ผู้เขียน หัวข้อ: ไปมาแว๊ววว AVA SPA น้องฝ้าย หวานปนฮา  (อ่าน 547 ครั้ง)

stonyman

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ไปมาแว๊ววว AVA SPA น้องฝ้าย หวานปนฮา
« เมื่อ: 06 กันยายน 2019, 22:31:20 »

ร้านใหม่ต้องไปเจิมหน่อย บ่ายวันทำงานร้อนก็ร้อน เข้าไปแอบส่องในเว็บเจอว่ามีน้องใหม่มาวันแรก ผมเลยทักไป ตอนแรกก็ลังเล ร้านใหม่จะเสี่ยงดีมั้ยนะ แต่รูปในร้านก็ช่างเย้ายวน มือลั่นเพี๊ยะ จองไปซะแล้ว
    ร้านหาไม่ยากครับ หาวัดบวกครกน้อยให้เจอ แล้วตรงมาข้างวัด เล็งซอยเบอร์ 13 ไว้เลี้ยวขวา แล้วก็เจอที่จอดในร่มด้วย ร้านถัดจากที่จอดข้ามบ้านไปอีกหลังนึง หน้าร้านเป็นสวนเขียวมาก แวบแรกที่เจอ อ้าาาาาา prน้องด้า โคดน่ารัก ขอทิสชุ่แพพเอามาบิด เขิลลล อิอิ
   น้องด้าเอาน้ำมาให้ แก้วน้ำนี่มัน แก้วเป๊กนี่หว่า เลยแซวน้องไปขำๆ น้องด้าบอก วันหลังเอาเหล้่ามาเลยพี่ โอยย กัวแล้วว555
    ร้านสวยตั้งแต่ทางเข้าเลยครับ ผมก็รอน้องแพพนึง น้องใหม่มาก กรีดตาอยู่ โอย ฮาา ซักพักนึงเราก็เจอกัน น้องน่ารักและฮามาก แอบโกะนิดหน่อยตอนหาห้องเพราะยังใหม่มาก อิอิ
    พอเปิดห้องเท่านั้นแหละ โอ้โห ksbevwhakzmdjeidgzvaksldk อยากอุทานเป็นภาษาเช็คโกสโลวาเกีย เป็นร้านที่ห้องดีที่สุดที่เคยเจอมาเลยครัช มีห้อง living room แยกกับห้องนอน ห้องอาบน้ำมีอ่าง ห้องนอนแยกพร้อมเตียงสปริงดีมาก ผมเทสแล้ว อิอิ ยังแซวน้องเลยว่าไม่เหมือนมาเที่ยวร้านนวดเลย เหมือนมารีสอร์ทดีๆ ต่างจังหวัดมากกว่า ใครชอบห้องดีๆ สะอาดๆ ร้านนี้เลยครับ
        ผมก็ทักทายน้องไป คุยไปอำไป แล้วก็ชวนกันลงอ่าง น่านน ราคารวมอ่างด้วย ที่ไหนจะมีล่ะ ให้ห้าดาวเบย ก็อาบไปคุยไป ถูกันไปไซ้กันไป อารมณ์มาสิครับ เลยสกิดน้องบอกไปต่อเตียงกัน ผมก็ตามไปงับนม มือก็สแครชไป น้องก็เล่นกุเจี้ยวผมไปอย่างเมามัน น้องอารมณ์ร่วมดีครับ ห้องมันก็ดีอ่ะนะบรรยากาศเลยได้ อิอิ ซักพักนึงผมก็ไม่ไหว น้ำออกเยอะมากกกก น้องก็ยิ้มๆ หอบๆ เพราะครางเยอะไปหน่อย จิกหมอนไปหมอนขาดป่ะไม่รู้
คะแนน ห้อง 10/10
น้อง
หน้าตา หุ่น 9/10 ผมว่าน่ารักนะ
gf 11/10 ท่วมท้นล้นหน้าขา น้ำเต็มมือไปหมด อิอิ ธรรมชาติล้วนๆ อันนี้ชอบมาก
ปล pr น้องด้า น่ารักครัช 555 ขี้เล่นมากมาย ตอนนี้ยังสรุปไม่ได้ว่าน้องด้ากะน้องฝ้ายใครติงต๊องกว่ากัน555
สรุป
ใครชอบร้านบรรยากาศฟิลกู๊ด pr เล่นขี้ เอ้ยขี้เล่น
น้องๆอารมณ์ดีเหมือนมาเที่ยวบ้านเพื่อน
และที่สำคัญ ส่วนมากน้องจะใหม่ในสายนี้
ควรลองครับ highly recomendation
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กันยายน 2019, 22:38:05 โดย stonyman »

AVA SPA

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไปมาแว๊ววว AVA SPA น้องฝ้าย หวานปนฮา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2019, 06:53:09 »

เขินนนนนน เขินนนนนน น่ารักมากเลยค่ะพี่ ขอบคุณน่ะค่ะที่ มาเขียนการบ้านให้น้อง จุ๊บๆ