ผู้เขียน หัวข้อ: Forever "Rose"  (อ่าน 1113 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
Forever "Rose"
« เมื่อ: 28 กันยายน 2019, 01:23:22 »

คงมีไม่กี่คน ที่จะทำให้เรารู้สึกดีๆคงมีไม่กี่คนที่จะทำให้เราอยากไปหาบ่อยๆ คงมีไม่กี่คนที่ทำให้เราอยากอยู่ตรงนี้นานๆ สำหรับผมนั้น ถ้าจะถามว่ามีใครไหม ที่ทำให้ผมรู้สึกได้แบบนั้น คำตอบมันก็น่าจะชัดเจนอยู่แล้ว เพราะผมกำลังเขียนอยู่นี่ไงครับ สารภาพอย่างนึง ไม่ได้ตั้งใจจะเขียนเลยจริงๆ และก็คงไม่มีรูปหวือหวาใดๆแบบทุกที วันนี้ผมแค่อยากมาแชร์ความรู้สึก เป็นเวลานานอยู่เหมือนกันนะครับ ที่วนเวียนไปหา น้องเป็นประจำ อย่าให้ได้นับเลย ว่ากี่ครั้ง ทุกครั้งที่เจอ ความรุ้สึกมันก็ หลากหลาย เหมือนเราได้ค่อยๆเสพ แต่ละด้าน แต่ละมุม ของน้อง มุมน่ารักสดใส มุม ตลกๆ มุมที่บ้าๆบอๆ ในแบบที่บางครั้งเราก็ ได้ลืม เลือนมันไปว่า สมัยนึงเราก็เคยได้ผ่าน มุมแบบนี้เข้ามาในชีวิตเหมือนกัน ส่วนตัวผมนั้น ผมกลับชอบฟิลลิ่งนี้นะ

ถ้าจะให้ผมนิยาม ว่าทำไมผมถึงรู้สึกดี ก็คงบอกได้แค่เพียงว่า เหมือน "รักแรกพบ" คือมันใช่ตั้งแต่ เจอแค่เสี้ยววินาทีเดียว และก็ไม่อาจลืมเลือนไปได้เลย ถ้าถามว่า ตอนนี้ยังรู้สึกแบบนั้นอยู่ไหมก็คงตอบได้ เต็มปากว่า ใช่ ทุกวินาที ก็ยังรู้สึกแบบนั้นอยู่ น้องไม่ใช่คนที่สวยโดดเด่น ไม่ใช่คนผิวขาว หรือ หน้าอกใหญ่โตเย้ายวนใจอะไร กลับ ดูเรียบๆ ธรรมดาๆ ด้วยซ้ำไป แต่… กลับมีสเน่ห์ มีแรงดึงดูดบางอย่าง ที่ทำให้ผม นั้นโดน สะกด เฮ้อ~ เขียนมาถึงตรงนี้ก็ เป็นความรู้สึกส่วนตัว ผมล้วนๆ โปรดอย่าลือสาหาความ

ร่ายยาว มามากมาย ดีเทลไม่มี รูปก็ธรรมดา ใช่ครับ เพราะมัน ธรรมดาๆนี่ละ เรียลๆ รอยยิ้มที่เป็นธรรมชาติ รีแอคชั่นที่ธรรมชาติ ความสดใส น่ารักที่ พอดีๆ ลูกบ้าๆ บอๆ ต๊องๆ ที่ บางครั้ง  มันเรียกสียงหัวเราะ ขบขันให้คุณได้ เผลอหัวเราะออกมา หรือบาง โมเม้นท์ ที่ทำให้รู้สึก มันดีต่อใจ สบายใจ รู้สึกดีๆจนต้องเผลอยิ้ม นี่คงเป็นรีวิวที่ผมเองก็ไม่รู้ และไม่เคยคิดเหมือนกันว่า จะเขียนออกมาเป็นแนวนี้

เอาเป็นว่า ผมจะสรุปให้เลยละกัน
ถ้าหวังว่าน้องจะสวยหยาดเยิ้ม ละก็ท่านอย่ามาเลย
ถ้าหวังว่าน้องจะงานเทพเอาใจสารพัดท่านอย่ามาเลย
ถ้าหวังว่าน้องจะหุ่นเอ๊กซ์ ผิวขาว ก็เชิญทางอื่น
ถ้าท่านๆไม่หวังใดๆและมาลองดู ลองเสพ ผมก็คิดว่า ท่านคงได้ความรู้สึกดีๆกลับไป

"มาพักผ่อน ไม่ได้มาเพื่อรังแก ไม่ได้มาเพื่อเอาเปรียบ น้องๆก็มีคุณค่า ไม่ใช่สิ่งของ ใครๆก็ชอบคนสะอาด คนดูดีพูดจาดี เที่ยวอย่างมีสติ ขอให้มีความสุขครับ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ตุลาคม 2019, 00:05:27 โดย สิงห์ »

สิงห์

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: Forever "Rose"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2019, 00:06:35 »

mbvc mbvc ขอบคุณพี่ City Hunter ค่ะ ที่กรุณาน้องเป็นอย่างมาก เขินนนนนน เขินนนนนน

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2019, 11:54:29 »

;khhg ขอบคุณที่แวะเวียนมาเยี่ยมชม

C-Silencer

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2019, 09:01:02 »