ผู้เขียน หัวข้อ: Real time ใหม่ " น้องแพม " สาวหน้าไทย งานได้ทุกแบบ อยากลองไหมอะ  (อ่าน 410 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

eta02 New สาวหน้าไทยคม สวย เก๋ นานๆจะหาแบบนี้เจอ rock03

ูู^^ รับงานเพียง 7 วันนะคะ ( 29-05 ธันวาคมนี้ ) ^^

MU02 “ น้องแพม ”  MU02 เป็นอีกหนึ่งสาวที่อยากแนะนำเพราะว่าความเก๋ของน้องคือเป็นสาวผมดำ ตรงสวย หน้าออกแนวสาวไทย ไม่ศัลยกรรม จะได้ฟิลลิ่งแบบความออริจินัลสาวไทยที่สำคัญน้องบอกว่ามาเชียงใหม่ครั้งแรก อยากให้พี่ๆได้รู้ว่าหนูมีดียังไง ว้าวววววว พีเซ้นขนาดนี้ไม่ลองกันหน่อยเหรอคะ 555
สูง 163 นน.57
สัดส่วน 34-26-35 (อกแท้)
ผิวขาวเหลือง
บอดี้แท้ ไม่ศัล
ใจดี ตั้งใจ งานได้ทุกแนว ขอเพียงสุภาพน้องแพมพร้อมเต็มที่ค่ะ

khjhgg สนใจสาวน้อยน้องแพม อย่าลืมกดเบอร์มาสอบถามคิวได้ที่ 087-1748583
mbvc หรือแอดไอดีไลน์ haremspa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธันวาคม 2019, 16:54:18 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่