พอกันทีกับ เลดี้ ลำปาง ล่นกระจาย Money Talk เป็นครั้งแรกเลยที่ผมต้องบอกต่อแย่มาก

ผู้เขียน หัวข้อ: พอกันทีกับ เลดี้ ลำปาง ล่นกระจาย Money Talk เป็นครั้งแรกเลยที่ผมต้องบอกต่อแย่มาก  (อ่าน 1094 ครั้ง)

paratapon

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เริ่มจากเมื่อต้นเดือนนี้ ผมมีธุระไปลำปางและได้ค้างคืน พอดีวันนั้นเสร็จงานแล้วไปหาไรดื่มกันกับพี่อีกคน ดื่มเสร็จวนหาร้านนวดในเมือง ร้านที่เป็นร้านกาแฟข้าง รร เวียง.. ก็ปิดเลย ผมเคยหาเจอว่ามีร้าน เลดี้ นวดแผนโบราณ ผมเลยมุ่งไปและโทรถามก่อน พอถามเขาบอกจะมีด่านก่อนถึงผมกับพี่เลยวนกลับ และจะโทรเรียกจากห้อง คนรับชาย ผช บอกไม่มีรูปน้องไม่มีไลน์ไม่มีเพจ แต่น่ารักแน่นอน สาวๆ ผมก็บอกสเป็คไป อวบๆ หน้าอกใหญ่ๆ เซ็กซี่ๆ สอบถามราคาไปบอกนวด 300 ถ้าจะไต่ระดับ 3 ก็ 1500-1800 แพงมาก ผมมองหน้าพี่ แต่ก็ลองเรียนกมา รร ดู พอมาถึง หน้าตาก็ประมาณออกจีน และอวบๆ หน่อยนะของผม ของพี่ผมก็ขอแบบตัวเล็ก สาวๆ แต่ไม่ตรงปกสักคนเลย พี่ผมนี่หน้าแก่ตัวเล็ก ไฟหน้าแบน กับมาที่ผมก็เปิดมาดูก็อวบๆ แต่ไม่สาว อายุน่าจะ 30+ ไฟหน้าไม่ใหญ่ พอมือ แต่ที่แปลกคือเป็นแนวชาวเขาเลยร้านนี้ น้องคนที่ผมได้นี่ชอบบ่นภาษาจีนคำ ไทยคำ เป็นอะไรก็ไม่รู้มัน และก็เริ่มให้นวดครับ งานนวดนี้น้องเขาบอกไม่เป็นเลย ก์็ให้นวดหลังไปไม่ได้เรื่องเลย
              ผมก็มาข้างหน้าบ้าง ก็ไม่ได้เรื่องอีก และก็ถามระดับ 3 ผมอย่างเดวเลยบอกถอดเสื้อผ้ามั้ย พอดีใส่ชุดนอน และก็บอกราคาด้วย 1500 ยังไม่รวมนวด 300 ก็บอกให้จ่ายก่อนด้วยนะ 1800 ผมก็ ไหนๆก็ไหนๆ แล้วว่ะ ผมก็ถามมีเงินทอนไหม (อันนี้ผมพลาดละ) น้องบอกไม่มี แล้วก็ถามต่อ ถ้าอมจ่ายมาอีก 200 นะเดียวทำให้ผมเลยบอก ไหนบอก 1500 ไม่ใช่หรอ คือรู้ว่าผมมีเงินไง ผมก็บอกเดียวเสร็จจะให้นะ พอจะทำ บอกให้ผมใส่ถุงอีก โครตเรื่องมากเลย ไม่ไหวจริงๆ ก็อมใส่ถุงไปบอกไม่สุดนะถ้าจ่ายก่อนอะจะทำให้สุด แล้วก็มีสายเข้าบ้างคุยโทรศัพท์ไปด้วยมาก แย่มาก พออมไปๆ ก็เหมือนจะทำให้เสร็จคาถุง ผมบอกพอๆ ผมก็จัดการท่าเบสิค จนเสร็จ คืออารมณ์ตอนนี้นกะเสร็จๆไป ขอก้นก็ไม่ให้ บอกไม่เคย งานไม่ดีราคาก็แพงยังจะเอาเงินเพิ่ม ไม่เต็มใจบริการเลย ถ้าผมไม่ติดว่าดื่มมาคงไปเลือกที่ร้านละครับ พอเสร็จก่อน น้องขออาบน้ำผมก็ให้ เพราะมีผ้าเช็ดตัวเหลืออีกผืน ละก็มาทวงตัง 200 ผมตามเคย ผมบอกก็รวมแล้ว ลดหน่อยไม่ได้หรองานระดับนี้ เชียงใหม่ไม่ถึงพันด้วยซ้ำผมว่า 1300 นี่ระดับเทพแล้วน้องเปรี้ยวมีนา สุดๆ อมสดแตกป เลย พลาดจริงๆ ก็บอกผมนั่นนี่เปนค่ารถบ้าบ ค่าเขามาส่ง โหร้านมาถึง รร ใกล้มา รร อยู้ปากทางไปร้านเอง บอกนู่นนี่นั่นจนผมรำคาญ ละน้องบอกขอ 100 ก็ได้โอเคผมให้ไ เบ็ดเสร็จ 1900 แพงมากๆ สมคำร่ำรื้อที่พี่ๆ บอกเลย เห้อ พลาดจริงๆ ลำปางนี่อาภัพสุดๆ หายาก

ปล. ผมเพิ่งมาดูเฟสอวตาร หมอกิ่งลำปาง ที่รับนวดและงานเยด้วย ขาวอวบ ไม่ขวด นมบึมๆ ก็ตอบแชทแต่บอกให้เอาเฟสจริงทักมา และก็ปล็อกเฟสอวตารผมไปละ เซ็งเลย ถ้าผมอ่านเฟสอวตารหมอกิ่งคงเสร็จหมอกิ่งละ ราคาดีกว่าเยอะ นวด + เอา 1500 เอง นวดอย่างเดว 1000 ฝากไว้เผื่อใครไปลำปางครับ

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

วันหลังไป พานทอง หลังช่อง8นะครับ ผมเจอ ช้างเผือกอยู่บ่อยๆเด็กสาวๆเลย

ten020

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครับ เคยกะลองร้านเลดี้อยู่