ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสท้านโลก น้องน้ำอิง ห้ามพลาดเด็ดขาด งานโคตรดี ไม่มีกั๊ก  (อ่าน 2722 ครั้ง)

kaewpanya saegor

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่ส่งไม่ได้เลยครับ งานดีแบบนี้ต้องสนับสนุน น้ำอิงเซ็ก…..มาก ได้ทุกท่าจริงๆ

ว่างงานก็จะมาคุยกะพีอาร์อาร์มตลอด ครั้งนี้ก็เหมือนกัน นั่งคุยกับพีอาร์อาร์มได้ซักพัก
ก็แนะนำแรงๆให้ผม ผมชอบแนวบู้ๆ ตามใจ ๆ เหมือนอยู่กับกิ๊กๆ กั๊กๆ เค้าการันตรีให้ผม
บอกผมว่าจะได้ลองแล้วจะลืมเมียที่บ้าน>>>>55555 เลยต้องลอง
น้องตัวไม่สูงมาก ผมสั้น น่ารักๆ น่ารักๆ น้องก็มารับผมที่น้าเค้าเตอร์ ตอนแรกเฉยๆ ไม่ต่างอะไรกับน้องๆคนอื่นๆ   แต่พอได้คุยกับน้อง ก็รู้สึกเป็นกันเอง เริ่มเล่าเรื่องสิ่งที่ชอบของกันและกัน และถามสาระทุกสุกดิบ ทั่วไป เราก็เริ่มแล้ว่าสิ่งที่เราชอบๆ น้องมีหมดทุกอย่าง5555หื่นขึ้นทันที

เริ่มเลยๆครับ น้องก็บอกผมว่าแค่เล่าจะเห็นภาพอะไร …….. น้องก็ชวนผมไปอาบน้ำ แค่งานอาบน้ำน้องใส่ลีลาซะเต็มสูบ เรื่อยเป็นงูเลยอ่ะ จากล่างขึ้นบน จากบนลงล่าง หน้า ไปหลัง เอาซะผมทนไม่ไหว แพ้แตกไป1รอบ 55555 ที่สำคัญน้องบอกไม่เปนไรพี่ เดี๋ยวหนูจัดให้อีกรอบ ผมก็บอกเกรงใจ แค่ในห้องน้ำก็จะครึ่ว ชม.แล้ว น้องบอกลองให้หนูลงลีลาการบิ้วก่อนค่ะ55555

แค่นั้นแหละ
น้องก้พาผมไปที่เตียง เสร็จก็เริ่มลีลาการบิ้ว ผมต้องขอนัวส์บ้างเราอยู่ด้วยกันครบ1ครอส เลทนิดๆ เป็นเวลาที่ผมมีความสุขมาก เหมือนผมได้อยู่กับเมียที่บ้านจริงๆ เชื่อใหมครับ น้องคนนี้ ทำได้ทุกอย่างจริงๆ นัวส์ได้แบบไหลตามฟิวไม่มีกั๊ก จัดว่าเด็ดจริงๆครับท่าน

อกสวยจุกเล็ก เด็กอายุ21 เนื้อตัวแน่น ช่วงล่างนึบ น้ำมันเครื่องเยื้ม ผมทนไม่ไหวไหลยาวๆเลยครับ …….สดยอด ผมชอบมาก ค่าสินสอด ไม่แพง แต่ดีแบบนี้ผมก็ให้ไม่น่าเกลียดครับ
สุดท้าย ท้ายสุดผมก็ต้องยอมแพ้แตกรอบที่2 แบบนี้แหละที่เรียกฟินเวอร์ครับท่าน

งานอาบน้ำ เอาไปเลย10/10
งานบิ้วเอาไปเลย 10/10
เนื้อตัว 9/10
หน้าตา+หุ่น 8/10

GF ทะลุล้านไปเลย เอาใจพี่ไปเลยน้ำอิง มีซ้ำแน่นอนครับท่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2019, 09:20:21 โดย valentine2018 »

kaewpanya saegor

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รูปเดี๋ยวตามไปนะครับท่าน

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg
กลับมาเขย่าวงการ กันอีกแล้ว งานเทพมากกกก ห้ามพลาดดด