ผู้เขียน หัวข้อ: จับไอเท็มลับ>>>>น้องเอลลี่<<<< ของดีบ้านซีซอ  (อ่าน 879 ครั้ง)

BESSPAYRO

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

scary scary scary scary scary scary scary scary scary scary

พิชิตไอเท็มลับสาวสวย ร้อนแรงส์บาดตา กระชากใจ
เหนื่อยกายไม่ค่อยสบายใจจากทางบ้านใหญ่ วันนี้
ผมกระแวะมาบ้านลับประจำกายมีนางฟ้า มากหลาย
คัดมาเน้นๆ คราวนี้ ถูกใจอยู่คนนึงเธอมีนามว่า เอลลี่
ขาวสวย หน้าคุ้นๆ เหมือนเน็ตไอดอลชื่อ .......... (ขอไม่เอ่ยนะครับ)
สวยบาดตาผมมากวินาทีนี้ อยากเคี้ยว อยาก.......

เข้าห้องไปสองต่อสองน้องเขินๆผมนิดๆนะ
แต่น้องแท็คแคร์ดีนะครับ
พอน้องถอดมากนี้มันเสียบบบบ จะจริงๆ
หุ่นดีมาก[ ขาว หน้าอกสวย หน้ามัธยม นมมหาลัยกันเลยทีเดียว
เคี้ยวคงเพลิน อาบน้ำ เส็จ เนื้อแนบเนื้อ กายแนบกาย
ใจเต้นๆ ตึบๆ ร้อนๆ ข้างใน แล้วครับ

ขึ้นเตียงไป เริ่มจากขาเลยนะคนนี้ งานละเอียดครับ อิอิ
บั้นท้ายสวย น้องสาวยิ่งสวยกว่า คงจะละมุลน้าเจอลิ้นพิฆาตของผมไป
ผมเชื่อว่าเธอต้องฟินแน่ๆ จัดให้ไม่อั้น สไตล์เหมือนมีเมียน้อยอีกคนเลยครับ
ฟิวได้มากอารมณ์มาเต็ม อารมณ์ร่วมเต็ม 100%
เสียงครางค่อยแผ่วออกมาจากลมหายใจ
กระเพื่อม กะเพื่อม ไปทั่วเรื่องร่าง ให้คางไม่หยุด
จนสิ้นสุดภาระกิจ

สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด  สุดยอด

คนนี้ หน้าตารูปร่าง ผิวพรรณ เนื้องาน ผมให้ 100 เต็ม 100 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2019, 09:10:45 โดย valentine2018 »