ทุกวันนี้ถ้าจะซื้อคอมมาเน้นเล่นเกม

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกวันนี้ถ้าจะซื้อคอมมาเน้นเล่นเกม  (อ่าน 53 ครั้ง)

James399

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • บา คา ร่า

ทุกวันนี้ถ้าจะซื้อคอมมาเน้นเล่นเกม
PC ยังเป็นทางเลือกที่ดีกว่า โน้ตบุ๊คมั้ยครับ
พอดีอยากได้คอมเทพๆ มาไว้เล่นเกมโดยเฉพาะเลยครับ
ตัวโน้ตบุ๊คจะได้เปรียบเรื่องย้ายทีได้ เวลาผมไปเล่นกับเพื่อนมันเอาไปได้
ส่วนถ้าเป็น PC ต้องยอมรับเรื่องประสิทธิking168ภาพเลย
จึงอยากรู้ว่าตอนนี้หาโน้ตบุ๊คที่มีประสิธิภาพเทียบคอมได้บ้างมั้ยครับ
ขอบคุณครับ