-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอลายแทง(ตาก)จากท่านเทพหน่อยครับ  (อ่าน 27420 ครั้ง)

CAM

• บุคคลทั่วไป

จะมีถาระกิจจะไปทำที่จังหวัดตากอ๊ะครับไม่อยากอยู่คนเดวกลัวเหงา l,l, l,l, รบกวนขอลายแทงหน่อยครับจะไปช่วงต้นปีหน้าครับ  oi8u7 oi8u7  ขอบคุณท่านเทพล่วงหน้าครับ   oi8u7 oi8u7

popcorn4202

Re: รบกวนขอลายแทง(ตาก)จากท่านเทพหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2009, 14:48:59 »

ท่านเทพตากมาบอกลายแทงหน่อยครับ จังหวัดไกลๆ ผมไม่มีข้อมูลเลยแฮะ

paholkarn

Re: รบกวนขอลายแทง(ตาก)จากท่านเทพหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 20:30:18 »

งืมๆๆๆ  ,mnnb

หา VIP มา ยืนยัน ตัวตน ของท่าน ก่อน นะคับ

ถ้ามีคน ยืนยัน เด๋ว จัดให้ คับ ตาก,อุตรดิต,สุโขทัย,พิษโรค,เพดชะบูน

garner

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 20:54:38 »

หา VIP มา ยืนยัน ตัวตน ของท่าน ก่อน นะคับ

ถ้ามีคน ยืนยัน เด๋ว จัดให้ คับ ตาก,อุตรดิต,สุโขทัย,พิษโรค,เพดชะบูน
  l,l, เขตลูกค้าผมที่ดูแลอยุ่เลย แต่ไม่ได้ไปไหน ไปที่ไร ผบทบ.  ไปเฝ้าทูกที รอเผลอก่อนเหอะ อิอิ jhkll jhkll

mmppp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 01:15:25 »

ถ้าเป็น VIP ค่อยมาคุยกันนะครับ อิ อิ

เดี๋ยวว่าใจร้าย

งั้นเอา ราชาคาราโอเกะไปก่อนแล้วกัน ก่อนถึงปั้มปิโตนาส ฝั่งขาลง กทม. 1.5k ครับ

CAM

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 22:24:46 »

ต้องทำไงถึงได้ VIP คับบอกทีเพิ่งเข้าเป็นสมาชิก WEB ยังไม่นานอ๊ะคับ  พพำ พพำ  ยังไม่รู้จักท่านเทพเลยอ๊ะคับจะหาใครมายืนยันตัวตนดีเคยคุยแต่กับท่านรูนัลโดอ๊ะคับคงจะต้องรอให้รู้จักท่านเทพก่อนอ๊ะคับยังพอมีเวลาเหลือ  พพำ พพำ
ขอบคุณท่าน mmppp มากคับที่ใจดีบอกสถานที่คับ  uhgv uhgv

popcorn4202

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 22:29:16 »

งืมๆๆๆ  ,mnnb

ต้องทำไงถึงได้ VIP คับบอกทีเพิ่งเข้าเป็นสมาชิก WEB ยังไม่นานอ๊ะคับ  พพำ พพำ  ยังไม่รู้จักท่านเทพเลยอ๊ะคับจะหาใครมายืนยันตัวตนดีเคยคุยแต่กับท่านรูนัลโดอ๊ะคับคงจะต้องรอให้รู้จักท่านเทพก่อนอ๊ะคับยังพอมีเวลาเหลือ  พพำ พพำ
ขอบคุณท่าน mmppp มากคับที่ใจดีบอกสถานที่คับ  uhgv uhgv

นัดเจอท่าน roonaldo สักระยะก็เป็น vip ไม่ยากครับ อย่างป๋าเจมส์กล่าวแหละครับ แสดงตัวตนท่านให้ท่านอื่นยืนยนรับรองมีสิ่งดีๆ ตามมาเยอะครับ(ไม่ดีอย่างเดียวเสียตังค์) rgb
เว็บนี้ผมบอกได้คำเดียวว่ามิตรภาพสุดยอดจริงๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2009, 22:30:57 โดย popcorn4202 »

CAM

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2009, 22:40:09 »

งืมๆๆๆ  ,mnnb

ต้องทำไงถึงได้ VIP คับบอกทีเพิ่งเข้าเป็นสมาชิก WEB ยังไม่นานอ๊ะคับ  พพำ พพำ  ยังไม่รู้จักท่านเทพเลยอ๊ะคับจะหาใครมายืนยันตัวตนดีเคยคุยแต่กับท่านรูนัลโดอ๊ะคับคงจะต้องรอให้รู้จักท่านเทพก่อนอ๊ะคับยังพอมีเวลาเหลือ  พพำ พพำ
ขอบคุณท่าน mmppp มากคับที่ใจดีบอกสถานที่คับ  uhgv uhgv

นัดเจอท่าน roonaldo สักระยะก็เป็น vip ไม่ยากครับ อย่างป๋าเจมส์กล่าวแหละครับ แสดงตัวตนท่านให้ท่านอื่นยืนยนรับรองมีสิ่งดีๆ ตามมาเยอะครับ(ไม่ดีอย่างเดียวเสียตังค์) rgb
เว็บนี้ผมบอกได้คำเดียวว่ามิตรภาพสุดยอดจริงๆ ครับ

