หล่นน้อง กจ. ที่บ้านผลไม้

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นน้อง กจ. ที่บ้านผลไม้  (อ่าน 844 ครั้ง)

Souldark

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หล่นน้อง กจ. ที่บ้านผลไม้
« เมื่อ: 19 สิงหาคม 2019, 13:47:04 »

เนื่องจากมีเวลาว่างพอดีกับออกไปซื้อของเข้าร้าน แต่ pocket money ที่ผบ.ให้มาเหลือ
กะจะไป ผ่อนคลายสบายอารมณ์ตัดสินใจเข้าไปร้านใกล้ๆตัว A9 แต่น้องไม่ตรงสเป้กเท่าไหร่
เลยข้ามฝั่งไปร้านผลไม้ ที่อยู่ซอย ร้านเครื่องเสียง และสอบถามทางร้านแล้วเห็นน้อง กจ. ว่างเลยจอง
(จองลด200จาก 1,900 เหลือ 1,700)
ไปถึงร้าน รอน้องประมาณ 5 นาที ตัวจริงน่ารักครับตามรูปไม่ดรอป....สูงประมาณ 150 ปลายๆ
ขึ้นไปบนห้อง น้องไม่ค่อยพูด พูดก็พูดน้อยๆ ด้วยที่ว่าผมก็พูดไม่เก่ง เลยค่อนข้างเงียบๆ
ขึ้นไปถึงน้องชวนอาบน้ำ งานอาบน้ำถือว่าโอเคปกติ ถูไถ ด้านหลัง ล้างตัวเสร็จผมมานอนรอในห้อง
น้องเข้ามาถึงก็นวดนิดหน่อย แทบจะไม่นวดเลย สักแปป ลงเจล B2B กับหน้าอกแข็งๆ(อ้อลืมบอกหน้องทำมา)
ลงน้ำหนักทั้งตัว สักพักน้องให้พลิกตัวกลับ ก่อB2B ข้างหน้าต่อ ได้สักแปป เลียหัวนมผมแล้วรีบชักน้องชายใหญ่เลย
เหมือนจะเร่ง ในจังหวะนึงผมก็ขอพลิกตัวให้น้องนอนมั้ง น้องบอกห้ามดูดนม เอิ่มมม ห้ามทาสี ห้ามจูบ ให้หอมได้ น้องพูดมาว่า แค่ครอส b2b (เคิ่วบ่ะ)
ผมจึงบอกน้องไปว่างั้นน้องทำเลย ผมก็นอนให้น้องชักแบบรีบๆ จบๆ ไป ไม่รู้จะเร่งไปไหน ขึ้นงาน บ่ายสองนิดๆ เกือบ บ่าย3
ลงละ พอละครับบ้านนี้ ถ้าไม่ใช่น้อง หxิx หxิx คนอืนผมไม่กล้าขึ้นละครับ ผิดหวังจริงกลับแบบค้างคา ไม่สุด

red001 red001 red001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2019, 14:00:57 โดย Souldark »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: หล่นน้อง กจ. ที่บ้านผลไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2019, 21:16:43 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ เล็งๆไว้อยู่เหมือนกัน ได้อ่านแบบนี้ละ ไม่กล้าไปเลย

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2019, 11:21:20 »

ผมรู้สึกว่าน้องๆแต่ละร้านรีบทำรอบกันนะครับของผมร้านออโรร่า20นาทีลงมาละครับ    ผมเลยเซงมากครับและไม่ไปเลยครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2019, 02:13:39 »

ผมรู้สึกว่าน้องๆแต่ละร้านรีบทำรอบกันนะครับของผมร้านออโรร่า20นาทีลงมาละครับ    ผมเลยเซงมากครับและไม่ไปเลยครับ

ผมว่ามันขึ้นกะจังหวะดวงเราเจอแจคพอตด้วยครับ ล่าสุดผมไปบ้านนึงน้องนอนไม่พอ ขึ้นแบบขี้เกียจๆก้อเฟลรอบนั้นไป แต่อีกสี่ห้าวันไปอีกที่ อันนั้นนาฬิกาดังแล้ว แต่น้องไม่สนใจ จัดต่อกันไปอีกพักใหญ่ๆถึงไปอาบน้ำ ก้อฟินกันไปทั้งคู่

คิดซะว่าดวงดีหรือซวย จะไปเจอน้องคนไหน อารมณ์ตอนนั้นเปนยังไง ดีกว่าครับ อย่าเหมารวมหมดเลย

omega

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2019, 12:48:26 »

อ่าน การบ้านหล่น ทำให้ประหยัดตัง ไปเยอะ ครับ

ทำให้ ไม่อยากเที่ยวสายนี้