มือใหม่มากๆ ครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่มากๆ ครับ  (อ่าน 128 ครั้ง)

You-Know-Who

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
มือใหม่มากๆ ครับ
« เมื่อ: 09 กันยายน 2019, 23:29:02 »

สวัสดีครับ Admin และเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านครับ
ผมตั้งใจสมัครสมาชิก เพื่อจะลองเข้าวงการนี้ ด้วยอายุอานามก็ปาเข้าไป 38 ปี ยังไม่มีประสบการณ์เกี่ยวกับการนวดเลยครับ (ผมแต่งงาน มีภรรยากับลูกแล้วละนะครับ) ตอนนี้มีเล็งไว้ 2 ที่ 1.ออโรร่า 2.ดารินทร์
2 แห่งนี้ น่าจะโอเคหรือไม่ครับ? โดยส่วนตัวผมไม่ได้คาดหวัง ว่าจะต้องได้เสียบนะครับ ได้นวด ได้คุย ได้ผ่อนคลาย จากการทำงาน ก็น่าจะโอเคแล้วสำหรับผม
ด้วยความที่ตัวผมเอง (คิดว่า) แตกไว ก็ไม่อยากเสียบให้น้องๆ อารมณ์ค้าง

มีเรื่องสอบถามอีกนิดครับ
1.ถ้าหน้าใหม่ไก่อ่อนอย่างผมไปเที่ยว ต้องไม่บอกว่ามาเที่ยวใหม่เหรอครับ? จะโดนน้องๆ โกงงี้ป่ะครับ
2.ถ้าในเวลา สมมติ 1.15 ชม. แล้วผมเกิดแตกขึ้นมา ก็ต้องอยู่ให้ครบชั่วโมง หรือลงมาเลยครับ?

สุดท้ายนี้ ขอบคุณครับ

KobKap

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: มือใหม่มากๆ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2019, 09:56:30 »

ออโรร่า ไม่เคยไป..แต่ราคาน่าจะแรงกว่า ดารินทร์ เกรดเด็ก+ห้อง+เตียง พวกนี้รวมๆน่าจะดีกว่า
แต่มือใหม่แนะนำ ดารินทร์ ถ้าไม่ซีเรื่องห้อง ราคา+มาตราฐานนะครับ เหมือนเขาเซตไว้แล้ว
กลัวโดนโกงถาม PR ก่อนเลยก็ได้ครับ

ส่วนเสร็จไว..เขาไม่ว่าหรอกครับ (อยู่ที่เราจะเสียดายไม่คุ้มเงินไหมมากกว่า 55+) คิดซะว่า
น้องๆเขามาทำงานหาเงิน ไม่ได้มาหาคู่ขา ต่อให้ค้างที่เราเขายังมีรอบหน้า อย่าคิดเยอะครับ
เราไม่ได้ไปโชว์พาวอะไร เราไปผ่อนคลาย เสร็จแล้วจะอยู่จนครบเวลาได้ เวลาเหลือนอนคุย
นอนกอด ให้น้องนวดรอ (อันนี้อาจแล้วแต่คนมัง) หรือจะลงมาเลยก็ได้

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2019, 16:17:38 »

จุดประสงค์ คือ นวด คุย ไม่เน้นจบ
ดาริน ไม่ตรงแน่นอนครับ เด็กส่วนมากเน้นจบ ถ้าท่านเลือกคอร์สนวด ส่วนมากจะเจองานแบบเสียอารมณ์ครับ ห้ามนุ้นห้ามนี่
ส่วนทางออโรร่า อันนี้แล้วแต่น้องแต่ละคนครับ งานเอนเตอเทน คุย น่าจะโอเคหมด ส่วนงานนวดไม่เท่าไหร่ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กะน้องคนที่ท่านเลือกด้วยครับ ลองสอบถามPR หน้าร้านดูครับ บอกว่าอยากได้งานประมาณนี้มีคนไหนได้บ้าง

