จะนัดหมอนวด มานวดที่โรงแรมต้องทำไงครับ สถานที่ จ.ตาก แม่สอด ครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: จะนัดหมอนวด มานวดที่โรงแรมต้องทำไงครับ สถานที่ จ.ตาก แม่สอด ครับ  (อ่าน 728 ครั้ง)

tata6868

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอแยกเป็น 2 ประเด็นนะครับ
 1. จ.ตาก อ.เมือง และ อ.แม่สอด มีร้านแนะนำไหมครับ (ไต่ระดับได้ และ สส)
 2. มีวิธีนัดหมอ หรือเทคนิคอะไรมั๊ยครับ หรือข้อควรระวังหล่น อะครับ
คือผมเคยนวดแต่ที่ร้านครับ ไม่เคยนัดหมอมานวดที่โรงแรม พอดีมีโอกาศหลบ ผบ ไปจ.ตาก และแม่สอด สัก 4-5 วัน แต่ไม่สะดวกเดินที่ไปที่ร้าน

รบกวนผู้รู้และมีประสบการณ์ให้คำแนะนำครับ
ขอบคุณอย่างสูงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2019, 15:11:49 โดย tata6868 »

Kokokaka

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่มีผู้รู้มาตอบเลยย  lkkjjh