ผู้เขียน หัวข้อ: นู๋ชื่อมัดใหม..พอจะมัดใจใครได้บ้าง....  (อ่าน 2340 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

สวัสดีชาว Cnxseed ทุกท่าน   ;khhg ;khhg  ช่วงนี้ Drjj ก้อจะเก็บตัวเงียบๆหน่อยๆ  fdgdfdf fdgdfdf  ถึงจุดๆหนึ่ง มันก้ออิ่มตัวนะ ติดกับดักตัวเอง คิดถึงแต่น้องเก่าๆ เฮ้อ    ouiy ouiy แต่...ล้อมวงกันเข้ามาเซ่  วันนี้ผมมีเรื่องจะเหลาให้ฟัง    fhgj fhgj เรื่องมันมีอยู่ว่า ขับรถไปเรื่อยๆจนถึงแถวแอร์พอต บังเอิญคิดถึงน้องลูกพีช ดาวดวงเด่นแห่ง " บ้านวิวดี นารีสวย บ้านสุดใจ..ในสุดซอย " ก้อเลยแวะเข้าไปเยือนบรรยายกาศเก่าๆที่สองเราเคยฟิน ...  fdgdfdf fdgdfdf ไม่เจอน้องเจอห้องก้อยังดี ..เฮ้อ  ouiy ouiy แต่ชะรอยฟ้าเบื้องบนคงสงสาร เลยชักนำให้มาเจอกะน้องคนนี้ เข้าร้านมาเขียนใบสมัครพอดี  แวปแรกที่เห็น ขาวโอโม่ ออร่ากระจาย ...  eta20 eta20 ในเสี้ยว 1/10 ของวินาที รีบสะกิดพี่ชาญ  พี่ ผมเอานะ... jljhl jljhl jljhl  มัดไหม สาวเหนือคนใหม่ของบ้าน อายุอานามยี่สิบต้นๆ  หน้าตาเข้าขั้นสวย ขาวเนียนหุ่นดี  9/10  กราบในหุ่น ขี้เกียจบบรรยายไปดูรูปกันเอาเองเน้อ  .ให้ภาพมันเล่าเรื่อง ...บุคลิคน้องเป้นสาวมั่น เป้นคนตรงๆ  อาจจะพุดน้องไปนิดแต่ถ้าชวนคุยเยอะๆก้อเป็นกันเองดี   งานนวด น้องทำงานนวดสปาแบบมืออาชีพมาก่อน สายนวดห้ามพลาด นวดดีมาก งานนัว อารมณ์ร่วมดี ตามใจใหลลื่นอยู่ จะบนเตียง หรือในห้องน้ำ ก้อไม่มีขัด   สรุปถ้าน้องได้ฝึกการออดอ้อนเอาใจเพิ่มอีกนิด  ว่าที่ดาวดวงใหม่ของร้าน อยู่ไม่ไกล สำหรับผม แค่เจอน้องเนื้อตัวดี ระดับ AA+ ก้อคุ้มแล้ว ....ใครสนใจก้อลองไปชมกันได้ครับ น้องมาลองงานแค่ 5 วัน .....ฉบับนี้ลากันไปสั้นๆแบบนี้แหละครับ โชคดีมีทอนทุกท่าน พบเจอกันใหม่ เมื่อดาวดวงใหม่กำเนิดครับ ... eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2019, 09:58:05 โดย drjj »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: นู๋ชื่อมัดใหม..พอจะมัดใจใครได้บ้าง....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2019, 12:13:31 »

ถึงจุดๆหนึ่ง มันก้ออิ่มตัวนะ  >>> น่าจะเปนกันทุกคน ปัจจุบัน เดินเข้าไปดูละก้อออกมาบ่อยมาก หาที่ถูกใจแทบไม่ได้เลย นานๆจะเจอซักคน

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: นู๋ชื่อมัดใหม..พอจะมัดใจใครได้บ้าง....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2019, 11:29:28 »

ถึงจุดๆหนึ่ง มันก้ออิ่มตัวนะ  >>> น่าจะเปนกันทุกคน ปัจจุบัน เดินเข้าไปดูละก้อออกมาบ่อยมาก หาที่ถูกใจแทบไม่ได้เลย นานๆจะเจอซักคน
ช่ายครับพี่ หลังๆไม่รู้เป็นไร ความตื่นเต้นเวลาเจอน้องใหม่มันน้อยลง ไม่ใช่ว่าน้องไม่สวยนะ แต่บางทีผ่านงาน  น้องที่งานดีๆสวยๆมา เหมือนติดกับดักตัวเอง ไปดูน้องที่ไหนก้อมีข้อเปรียบเทียบ หรือบางทีเหมือนรู้สึกเหนื่อยที่จะต้องไปลุ้นกะน้องใหม่ๆ กลายเป็นไม่อยากขื้นงานเฉย เลือกที่จะไปซ้ำน้องที่งานชัวว์คนเดิมดีกว่า  เดียวนี้ผมไม่ไม่ได้เสพแค่ความสวยละครับ กลายเป้นเสพฟิวลิ่งค์ เสพสตอรี่แทนครับ  fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กรกฎาคม 2019, 11:34:40 โดย drjj »

C-Silencer

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2019, 14:14:27 »

หุ่นดีมาก  hgjhg

unicon25

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2019, 11:32:29 »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2019, 12:23:58 »

ขาวโอโม่ ขนาดนี้ วันนั้นเห็นละแสบตาเลย jljhl เดี๋ยวจะแอบไปตีป้อม ttu