ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้อง ลาเบล การันตรีเลยครับคนนี้ มีแต่ทอนกระจาย ย้ำ...ทอนกระจาย  (อ่าน 1233 ครั้ง)

ชรานิยม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น้องราเบลยิ่งมอง ยิ่งหน้าหลงไหล ตัวเล็กสเป็คป๋า
น่าตาน่ารัก มีเขี้ยวดูแล้วมีเสน่ห์ ตัวเล็กอดใหญ่
ทรงดีแค่หน้าตาก็เริ่ดแล้ว

น้องราเบล หุ่นก็ว่าสุดยอดแล้ว งานอาบน้ำดีใช่ได้ระดับมาตราฐานทั่วไป คุยสนุก อาบน้ำได้สะอาดดี ขัดไปถูไปรูดไปมีนัวกันในห้องน้ำ...ตามต้องการ

คนที่ได้เจอน้องมาแล้วต่างก็บอกมาว่า น้องงานไม่เคยตก น่ารักคุยเก่ง นัวมัน เซ็กจัดจ้าน ได้อารมณ์(เชื่อแล้วครับ เกิดคาด)
เรื่องบนเตียง น้องบุกก่อนเลย ลิ้นตวัดอย่างพริ้วลำตัวแนบชิด ใส่กันแบบไม่ทันได้ตั้งตัวน้องซุกไซร์แทบทุกส่วน ตั้งแต่บน-ลงล่าง ซาวด์เด่นดังได้อารมณ์ดี บิ้ว นัว เสียวมาก ปากเก่งดีดูดแน่นจังหวะจะโคนดีมาก แถมเปลี่ยท่านั่งคล่อม555

เอาสาหร่ายมาบดหน้าขาซุกไซ้ไปทั่วจะร้อนแรงไปไหนแข็งปังสิครับ ผมไม่ไหวแล้วจับน้องลงล่างบ้าง
ลงลิ้นบ้างแล้วนะเล่นให้ทั่วเหมือนกัน5555 อารมณ์มันพาไป เสียงมา ด้านล่างเริ่มฉ่ำ จัดการบิ้ว จากปากแล้วลงมาข้างล่างหาความฉ่ำที่กำลังพรั่งพลูออกมา555 เริ่มขยับเอว ก้นไม่ติดพื้นเสียงครางเริ่มดังขึ้นๆเรื่อยๆได้เห็นน้องหุ่นดี ๆ มองหน้าสวยๆ เอวร่อน มาพร้อมซาวน์ AVแล้วมันจะมันส์อะไรแบบนี้ ลุยยาวสิครับจะรออะไร อิอิ
ต่อไป...พลักกันรุกรับอย่างเมามัน เสียงระงมไปลั่นห้องอารมณ์ร่วมสุดยอดมากเลยครับ มาแบบเต็มๆ ปลดปล่อยและระเบิดออกมาให้อย่างเต็มที่ไม่มีกั๊ก
ทั้งเสียงซี๊ดและหวีดร้องครวญคราง ที่ออกมาจาก น้องนั้น ฟิลลิ่งจากลึกๆของข้างในจริงๆ
น้องก็ขึ้นโยกผมแรงมาก น้องโยกไม่ยอมหยุด   จนสักพักของน้องตอดของผมจนแน่นมาก
มากจนรู้สึกได้หน้าน้องที่กระทบกับแสงไฟอ่อนๆในห้อง ช่างดูเย้ายวน ได้อารมณ์ยิ่งนัก
น้องร้อง ร้อง เด้งเข้าหา
มาจนนาทีสุดท้ายจนเราต้องหยุดนิ่งๆ แพ้แตกในที่สุด(เสียวจนขาสั่นเลยก็ว่าได้)

คะแนนไม่ต้องพูดถึงแล้วมั้งครับ แบบนี้ ให้เต็มทุกข้อ ครับท่าน

ห้ามพลาดโดนเด็ดขาดท่าน น้องราเบลSEASAW  spa พิษณุโลก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2019, 09:55:10 โดย valentine2018 »

kaewpanya saegor

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0