องแกรมมี่เลยครับ พอตัดเข้ามาที่ห้องน้องชวนคุยแก้เขินก่อนจะชวนผมไปอาบน้ำ น้องแกรมมี่ก็จัดการขัดสีฉวีวรรณหนอนน้อยของผม ก่อนจะล้างทำความสะอาดทั้งตัวก่อนที่จะพาผมขึ้นเขียง เอ้ยยยยยย ขึ้นเตียง น้องนวดผ่อนคลายให้ผมประมาณ 15 นาทีจากนั้นเจอท่าน้อแกรมมี่ ชิวหาพาเสียว ส่วนมือก็ขยับกระชับเข้ากระปุกเกียร์สาวขึ้นสาวลง เล่นทำเอาผมตัวงอ ครางระเส่าเลยที่เดียว>>>>>อย่างนี้มันต้องเจอเอาคืน ผมผลักให้น้องแกรมมี่นอนหงานไล่ดูดมาตั้งแต่ซอกคอลงมาหัวนมก่อนเลื่อนต่ำมาที่นาผืนน้อยก่อนที่จะจัดการ ใชลิ้น เซาะร่องหลืบ แล้วดูดเมมเม็ดละมุดเบา น้องแกรมมี่ถึงกับขยุมหัวผม กดหัวผมแน่นกันเนินทองน้องเธฮ ไม่นานนักน้องแกรมมี่ก็กระตุกเกร็งมีน้ำเอ่อออกมาล้นร่องเต็มปากผม ก่อนที่ผมจะจับขาทั้ง2ข้างน้องถ่างออกจับเจ้าหนอนน้อยกดลงไปที่ร่อง แล้วถูกขึ้นลง อยู่พักใหญ่ แต่ระหว่างนั้น บางทีก็รู้สึกว่าหัวมันแอบ ผลุบเข้าผลุบออกในร่องน้องแกรมมี่อยู่เหมือนกัน จนผมทนไม่ไหวยืนตัวขึ้นมา น้องแกรมมี่ก็เหมือนรู้งานจริงๆครับ ตามเข้ามาดูดนมแล้วสาวให้จน เขื่อนทำนมผมตกในที่สุด

สรุป>>>>>> คะแนน 10/10
                      ค่าใช้จ่าย 1490(โปรลด500) + ทิป 500

ปล.คราวหน้ามีซ้ำแน่นอนคร๊าฟฟฟฟ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2019, 00:32:54 โดย valentine2018 »

priza14

• *

priza14

• *

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *