ผู้เขียน หัวข้อ: กระติ๊บ​ สวยคม นมโต หุ่นสุดX  (อ่าน 3308 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
กระติ๊บ​ สวยคม นมโต หุ่นสุดX
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2019, 17:30:49 »

เดือน11 เจอทีเด็ดอีกแล้ว ส่งท้ายวันสิ้นเดือน กับ นางแบบสุด X หน้าคม นมโต ริมฝีปากสวย SEXY น้องกระติ๊บ​ แห่งค่ายแสงเหนือ ออโรร่านั่นเอง

แอบออกนอกสายมาสอยนางแบบสาว ลุคsexy กะเค้าบ้าง แรกพบสบตา ก็กล้าพูดได้เลยจริงๆ ว่า... น้องดูสวย ดูดีกว่าในรูป อีกนะ แต่เดี๋ยวก่อน ทรงนี้ สวยคมแบบนี้ ลงเรท สูงแน่ๆ แต่... เห้ย ละก็เห้ย ลงเรท โมเดลจริงเหรอ โห้ว คุ้มค่าเลยแบบนี้ hgjhg

สารภาพก่อนถ่ายมาน้อย เพราะมั่วแต่ เม้าท์มอย กันเพลินๆ คุยไปจับไป จิ้มไป บีบไป ดูดไป ขย้ำไป ก็หุ่น.... มันช่าง... น่า... ขนาดนี้ ออกตัวอีกรอบท่านใด ซีเรียจเรื่อยรอยสัก เรื่องรอยแผลเป็น ก็ผ่านได้นะครับ แต่สำหรับผมนั้น มองข้ามแบบไม่สนใจเลย เพราะ ข้อเด่นมันมากกว่า ข้อด้อยเยอะ เน้นเสพตัวตน เสพหุ่น เสพอารมณ์ มากกว่า

เข้า​น้ำเข้าเนื้อเลยละกัน งานจัดว่าอยู่ในระดับที่ดีครับ อาบน้ำได้ ใส่ใจความสะอาด มือนุ่มๆ มาสะกิดด้วยน้อย ลากนิ้วเบาๆ นวดๆถูๆ สบู่ หอมๆ มันก็จะสยิวๆ หน่อยๆ บวกกับหน้าตายั่วเย ของน้องกระติ๊บ​ ​ นัวๆ ลื่นๆ กันในห้องน้ำสุขใดเล่า จะเท่ามีน้องมาเล่นด้วงน้อย jljhl

งานนวดจัดว่าพอนวดได้ ส่วนงานนัว อันนี้ก็แล้วแต่ฟิลลิ่ง ดีเทลต่างๆ ไม่ขอเอ่ยกล่าวใดๆ ไม่อยากสปอย แต่อยากจะบอกแค่ว่า... บางทีมันก็ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียง เปลี่ยนไปรบกันท่ามกลางสายน้ำ บ้างก็ได้ หุ่นX แบบนี้ ราดน้ำลงบอดี้ ลงสบู่ ลื่นๆ แสงไฟสลัวๆ ไออุ่น กลิ่นกาย จับน้องหันหลัง ชนกำแพง ร่างกายแนบชิด ลมหายใจแทบรดต้นคอ ค่อยๆฉีกขาออกข้างๆ ยกสะโพกสวยๆ งอนๆขึ้นเล็กน้อย.... ที่เหลือก็ ไปจินตนาการกันเอาต่อเองนะครับ ttu

สรุปแล้ว น้องกระติ๊บ​  จัดว่า สวย คม หุ่นsexy คุ้มค่าในเรทโมเดลจริงๆครับ อ้อ น้องนิสัยดีพูดตรงๆ คุยกันเพลินๆ จัดว่า น่าเอ็นดูน่า สนับสนุนเลยครับ ฝากพี่ๆ ป๋าๆเอ็นดูน้อง กระติ๊บ​ ​ ด้วยนะคร๊าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 สิงหาคม 2020, 18:21:24 โดย Aurora »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Re: การันต์​ สวยคม นมโต หุ่นสุดX
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2019, 17:58:36 »

เซ็นยากมาก... หนักใจสุดๆ กว่าจะได้แต่ละรูปคิดแล้วคิดอีก ต้องโทษนางแบบละครับงานนี้ เล่นผมนี้ หนักใจเลยจะปิดยังไงดีละเนี้ย เสียดาย หน้าสวยๆจริงๆครับ fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2019, 18:00:25 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การันต์​ สวยคม นมโต หุ่นสุดX
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2019, 22:27:03 »

ขอบพระคุณ รีวิวดีๆ จากพี่ CITY HUNTER  มากๆๆนะคะ ภาพสวยคมมากๆ
ขาว สวย  เอ๊กซ์ PR เห็นยังตะลึง!!!    eta04 eta04
จับจองด่วนคะ PR บอกเลย คิวยาวววววมากกกกคะ
  eta03 eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2019, 22:28:56 โดย Aurora »

bladeofimmortal

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2019, 16:49:55 »

nice review

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2020, 12:51:20 »