สอบถามแหล่งเที่ยวกลางคืน แนวได้กินตับแน่นอนในพิษณุโลกครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามแหล่งเที่ยวกลางคืน แนวได้กินตับแน่นอนในพิษณุโลกครับ  (อ่าน 48 ครั้ง)

expleang

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จริงๆแล้วผมเคยทำงานพิโลกมาก่อนเมื่อปี 2552 เคยเที่ยว ออน.ที่โรงแรมราชพฤกษ์  โรงแรมอมรินทร์นคร นิวสลูบี้มาก่อน แล้วก็ย้ายมาทำงาน กทม. แต่ตอนนี้ผมย้ายกลับมาทำงานพิษณุโลกอีกครั้ง แต่ ออน.ที่ผมกล่าวข้างต้นก็ปิดตัวไปหมดแล้ว เลยรู้แต่ที่เที่ยวหลังน่านเจ้า เคยไปมา 2 รอบหลังจากกลับมาพิโลกรู้สึกไม่ OK เท่าไหร่ครับ เพราะออกแนว สว. ไม่ก็ สก๊อย ห้องก็ไม่ค่อยสะอาดเพราะเป็นซ่อง ถึงราคาจะไม่แรง แต่ผมรู้สึกหล่นทุกครั้งเวลาไปเที่ยว เคยนัดเด็กใน Twiter มากินตับก็ต้องไปเปิดโรงแรมนอนมีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก

เลยอยากถามเจ้าถิ่นที่ช่ำชองครับว่าที่ไหนยังมี แบบไปเที่ยวไปนวดแล้วได้นาบกินตับกลับมาแน่นอนครับ เพราะเท่าที่ผมดูข้อมูลใน Board ไม่ว่า SEASAW SPA พิษณุโลก หรือ Visa Club @ พิษณุโลก ก็ยังกำกวมในข้อมูลน่ะครับ ขอบคุณครับ