ผู้เขียน หัวข้อ: >>HOMEWORK น้องลอนดอน Supper Model ดาวเด่น<<  (อ่าน 1604 ครั้ง)

จ้อนน้อยกลอยใจ

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
>>HOMEWORK น้องลอนดอน Supper Model ดาวเด่น<<
« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2019, 13:20:04 »

วันนี้บินมาไกลถึงอังกฤษครับ ร้านOffice lady ย่านเชียงใหม่ แถว..ไม่บอกดีกว่า555กั๊กครับ(เปิดเว็ปล็อคเป้ากันเองนะครับ555) น้องลอนดอน Superลีลาเด็ดเสร็จกันทุกราย พูดได้เลยว่าเห็นแค่หน้าเสียวยันไข่ครับ ถ้าเทียบกับเจแปนก็Yui Hatanoได้เลย ไม่เลือกนานครับ ซื้อตั๋ว ขึ้นเครื่อง บินตรงสู่ห้องเชือดเลย โอ้ย!!แม่คุณแก้ผ้าลอกคราบออกขาวใส ไฮโซ ลุคหมวยสวยอึ๋ม ไฟหน้าบึ้ม จุกสวยหลอดไฟซีนอน เห็นร่องอกแล้วอยากยกซดเลย มันน่าโดนจริงๆเป้าตุงสิครับ นับ123เริ่ม ผมจู่โจมก่อนเลยเรามันเป็นเสือเห็นเหยื่อแบบนี้จะอดไหวหรอค้าบบ กอดจูบลูบคลำ ไซร้ซอกคอ เลียติ่งหู (เครื่องน้องร้อนเร็วเหมือนกันครับ) เร้าไม่นานเสียงครางก็เริ่มมา อกสวยเนียน โอโม่มากขาวจั๊ว อยากจะกลืนกินทั้งเต้าเลย มือผมไม่อยู่นิ่งจับที่ไฟหน้าน้องแล้วเขี่ยหลอดซีนอนน้องคงจะเสียวสุดๆ ตัวกระตุกขนลุกซู่แตะตรงไหน ขนลุกตรงนั้น คิดภาพตามนะครับแล้วจะเคลิ้มไปเลย ปลายลิ้นเลียที่จุกไฟหน้า นิ้วจับที่หอยอูบตัวโต เขี่ยไปที่เม็ดติ่ง น้ำแฉะเต็มมือ ผมรีบลากลิ้นลงมาผ่านหน้าท้องผิวเนียนกริบ วนรอบสะดือไล่ลงมาหน้าขาถึงช่วงล่าง มีวุ้นเส้นนิดหน่อย กลิ่นหอมชวนดม ลองใช้จมูกสัมผัสแล้วใช้ลิ้นดูดน้ำหวานฉกลิ้นไปในร่องแล้วตวัดลิ้นทาสีจนน้องเกรงไปทั้งตัว ซาวด์ดังขึ้นเรื่อยๆ มือข้างนึงกำผ้าปูแน่น อีกข้างจับหัวผมกดลงแนบจนแทบหายใจไม่ออก ได้อารมณ์มาก เลยจัดการโหลดCD WOWWW!!! ฟิตเปี๊ยะ Black hole นี้สุดๆแทบไม่ต้องดันเข้าตอดเหมือนปลาติดเบ็ดเลย ได้อารมณ์สุดๆ น้องจัดWOTให้มันส์สุดๆ ขย่มใส่ตอผมแทบหัก ซาวดังลั่นห้อง อ๊ะ...อ๊า...อู้ยยย..ไม่ไหวววแล้ววววว..อ๊า.... ร้องลากเสียงยาวเหมือนจะขาดใจตัวกระตุกไปหลายที โอ้ยย!!พี่ก็ไม่ไหวแล้วว จะแตกแล้ว..โอ๊ววว..แตกก.แตก.ก.ก.ก...แตกแล้ว..โอ้วววว อารมณ์มาเต็ม มันส์มากเสียวสุดๆ สุดเกินจะบรรยาย อยากบอกว่าวันนี้ผมแฮททริกครับ พอครับพอๆแค่นี้ก่อนหนอนมันแข็งเป้าตุงแล้วเดี๋ยวเปียกอีกรอบครับ
ปล..เนื้อตัวดี ลีลาเด็ด เซ็กซ์จัดจ้านมาก ตัวเล็ก น่ารัก GFสุดๆ ฟิวส์มาเต็ม ธรรมชาติสุดๆ ไหลได้ ค่าขนมถือว่าไม่แพงเทียบกับงานระดับเวิลด์คลาสแล้วบอกคำเดียวคุ้มค่า ตามใจสุดยอด อยากใส่ปิ่นโตกลับบ้านด้วยเลย ท่านสายเย..ทั้งหลาย ต้องลองครับ แล้วจะเพ้อนึกถึงหน้าน้องเหมือนผม ติดใจเลย โดนใจสุดๆคนนี้(น้องไม่สเปย์สดนะครับ)

ปล.ใครสายบิ้ว ชอบเบิร์น แนวงานหวานๆ น้องลอนดอนคือคำตอบครับ ลิ้นดี บิ้วดี ไม่เพลิน ร่อนเอวสู้ตลอด หน้าตาก็สวยใส ไฮโซ พริตตี้ ออกบูธ ออกมาขายกระเป๋าแบรดเนม ช็อตเงินใครจะมาช่วยเหลือน้องมากันได้เลยครับ 10/10   ไปเลยครับสำหรับน้องคนนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2019, 12:17:10 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: >>HOMEWORK น้องลอนดอน Supper Model ดาวเด่น<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2019, 15:29:41 »

• *
Re: >>HOMEWORK น้องลอนดอน Supper Model ดาวเด่น<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2019, 00:46:23 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2019, 10:26:44 »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2019, 18:54:05 »

ลอนดอน สวยงานแซบ มาแล้วค่ะ

kaewpanya saegor

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2019, 19:42:51 »

เดี๋ยยวตามไปครับท่าน กำลังไปเชียงใหม่