ผู้เขียน หัวข้อ: WOW!!!!! การบ้านน้องสมาย office laydy งานโคตรดีมากๆ ท่าน  (อ่าน 1273 ครั้ง)

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

วันนี้ผมแวะมาร้านoffice laydy เชียงใหม่ ราคาโปรโมชั่นตอนนี้ลด 500บาท เลยจัด น้องสมาย เด็กอายุ20 ขาวมากๆ

ไม่พูดพล่ำทำเพลงเลือกเลยครับ น้องสมาย พอขึ้นห้องน้องก็ถอดเสื้อผ้าให้ผมคุยกันแก้เขิลประมาณ5นาที อิอิ
น้องก็พาอาบน้ำ งานอาบน้ำเนี๊ยบมาก อกสวย ไซด์33-34 ตามประสาเด็กๆเอาะๆขาวจั๊วะ ชมพูแป๊ด
ถูหมดทุกซอกทุกมุม สะอาดหมดจด เด็ดตั้งแต่อาบน้ำเลยเด็กคนนี้  ไปต่อที่เตียงเลยครับ

น้องก็เริ่มบิ้ว เริ่มจากข้างหลังก่อนเลย พอเนื้อแนบชิดสภาพอากาศอุ่นๆ หอมละมุน ทั้งเรือนร่าง ท่าบิ้วสุดยอดมาก
พอผมบอกบิ้วข้างหน้าแค่นั้นแหละผมก็เห็นเรือนร่างอันอ่อนโยนของน้องเลยหืนขึ้นเลย ไม่ไหวแล้วพอน้องนัวส์ซักพัก
ผมขอนัวส์บ้าง บอกได้เลยน้องจัดได้หมดได้ฟิลจริงๆ ผมเลื่อยขึ้นลง บนจดล่างทาสีตามศิลปะของผมเอง เด็กศิล อิอิ
เกรงท้ั้งตัว น้ำมันเครื่องเยิม ทะลัก น้องก็จับผมพลิกลงล่าง จัดลีลาตามAVญี่ปุญ ท่าเด็ด มากตั้งปะทะปากกับน้อง น้องก็เริ่มเลือยลงมาบ้าง
จากปาก ลงมากซอกคอ ลงมาอกผม ลงมาสดือ และสเปย์ให้เลยแบบไม่ต้องบอก wow!!!! อะไรจะแจ่มขนาดนั้น
ผมไม่ไหวแล้วแบบนี้ คุยสินสอดเบาๆ ไม่แพงครับ ไปตามฟิลเลยน้อง สุดทท้ายผมก็ยอมแพ้แตก แบบHappy เอ็นดิ้

พอๆครับ เดี๋ยวแตกอีกรอบ55555 สรุปเด็ดมาก หาแบบนี้ในวงการกะปู๋เรายาก แนะนำเลยครับท่าน น้องสมาย office laydy เชียงใหม่

ใครไปร้านนี้ห้ามพลาดเด็กคนนี้นะครับ

รูปร่างหน้าตา 8/10
งาน เต็ม 10

GF บอกได้เลย รักหมดใจเด็กคนนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน 2019, 09:26:16 โดย valentine2018 »

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: WOW!!!!! การบ้านน้องสมาย office laydy งานโคตรดีมากๆ ท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2019, 13:38:23 »

จัดด่วยครับท่าน เด็ดๆ