ดูจาก goal ท่านแล้ว ออโรร่า กะ ฟินิก น่าจะตอบโจทย์ครับ

ส่วนเรื่องโดนโกงหรือเรื่องอยู่ครบเวลา อันนี้ขึ้นกะน้องที่เลือกล้วนๆครับ ถ้าน้องที่ service mindดีๆ เค้าอยู่ครบเวลาแน่นอนครับ เสร็จแล้วเค้าก้อนวดให้ นอนคลอเคลียกะท่าน ตามเวลาครับ แต่ถ้าท่านไปเลือกน้องที่ไม่ดี เสร็จปุบก้อลากไปอาบน้ำออกห้องครับ ไม่จำเป็นว่าหน้าใหม่หน้าเก่า หล่นตีนแหกเหมือนๆกันหมดครับ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กันยายน 2019, 21:44:39 »

ออโรร่า ไม่เคยไป..แต่ราคาน่าจะแรงกว่า ดารินทร์ เกรดเด็ก+ห้อง+เตียง พวกนี้รวมๆน่าจะดีกว่า
แต่มือใหม่แนะนำ ดารินทร์ ถ้าไม่ซีเรื่องห้อง ราคา+มาตราฐานนะครับ เหมือนเขาเซตไว้แล้ว
กลัวโดนโกงถาม PR ก่อนเลยก็ได้ครับ

ส่วนเสร็จไว..เขาไม่ว่าหรอกครับ (อยู่ที่เราจะเสียดายไม่คุ้มเงินไหมมากกว่า 55+) คิดซะว่า
น้องๆเขามาทำงานหาเงิน ไม่ได้มาหาคู่ขา ต่อให้ค้างที่เราเขายังมีรอบหน้า อย่าคิดเยอะครับ
เราไม่ได้ไปโชว์พาวอะไร เราไปผ่อนคลาย เสร็จแล้วจะอยู่จนครบเวลาได้ เวลาเหลือนอนคุย
นอนกอด ให้น้องนวดรอ (อันนี้อาจแล้วแต่คนมัง) หรือจะลงมาเลยก็ได้

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กันยายน 2019, 21:46:30 »

จุดประสงค์ คือ นวด คุย ไม่เน้นจบ
ดาริน ไม่ตรงแน่นอนครับ เด็กส่วนมากเน้นจบ ถ้าท่านเลือกคอร์สนวด ส่วนมากจะเจองานแบบเสียอารมณ์ครับ ห้ามนุ้นห้ามนี่
ส่วนทางออโรร่า อันนี้แล้วแต่น้องแต่ละคนครับ งานเอนเตอเทน คุย น่าจะโอเคหมด ส่วนงานนวดไม่เท่าไหร่ครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นอยู่กะน้องคนที่ท่านเลือกด้วยครับ ลองสอบถามPR หน้าร้านดูครับ บอกว่าอยากได้งานประมาณนี้มีคนไหนได้บ้าง

ดูจาก goal ท่านแล้ว ออโรร่า กะ ฟินิก น่าจะตอบโจทย์ครับ

ส่วนเรื่องโดนโกงหรือเรื่องอยู่ครบเวลา อันนี้ขึ้นกะน้องที่เลือกล้วนๆครับ ถ้าน้องที่ service mindดีๆ เค้าอยู่ครบเวลาแน่นอนครับ เสร็จแล้วเค้าก้อนวดให้ นอนคลอเคลียกะท่าน ตามเวลาครับ แต่ถ้าท่านไปเลือกน้องที่ไม่ดี เสร็จปุบก้อลากไปอาบน้ำออกห้องครับ ไม่จำเป็นว่าหน้าใหม่หน้าเก่า หล่นตีนแหกเหมือนๆกันหมดครับ

ผมคิดว่าคำตอบในใจผมตอนนี้ ก็หันไปทางออโรร่านะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