-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอการบ้าน ระหว่าง นวดเชียงใหม่ ฟ้าธานี ช้างคลานโพธิเวช ช่วงนี้หน่อยครับไม่ได้ไป  (อ่าน 3964 ครั้ง)

automatica และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ball3333777777

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่ได้ไปแต่ละที่นานแล้วครับ ขอเเนว สว นะครับ

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

ไม่ได้ไปแต่ละที่นานแล้วครับ ขอเเนว สว นะครับ
แนว สว ไปช้างคลาน เชียงใหม่นวด ครับ

ball3333777777

• ว๊องแมน
  • *

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ช้างคลานก็ยังดีนะครับ ไปมาครั้งล่าสุด 14

automatica

• แอบจิต
  • **

ช้างคลาน มีเบอร์ไหน แนะนำมั้ยครับ นวดดี มีระดับ 3

sabai99

• ว๊องแมน
  • *

เชียงใหม่นวด ตรงข้ามฟ้าธานี มีพิเศษด้วยหรอครับ ไปหลายครั้ง รันตามคิว ไม่เห็นมีหมอคนใดถามเลย eta07

Jonny.

• ว๊องแมน
  • *

ช้างคลานเลยครับ แนะนำเบอร์ 15 นวดดี วัย30ต้นๆ หุ่นอวบอั๋นกำลังดี ไฟหน้ามหึมา  mbvc ที่สำคัญของแท้ แม่ให้มาแน่นอน  เขินนนนนน  น้องพูดเพราะ นวดดีมากๆ  แต่เรื่องไต่ระดับนี่ ต้องอยู่ที่คุยกันอีกที ผมแนะนำเพื่อนๆไป บางคนก็ได้จบ บางคนก็ไม่ได้ อันนี้ต่างกรรมต่างวาระ แต่ถ้าเน้นสาวๆไม่ นวด ไม่ต้องต้องลุ้น จบทุกคนแน่นอนก็ต้อง ฟ้าธานีครับ

Bakau

• แอบจิต
  • **

ช้างคลานเลยครับ แนะนำเบอร์ 15 นวดดี วัย30ต้นๆ หุ่นอวบอั๋นกำลังดี ไฟหน้ามหึมา  mbvc ที่สำคัญของแท้ แม่ให้มาแน่นอน  เขินนนนนน  น้องพูดเพราะ นวดดีมากๆ  แต่เรื่องไต่ระดับนี่ ต้องอยู่ที่คุยกันอีกที ผมแนะนำเพื่อนๆไป บางคนก็ได้จบ บางคนก็ไม่ได้ อันนี้ต่างกรรมต่างวาระ แต่ถ้าเน้นสาวๆไม่ นวด ไม่ต้องต้องลุ้น จบทุกคนแน่นอนก็ต้อง ฟ้าธานีครับ

ไม่ทราบว่าจะติดต่อร้านช้างคลานได้ยังไงครับ รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2