ผู้เขียน หัวข้อ: เยี่ยมชม ตัวเด็ด ร้าน Ocean Club รีวิวการบ้านนน้องโมเม  (อ่าน 1535 ครั้ง)

Michael dorsun

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ผมจะมารีวิวตัวเด็ดประจำร้าน Ocean Club บางแสน ให้ครับ (ข่าวลือว่าเด็ดนักหนา)

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

วันนี้วันหยุดของผมได้มีโอกาศไปพักผ่อนที่บางแสน เลยคิดว่าอยากไปหาที่น้ำให้สบายตัวสักหน่อย
เลยโทรถามเพื่อนที่เคยมาว่า ที่ไหนดี เพื่อนแนะนำ Ocean Club บางแสนครับ เห็นว่ามีทีเด็ด เลยมาลองสักหน่อย
เลยดิ่งตรงเข้ามาที่ร้านเลยครับ ทางเข้าร้านหาง่ายมาก เดินเข้าร้านมา พีอาร์ให้การต้อนรับดีมากครับ
พอเข้าไปนั่งในร้านพีอาร์ได้เรียกน้องๆ มาให้ชมเชย (สเปคในใจผมนะ ชอบตัวเล็กๆขาวๆ มีหน้าอกหน่อย)
แล้วหนึ่งในนั้นก็มีสเปคผมด้วย ตัดสินใจเลือกน้องโมเมเลยครับ เพราะแค่เห็นหน้าก็สเปคแล้ว
ผมเลยจ่ายค่าสินสอดแล้วเข้าห้องเฉือด เลยครับ อิอิ น้องคุยเก่งมากครับเป็นกันเองสุดๆ
เข้าห้องไป น้องก็ชวนไปอาบน้ำ เราทั้งสองเริ่มถอดเสื้อผ้า กัน อื้อฮื้อ !! หุ่นดีมาก เนื้อตัวเนียนน่าจัดตอนนั้นเลยครับ
แต่ก็ต้องอดใจไว้ก่อน น้องเริ่มอาบน้ำให้ และเริ่ม บอดี้ ตั้งแต่ในห้องน้ำ เลยครับ ระหว่างอาบน้ำ น้องชวนคุยตลอด
เป็นคนที่คุยสนุกก็ว่าได้ครับ พออาบเส็จ เริ่มบรรเลง ลากกันไปเฉือดบนเตียง บอกเลย ตัวเล็ก แต่งาน ที่จัดให้ไม่เล็กนะครับ
มือผมเริ่มไม่รู้ตัว ลูบไล ไปทั่ตัวน้อง แล้วก็อาร์มก็ไม่ไหว พร้อม พร้อมใส่ไปไม่ยั้ง อารมณ์ ร่วมมาเต็มยิ่งกว่านางเอก AV ซ่ะอีก
ซาวดีมาก อารมณ์ถึงสุดๆ เอวดีมาก น้องพลิกตัวผมลง แล้ว จัดการ ซักไซค์ ไปทั่วตัว ค่อยๆเลื่อนไปหาน้องชาย ของผอม
ทำเอาแบบผม แทบจะขอร้องเอาชีวิตออกมาเลยว่ากัน ความรู้สึกเหมือนได้ขึ้นสวรรค์ชั้น สุดยอดไปเลย

ในคะแนนรวมๆนะครับ
การบริการ 10/10 คะแนน
เนื้อตัว 10/10 (ไม่หวงตัวด้วยนะครับ) คะแนน
เนื้องานและลีลา 10/10 คะแนน

สำหรับผมนะครับให้เป็นที่ 1 ในใจเลย รอบหน้ามีซ้ำแน่นอน

>>>ตามมาลอกกันได้นะครับ<<<

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2019, 09:31:32 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1