คับท่าน popcorn4202 ก็นัดกับท่านรูนัลโดใว้เหมือนกันอ๊ะคับคงจะเร็ววันนี้คับ  9876 9876

mmppp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2009, 23:51:03 »

ถ้ามีโอกาส ไปเที่ยว pub ชื่อ play ดูนะครับ เปิดใหม่ ตรงข้ามเทคโน ดนตรีเล่นดีใช้ได้ ศุกร์ เสาร์

คนเยอะเด็กเทคโนทั้งนั้น

ถ้าไม่เอาสวยมาก ไม่ยากครับ

หรือ ขี้เกียจ เข้าไป รร ซอยเดียวกัน สุดซอย อาจมีเฮครับ อิ อิ

kjhg

CAM

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2009, 17:15:53 »

ถ้ามีโอกาส ไปเที่ยว pub ชื่อ play ดูนะครับ เปิดใหม่ ตรงข้ามเทคโน ดนตรีเล่นดีใช้ได้ ศุกร์ เสาร์

หรือ ขี้เกียจ เข้าไป รร ซอยเดียวกัน สุดซอย อาจมีเฮครับ อิ อิ

kjhg

แหล่มเลยครับขอบคนในเครื่องแบบมากๆ   uhgv uhgv อย่างนี้คงต้องหาเรื่องอยู่สัก2-3วันซะแล้ว  uhgv uhgv
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2009, 17:17:45 โดย CAM »

garner

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009, 23:06:06 »

kjhg

l,l, ผมเคยแต่ที่ แม่สอดอะครับ   ของนอกยังจำไม่หาย ถามชื่อ ถามอายุ ถามอะไรส่ายหน้าหมด เหมือนกับว่าพูดไม่ได้อย่างเดว แต่พอถามเท่าไร บอก 300 เฉยเลย 8ujn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2009, 23:10:44 โดย garner »

CAM

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 11:44:27 »

kjhg

l,l, ผมเคยแต่ที่ แม่สอดอะครับ   ของนอกยังจำไม่หาย ถามชื่อ ถามอายุ ถามอะไรส่ายหน้าหมด เหมือนกับว่าพูดไม่ได้อย่างเดว แต่พอถามเท่าไร บอก 300 เฉยเลย 8ujn

uhgv uhgv ของนอกราคาถูก แล้วการบ้านส่งยังครับท่าน garner   kjhg kjhg  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2009, 16:27:50 โดย CAM »

mmppp

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 19:00:22 »

kjhg

l,l, ผมเคยแต่ที่ แม่สอดอะครับ   ของนอกยังจำไม่หาย ถามชื่อ ถามอายุ ถามอะไรส่ายหน้าหมด เหมือนกับว่าพูดไม่ได้อย่างเดว แต่พอถามเท่าไร บอก 300 เฉยเลย 8ujn

uhgv uhgv ของนอกราคาถูก แล้วการบ้านส่งยังครับท่าน garner   kjhg kjhg 

ท่าน garner เห็นว่าไปทีไร ผบ ไปคุมตลอดนิ น่าสงสาร อิ อิ

arterart04

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2009, 21:58:17 »

เมื่อไหร่เราจาได้เป็นVIP~ กับเขามั้งนะ kjhgf

CAM

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 11:19:07 »

ท่าน mousejet ครับช่วยมายืนยันตัวตนที่แท้จริงของผมหน่อยเผื่อจะได้ป็น VIP กับเขาบ้าง  uhgv uhgv

bastian10

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 02:36:56 »

ขอคำชี้แนะด้วยคับ ท่านเทพทั้งหลาย ตาก สุโขทัย พิษโลก และเพดบูรคับ ไม่อยากให้เป็นแค่ทางผ่านคับ อยากเก็บไม่ให้พลาดสักจุดเดียว ;khhg ;khhg ;khhg

tanut546

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 04:42:19 »

รออยู่ครับเสียค่าทำบูญเลี้ยงโคโยตี้ไปแระนึกว่าจะได้ เซงแระคับ

focus007

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 กันยายน 2011, 22:58:18 »

[e]
โรงแรมเวียงตากติดแม่น้ำปิงอ่ะคับ

Mr. Psk

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12 กันยายน 2018, 12:10:49 »

ท่านเทพครับผมอยากรู้ว่าที่ตากพอมีเด็ดๆบ้างไหมครับ ผมเหงามากกกก..

Mr. Psk

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 12 กันยายน 2018, 12:12:32 »

ท่านเทพครับผมอยากทราบว่าที่ตากพอมีตรงไหน เด็ดๆบ้างครับ
ผมเหงามากกกก ๆๆ eta32ฟ

Mr. Psk

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 12 กันยายน 2018, 12:14:33 »

ท่านเทพครับผมอยากทราบว่าที่ตากพอมีตรงไหน เด็ดๆบ้างครับ
ผมเหงามากกกก ๆๆ eta32ฟ

kokpoo

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2018, 09:38:43 »

มาชมข้อมูลครับ ขอบคุณมากจ้า