ขอคำชี้แนะออกท่องยุทธภพจริงๆครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะออกท่องยุทธภพจริงๆครับ  (อ่าน 167 ครั้ง)

fareastern

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอคำชี้แนะออกท่องยุทธภพจริงๆครับ
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2019, 23:34:50 »

สวัสดีครับ...
ผมเพิ่งเลิกกับแฟนได้ประมาณ 1 อาทิตย์  ตั้งแต่เริ่มมีแฟนก็ไม่เคย ออกท่องยุทธภพ เลยครับ เพราะเป็นคนขี้อาย อีกอย่างพื้นเพ ไม่ได้เป็นคนในเมือง จึงอยากจะรบกวน ท่านผู้มีวิชา ช่วย ชี้แนะสักหน่อยครับเพื่อนเคยพาไปครั้งหนึ่ง แถว สันติธรรม แค่หน้าร้านผมก็เขินแล้วครับ  ขออภัยหากกระทู้ซ้ำ
ด้วยความเคารพ ผม...เร็วด้วยนะครับ