ผู้เขียน หัวข้อ: ลองร้านใหม่กับสามสาวฟิลแฟน  (อ่าน 1430 ครั้ง)

ยอง ยอง ซอย

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ลองร้านใหม่กับสามสาวฟิลแฟน
« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:23:00 »

ได้ข่าวว่ามีร้านเปิดใหม่ ใกล้บ้าน เลยต้องไปลองซักหน่อย
เปิดดูเว็บไปตามแผนที่เลย ปรากฏว่า....หลง ก็เลยโทรไปถามทางตามเบอร์ที่ให้ไว้
เป็นเสียง PR สาว อารมณ์ดีรับสาย อธิบายทางมีหยอกด้วยเล็กน้อย
สุดท้ายก็ไปถึงที่หมาย....รู้สึกประทับใจครับ สถานที่สวยงาม ตกแต่งอย่างกับร้านกาแฟ
PR ที่คุยด้วยในโทรศัพท์ก็มาต้อนรับเป็นอย่างดี ที่สำคัญน่ารักนะครับ คุยสนุกด้วย อยากจีบขึ้นงานเลย 555
เอาเป็นว่าแค่มาคุยกับ PR ก็คุ้มแล้ว แล้วน้องๆก็ออกมาโชว์ตัวครับ
น้องๆที่นี่เป็นน้องใหม่จริงๆ บางคนเคยทำงานแบบนี้มาบ้าง แต่หลายคนเพิ่งเคยมาทำเป็นครั้งแรก!!!!
ถือว่าสดจริงๆ ถ้าสดกว่านี้ก็ปลาในตลาดแล้วล่ะ ผมเล็งไว้ 3 คน และไปตามเก็บมาแล้วเรียบร้อย
มีใครบ้างมาดูกัน

ยอง ยอง ซอย

• **
Re: ลองร้านใหม่กับสามสาวฟิลแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:29:07 »

สาวคนแรกเป็น Super Model หนึ่งเดียวของร้าน น้องมิเชล
บอกเลยทั้งหน้า หุ่น ผิว ดีสมราคาครับ
เวลาอยู่ด้วยแล้วได้ฟิลเหมือนกับจีบดาวคณะ แล้วได้เป็นแฟนกันใหม่
น้องจะเขินๆ หน่อย บอกเลยว่าหน้าตาแบบนี้แค่ได้นอนกอดก็คุ้มแล้วววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2019, 14:30:39 โดย ยอง ยอง ซอย »

ยอง ยอง ซอย

• **
Re: ลองร้านใหม่กับสามสาวฟิลแฟน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:36:55 »

คนต่อมาคือน้องโยเกิร์ต สาวน้อยวัย 20 บอกเลยคนนี้ไฟหน้าแท้ ดูม ดูม มาก
น้องได้ฟิลแบบสาววอร์มอัพ หรือท่าช้าง ที่เราไปเที่ยวแล้ว จีบได้
น้องจะเหมือนม้าพยศ แต่งหน้า แต่งตัวตามสไตล์วัยรุ่นกลางคืน แต่น่ารักเน้อ
ที่สำคัญน้องเป็นคนเมืองเน้อเจ้า ใครชอบฟิลเด็กเที่ยว อู้กำเมือง จัดเลย ดีย์

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:41:47 »

สาวคนสุดท้ายได้แก่......น้องหนูดี
คนนี้ได้ฟิลแฟนเด็ก เด็กจริงๆ ตัวเล็ก หน้าตาน่าเอ็นดู
ฟิลเด็กมัธยม(แต่อายุเกินแล้วนะ) น่ารัก น่าทะนุถนอม
เหมาะสำหรับแนวโลลิ แต่ใครจะมาหาน้องโทรถามร้านก่อนเน้อ เพราะน้องไม่ได้เข้าทุกวันนะ

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:46:11 »

สรุป การบ้านฉบับนี้ตั้งใจเขียนจากฟิลล้วนๆ ส่วนเนื้องานไปลองกันเอาเองละกัน ไม่ขอลงรายละเอียดมาก
แต่ที่แน่ๆ ร้านนี้น้องสด ใหม่ ฟิลธรรมชาติ ใครชอบงานแรงๆอาจต้องรอน้องๆเก็บประสบการณ์อีกสักพัก
ส่วนสายชอบของใหม่ มาเลย ไม่ผิดหวัง
ขอให้โชคดีนะทุกคน

AVA SPA

• รอง Global Moderator
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 14:49:26 »

น่ารักจังเลยค่ะพี่ ขอบคุณมากๆ เลยสำหรับการบ้านน่ะค่ะ  เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2019, 14:52:02 โดย AVA SPA »

hotpod

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2019, 21:28:15 »

สนใจมากเลยครับน้องมิเชลงานดีไหมครับ

AVA SPA

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2019, 21:52:02 »

เขินนนนนน เขินนนนนน รับรอง จะติดใจค่ะพี่ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

ยอง ยอง ซอย

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2019, 13:18:36 »

สนใจมากเลยครับน้องมิเชลงานดีไหมครับ
ถ้าชอบสายฟีลแฟน ดีแน่นอนครับ

AVA SPA

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2019, 13:39:47 »