ผู้เขียน หัวข้อ: ออฟฟี่.......ที่รัก สายตี้ สายกินเด็กรีบตามมาลอก  (อ่าน 2147 ครั้ง)

MOMAN

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้มีโอกาสได้ไปทำธุระแถวๆแยกหนองประธีปหรือแยกปอยหลวง พอเสร็จธุระปุ๊บก็ได้โอกาสชะแวปเข้ามาดูน้องๆที่ Office-lady เชียงใหม่ ข่าวกระซิบมาว่า มีน้องนักสาเข้าไหม่ซะด้วยยย เราก็ไม่รีรอแล้วครับ เลี๊ยวเข้าซอยไปหาดูน้องตัวจริงเรยทีเดียว พอเข้ามาจอดรถในรั้วปุ้บก็เดินเข้ามา พีอาสาวสวยเข้ามาทักทายเรยครับ เราก็ไม่รีรอขอดูตัวน้องๆ โอ้วันนี้มีสาวๆถึง7คนเรยครับ พอโชว์ตัวกันทีละคนๆผมไปเห็น น้องอ็อฟฟี่ คนสุดท้าย คนที่7 เรยครับ หน้าตาน่ารัก ใสๆวัยทีนมาก ไม่ต้องแต่งก็สวย หี่นี้เอ็กซ์มากกก ก้นงอลน่อยๆ นมตุมเรยว่าได้เรยครับ พีอามีบอกแท้ทั้งตัวเรยนะคะ โอ้....ไม่รอแล้วจร้าเป้าตุงมาทันทีเลือกน้องออฟฟี่ เรยครับ ไม่รีรอรีบจ่ายค่าสินสอดทันที เขามีโปรฟรีสเปย์(ใช้ปาก)ทุกคลอสด้วย ผมชอบบบบ แถมไม่รีรอน้องรีบพาไปห้อง แก้ผ้าอาบน้ำ นัว เนีย บิ้วกันไปในห้องน้ำเรย เอวพลิ้วมาก ยิ่งเจอลีลาการสเปย์เข้าไป สุดยอดของความฟิน ดูดแรง ครแตกง่ายรับรองมีขอน้ำ2เรยหละครับ น้องสเปย์ให้นานมากจนพ้อมร้องขอชีวิต อาบน้ำเสร็จมานัวต่อที่เตียงอีก บิ้วกันขึ้นลงแล้วกลับไปสเปย์อีก ส่วนจิมิ๊น้อง หอม สะอาดมาก ทาเพลิน งานโจ๊ะ ห้ามพลาด น้องขมิบได้สุดยอดเลยยิ่งตอดรัด ฟินสุดๆผมซอยถี่ๆรัวๆ จนอั้นไหวเป็นการเสร็จ ปล.น้องจัดได้ทุกท่า เพลินไปทุกท่าจนจำไม่ได้วาท่าไหนบ้าง สุดยอดเรยจิงๆครับคนนี้ เสร็จกิจน้องก็พาไปอาบน้ำ ใส่เสื้อผ้า นั่งคุยกัยกันครบ1.30 ชม.พอดี ให้ค่าขนมน้องไปนิดหน่อยตามพอควรคับ กลับบ้านได้ สบายตัว
สรุป
หน้าตา 10/10 หน้าตาน่ารักใสๆเด็กๆ
หุ่น 9/10 ก้นสวย บอดี้ขาวเนียนมาก
ลีลา 10/10 ลีลาสุดกันไปเรยทีเดียว อ้อนเก่งครับ
GF 10/10 ไม่ผิดหวังแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2020, 00:34:34 โดย valentine2018 »

mymine

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ออฟฟี่.......ที่รัก สายตี้ สายกินเด็กรีบตามมาลอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2019, 10:55:28 »

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ออฟฟี่.......ที่รัก สายตี้ สายกินเด็กรีบตามมาลอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2019, 22:31:40 »