ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพี่ยังไม่ได้ลอง อย่ามองว่านู๋ไม่เด็ด MIKO feat.by City hunter  (อ่าน 136 ครั้ง)

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

สวัสดีสมาชิกชาว cmxseed ทุกท่าน  ;khhg  ;khhg กลับมาเจอกันอีกครั้ง  วันนี้ผมจะมามินิรีวิว น้องมิโก๊ะ แสนสุข..ว่าแล้วก้อเริ่มกันเลยครับ  ก่อมันคาใจ  ข้างในลึกๆๆ .ผมฮัมเพลงเพราะมั้ย ถุย  ไม่ใช่ละ  เรื่องของเรื่องคือ ค้างคาใจกะสาวน้อยคาวาอี้แห่งบ้านแสนสุขคนหนึ่ง.สัมผัสที่หกมันบอกว่า น้องต้องเป็นเด็กมีของ.แต่เวลาน้องมาผมไม่เคยว่างสักที....พอหาเวลาว่างได้ก้อเลยแวะไปดูตัวจิง... ไปถึงร้านน้องมิโก๊ะมายืนโชว์ตัวระยะสามเมตร..ใครเห็นก้อบอกว่าอวบ..  eta30  eta30 ผมเลยเรียกน้องเข้ามาดูใกล้ๆ ก้าวแรกความขาวเนียนกระแทกสายตา  eta20 eta20...ก้าวต่อมาพาน้องขื้นห้อง... jljhl jljhl มิโก๊ะตัวจิงน่าตาแนวน่ารัก..โดยเฉพาะรอยยิ้มของน้อง..เฮฮาอารมณ์ดี..อยู่ด้วยไม่มีเดทแอร์...ปอกเปลือกออกมาความขาวเนียนระดับสิบ....ใครบอกว่าอวบ สำหรับผมน้องไม่อวบเลย  แค่เด็กวัยกำลังโต. dgd dgd เรื่องหน้าตาอาจธรรมดาแต่เนื้อตัว..หุ่น..ผิว..และหน้าอกสวยคู่นั้น น้องยืนหนึ่ง .เนื้องานตามใจใหลลื่น..อาจจะมีข้อห้ามนิดๆที่ไม่สเปรย์สดแต่น้องสเปร์ยดีม๊ากกก..  สำหรับผมไม่ซีเรียจเพราะเน้นเลยความสด..ความใส  เห็นใสๆแบบนี้ใครจะไปเจอน้องฟิตร่างกายไปให้ดีๆ แพ้น้องขื้นมาอย่าว่าผมไม่บอกเน้อ.. jljhl jljhl พูดเยอะเจ็บคอ...ลองไปดูรูปตัดสินกันเอาเองครับ.. สำหรับผมเจอน้องแบบนี้ฟินครับ บางครั้งการเที่ยวเราอาจจะต้องการแค่  ...ใครสักคน...ที่ไม่จำเป็นต้องสวยมาก แต่อยู่ด้วยแล้วสบายใจ ผ่อนคลาย..สบายตัว..เป็นเพื่อนยามเหงา   ซึ่งผมว่าน้องมิโก๊ะตอบโจทย์ครับ   ใครสนใจก้อลองไปดูกันได้ครับ...น้องเหมือนพลอยที่รอการเจียรไน ถ้าลดหุ่นอีกนิด.  เข้าคลีนิคอีกหน่อย..พริ๊ตตี้ก้อพริตตี้เถอะ...ยืนชนได้หมดทุกนาง..สุดท้ายลากันด้วยข้อความของน้องมิโก๊ะที่ฝากบอกพี่ๆว่าา
...ถ้าพี่ยังไม่ได้ลอง..อย่าเพิ่งมองว่านู่ไม่เด็ด.... ;khhg  ;khhg 
 ขอลาไปก่อนละครับ โชคดีมีทอนทุกท่านครับ  eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2019, 08:27:45 โดย drjj »

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
Re: ถ้าพี่ยังไม่ได้ลอง..อย่ามองว่านู๋ไม่เด็ด มิโก๊ะ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2019, 04:43:34 »

ตีป้อมๆ อิอิ ป้อมขาวๆ เนียนๆ ไฟหน้าซีนอล จมปู๊จมปู ขนาดนี้ ผิวพรรณระดับ เนียนกริ๊บ อย่างกะเด็กอนุบาล นี่มัน.... ช้างเผือกเชือกงาม ที่หลงมาในป่าคอรกรีต ชัดๆ บอกเลยใครเคยมองข้าม มองผ่านๆ ให้ลองมองใหม่ ดูกันให้ดีๆ เอ้าเสพรูปเหอะ ขี้เกี้ยจบรรยาย เกรดนี้ ทรงนี้ นับวันมันหายากยิ่งบอกเลย jljhl

livestoned

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ถ้าพี่ยังไม่ได้ลอง อย่ามองว่านู๋ไม่เด็ด MIKO feat.by City hunter
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2019, 10:56:59 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ยอมรับเลยว่ามองข้ามน้องไปจริงๆ fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
Re: ถ้าพี่ยังไม่ได้ลอง อย่ามองว่านู๋ไม่เด็ด MIKO feat.by City hunter
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2019, 15:56:23 »

ภายนอกอาจจะ... ดูธรรมดาๆ  แต่... ภายใน ไม่ทัมดา นะครัช jljhl

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2019, 19:10:52 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ยอมรับเลยว่ามองข้ามน้องไปจริงๆ fdgdfdf
ของบางอย่าง...จะมองแค่เพียงภายนอกอย่างเดียวไม่ได้ครับ..ต้องใช้ใจมองเข้าไปข้างใน jljhl  jljhl

mymine

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0