เที่ยว พริตตี้สปา ภาคเหนือ ราคาเบ็ตเสร็จจบที่ 3500-4000 เป็นมาตรฐานไม๊ครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยว พริตตี้สปา ภาคเหนือ ราคาเบ็ตเสร็จจบที่ 3500-4000 เป็นมาตรฐานไม๊ครับ  (อ่าน 1397 ครั้ง)

werejin

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอเกริ่นนำก่อนครับ 2-3เมื่อปีก่อนผมมีโอกาศเดินทางมาอบรมงานที่ ชม. แล้วได้มีโอกาสเที่ยวพริตตี้สปาเป็นครั้งแรก fdgdfdf โดยพี่ที่ทำงานเป็นคนออกค่าใช้จ่ายให้ทั้งหมด และครั้งนั้นพริตตี้บริการครบจบแบบที่คิดไว้  เขินนนนนน  ล่าสุดผมได้มีโอกาศมา ชม. อีกครั้ง ด้วยความโหยหาจึงหาโอกาสกลับไปรำลึกความหลัง โดยผมดูราคาจากเวปบอร์ด ค่าบริการอยู่ที่ประมาณ 1700 ขึ้นไป ซึ่งผมเข้าใจว่าราคานี้จบทุกอย่าง ผมจึงเตรียมงบเที่ยวไว้ประมาณ 4000 เผื่อมีถูกใจหลายคนจะได้ต่อรอบ สุดท้ายแล้วงบประมาณที่เตรียมไป เพียงพอแค่รอบเดียวสำหรับการจบเกม....ซึ่งราคาสูงกว่าที่คิดไว้พอสมควร eta07  จึงมีความสงสัยว่าราคานี้เป็นมาตรฐานของpretty spyภาคเหนือใช่ไม๊ครับ lkkjjh

ตอนนี้รู้สึกสองจิตสองใจ
1.เสียดายน้องอีกคนที่เราเล็งไว้แต่เตรียมงบไปไม่พอ เลยคิดว่าจะไปต่อพรุ่งนี้
2.เนื่องด้วยอาชีพและฐานะทางการเงินไม่ได้มีรายได้สูง จึงรู้สึกใจหายถ้าจะใช้เงินเกือบหมื่นภายใน2วัน แต่ก็เหมือนจะอดใจไม่ไหวเพราะไม่ได้สัมผัส ผญ มานานมาก พอได้โดนสัมผัสนิดๆหน่อยๆก็รู้สึกชุ่มชื่น จนอยากจะดื่มด่ำให้ชื่นใจ

ตอนนี้กำลังครุ่นคิดอยู่ว่าพรุ่งนี้จะต่ออีกดีไม๊ หรือว่าหยุดเพียงเท่านี้ ไว้โอกาสหน้าค่อยมาซึ่งไม่รู้จะได้มาอีกวันไหน หรือหาแหล่งที่สบายกระเป๋ากว่านี้เพื่อจบความกระหาย piuyty  อยากได้ความคิดเห็นของพี่ๆทุกท่านที่กรุณา ขอบคุณครับ eta08

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

อันนี้แล้วแต่ร้านครับ ถ้าราคา 1700+2-3000  นี่มีอยู่2-3ร้านมั้งครับ ถามว่าราคามาตรฐานมั้ย ก้อต้องตอบว่าใช่สำหรับ 2-3 ร้านนั้นครับ

แต่ก้อจะมีอีกหลายๆร้านที่ราคาอยู่ในช่วง 2xxx ซึ่งความสวยของน้องก้อมักจะแปรผันตามราคา (แต่ไม่เสมอไปนะครับ ร้าน 2พันกว่าๆบางทีก้อมีสวยๆหลุดมาหมือนกัน)

อยู่ที่ผู้บริโภคครับ ขยันหาข้อมูล เลือกร้านที่ค่าใช้จ่ายที่เราไหว

werejin

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ สรุปว่าวันนี้ผมไม่ได้ไป pretty spa ต่อเนื่องจากความขี้เหนียวเงินของตัวเอง...แต่ก็ยังได้จบเกม เพราะได้เบลบอยที่ ร.ร.ติดต่อ sl ให้ราคาถูกกว่าครึ่ง เลยลองเรียกมาดู แบบว่าใช้ได้เลย รีบจัดก่อนเช็คเอ้าท์ ถือเป็นประสบการณ์ใหม่ ขอบคุณครับ

noom0710

• เด็กทะลึ่ง

ราคาตามความสวย ต้องยอมครับ

i2e4ltime

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ลองดูดารินทร์ครับ จบ2ใบเทา

werejin

• แอบหื่น