ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องมะปราง หวาน อร่อยมาก สายบู้ห้ามพลาด  (อ่าน 2273 ครั้ง)

kaewpanya saegor

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับวันนี้ดูเป็นวันว่างๆอีก1วัน ที่ไม่รู้จะไปไหน เลยมีโอกาส ได้แวะมา seasaw spa ต่มคำแนะนำของเพื่อน
ที่บอกว่าร้านนี้เด็ดจัดในย่านนี้ เริ่มเลยแล้วกัน เข้าร้านมา เจอกับ PR ผู้ชาย เอาละคุยง่าย มีใครแนะนำบ้างไหมน้อง
พี่ชอบงานแรงๆบู๋ๆ หน่อย PRแนะนำ มะปรางครับพี่ จากนั้นน้องก็ออกมาไห้ชม บ๋ะเข้าไห้ ถูกใจริงๆ หุ่นX อกใหญ่
ไฟหน้าแจ่มๆ
ผมตกลงจ่ายค่าสินสอด แปปเดียว น้องเดินออกมา พาผมขึ้นไป เดินไปคุยไปสร้างความคุ้นเคย น้อง
คุยสนุกเพลินเลย  ถึงห้องน้องชวนอาบน้ำ ผมถอดน้อง น้องถอดผม ทำเอาผมตื่นตัวเลยทีเดียว ผมละสายตาจากไฟหน้าน้องไม่ได้เลยครับ  ทำเอาความหื่นครอบงำเลยทีเดียว  เนื้อตัวที่ขาวเนียน หุ่นที่สวย กับสายน้ำที่ไหนไปทั่วตัว  จากกนั้นน้องก็เข้ามานัวเนีย  จู่โจมผมพร้อมกับเสียงในลำคอ ซาบซ่า กับลีลาที่พลิ้ว ของน้อง ทำผมเกือบ อดใจไม่ไหว
อาบน้ำ 10/10 เลยครับ

มาต่อที่เดียงดีกว่า
น้องค่อยๆนวดตัวจากด้านหลัง พร้อมกับเรือนร่างน้อง จากนั้นน้องไห้ผมพลิกตัว น้องสเปร์ยอยู่พักใหญ่  จากนั้นถึงทีผมบ้างละ 555+ ผมทั้งดื่มนม ลงมาหน้าท้อง  เช็กน้ำมันเครื่องจนหมด  ไม่ว่าจะท่าไหน แบบไหน น้องรับได้หมด
ซาว์เสียงที่ออกมา ไม่มีเฟคเลยครับ  งานไหลตามฟิวจริงๆครับ คนนี้  สุดท้ายผมก็แพ้น้องไป
งานน้อง ทอนกระจายจริงๆครับ
หน้าตา: 10/10
รุปร่าง: หุ่นดี ผิวขาว อกสวย  10/10
งาน: ตามใจ บู๊ ทาสี จูบ สเปร์ยสดได้  10/10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2020, 09:04:25 โดย valentine2018 »

kaewpanya saegor

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1