ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเดมี่ สายนมห้ามพลาด สวยสุดเท่าที่เคยเจอ หุ่นดีหลุดมาได้ไง  (อ่าน 2260 ครั้ง)

Ratchanan

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับวันนี้เป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้มาเยือนร้านซีซอสปา
มาวันนี้ ตั้งใจมากินเด็กโดยเฉพาะ พีอาร์เลยแนะนำ น้องเดมี่
น้องใหม่ วัยใส่ 19 ขวบ หุ่นดี สดๆซิงๆ ของจริงทั้งตัว
เนื้อตัวผิวไม่ขาวมากครับ แต่หุ่นดีมาก เอวขอด สูงยาว
ตูดบึ้ม ไฟหน้าแจ่มมากเลยครับ น้องดูแลดี เอาใจใส่
ดูภายนอกนิ่งนะครับ พอเข้าไปรู้จัก จริงๆในห้องแบบตัวต่อตัว
ถึงได้รู้ เพรชในตมเลยว่าได้ น้องเข้ามานาบนัวเนีย เครียคลอ
จู่โจมตรงนั้นของผม !!! ทำเอาผมเก็บอาหาร หื่นระหมของตัวเองไม่ไหว
จัดเต็ม ฟัดกันสนัน เสียงร้อง ซ่าบซ่าน ลีลาสุด พริ้ว
นมสวย จุกสวย สะกโพกนี่ฮึ้มมมม น่าจ๊าดดดดดดดดด
งานน้องได้หมดทุกเม็ด ไม่มีกั๊ก ร้อนแรงสุดๆ

ดื่มด่ำ ผ่าน ร่อง เสน่หา

ทรงดี ขาวโบ๊ะ

ใครชอบงานแบบหวือหวา สายโหด
จัดเต็มทุกรูปแบบ แก้ว 3 ประการ ไม่ควรพลาด
ใครชอบนมใหญ่ จุกสวย แน่นสู้มือ บอดี้สวย ห้ามพลาด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2020, 09:42:43 โดย valentine2018 »

kaewpanya saegor

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หุ่นเอ็กมากท่าน

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

• *

ขอบคุณมากนะครับ

• *

eta04 eta04กลับมากันแล้ว น้องเดมี่  mbvc mbvc