ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมินนี่ อร่อยพอดีคำ  (อ่าน 140 ครั้ง)

eakhome

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องมินนี่ อร่อยพอดีคำ
« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2019, 12:03:57 »

้น้องมินนี่ ตัวจริงน้องน่ารักมากครับ หน้าตาค่อนข้างตรงปก สำหรับผม ดร็อปไม่เกิน 10% (9/10)

น้องหุ่นดีมากครับ ผิวขาวสะอาด ที่สำคัญผิวเนียนดีทั้งตัว (9/10)

ส่วนบนขนาดกำลังดี พอดีมือ ไม่เล็กเกินไป ยังเต่งตึงอยู่ และส่วนสำคัญนั้น มีน้ำตาลอ่อนสวยมาก เกือบจะอมชมพู (8.5/10)

ส่วนล่าง สวยงาม พอกระชับ ไม่มีกลิ่น (8/10)

น้องค่อนข้างตามใจ อยากได้แบบไหนก็จัดให้ น้องก็ไม่เกี่ยงจัดให้อย่างหนำใจ ทั้งช่วงอินโทร และระหว่างเกมส์ (9.5/10)

(แต่ผมรักษาความสะอาดนะครับ ผมพกเอาแปรงกับยาสีฟัน ไปแปรงด้วย เรื่องกลิ่นปาก ใจเขาใจเรา เราไม่ชอบคนมีกลิ่นปาก น้องเขาก็เช่นกัน)

เรื่องปาก น้องใช้ปากเก่งมากครับ จัดให้จนขาเกร็ง เสียวมากแต่นิ่มนวล ไม่รู้สึกว่าโดนฟันในปากให้เจ็บเลย อยากได้นานแค่ไหนก็จัดให้ (8.5/10)

ส่วนบทบรรเลง ได้ทั้งอ่อนไหว นิ่มนวล และดุดัน หลังอาบน้ำเสร็จ น้องให้นอนคว่ำยรรเลงลิ้นให้ทั่วทุกซอกมุม

บทบรรเลงฟินมากๆผมเสร็จช้า น้องก็ไม่ปริปากบ่น แถมใจเย็นมาก ตามใจสุดๆ (9/10)

โดยรวมสำหรับผม ถือว่าทอนมากๆครับ ประทับใจมิรู้ลืม

รวมแล้วผมให้10/10เลย ทอนกระจายคุ้มค่า ค่าเสียหาย 1700 แต่ผมบวกให้น้องอีก 3ใบแดง (ด้วยความชอบส่วนตัว) งานนี้มีซ้ำแน่นอนครับ