ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแอรีนOFFice lady นางแบบชัดๆ นัวมัน นางฟ้ามาโปรด  (อ่าน 1329 ครั้ง)

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น้องแอรีนOFFice lady นางแบบชัดๆ สัดส่วน 36-27-38  สูง 165/55
มีโอกาศได้ไปเยื่อนร้าน OFFice  lady เชียงใหม่ ขอดูน้องๆ พอน้องแอรีนเดินออกมา แม่เจ้าโว้ยยยยย
ขาว สวย หุ่นดี ออร่าเป็นประกาย เหมือนนางแบบเดินโชว์ "แคทวอล์ค" หลังจากดูครบก็เลือกเลยน้องแอรีน
ถึงห้องแล้วผมก็แก้เขินด้วยการถามสารทุกสุขดิบ เสียงพูดน้องน่ารัก มีความเซ็กซี่ ซ่อนอยู่

ตัดมางานอาบน้ำกันดีกว่ายิ่งอยู่ในห้องน้ำ ยิ่งออร่า มาก  แต่น้องจะอายๆๆบอกปิดไฟนะพี่  เปิดแค่ในห้องพอ ผมบอกได้ครับเอาทีเราสะดวกเลยจ้า น้องก้ออาบน้ำให้อย่างดี พออาบน้ำเสร็จก็เราก็พากันไปที่นอน น้องก็ถามผมว่า “ให้หนูนวดให้ก่อนใหม”  ผมบอกไม่ต้องจ้า  น้องบอกงั้นจัดเลยนะพี่  ผมบอกลุยเลย 55555น้องมานั่งข้างตัวผมและจัดการ ทั้งนัว ทั้งบิ้วทันทีไม่มีการเสียเวลาครับ  นัวตั้งแต่ชอกคอยันหว่างขา  นัวไปนัวมา  เอานมมาถูตัวบดบี้  ตอนน้องบี้วน้องน้องบอกผมว่าคิด ซะว่าอยู่กะแฟนนะค่ะพี่  “ผมนี้คิดในใจได้ทอนแน่กู”
น้องเอานมทั้งสองข้างมาให้ผมดูด  อย่างเมามันดูดช้ายดูดขวา มือก้อจับบีบ ด้วย  ยกแรกนี้ผมได้แค่นอนทีเหลือน้องจัดการให้เรียบร้อย ผมไม่ยอมแน่ๆ ยก2 ผมจัดก่อนเลย กอด จูบ ลูบ คล่ำ อัด บดขยี้   ยิ่งปากน้องจูบ  มือจับชายน้อยใช้เจลชะโลม  รูดๆๆขึ้นลงยิ่งเสียวบวดกับปากน้องที นัวไม่หยุด  น้องใช้เวลาไม่นานผมก้อแตกทีทัน

น้องมาเช็ดจัดการให้มานอนคุยกันต่อก่อนได้เวลาไปอาบน้ำให้อีกรอบอย่างดีมากๆ ประทับใจกับคนนี้
แม้งานจะไม่ได้แรงบู้ ระห่ำมากแต่ อยู่แล้วเหมือนได้อยู่กะแฟนจริงๆ ใครชอบ หุ่นดี ขาว นมสวย  ล่างฟิต สะกิตแตก
และที่สำคัญน้องทำงานได้อารมณ์จริงๆ  ทำตามฟิวโดยแท้จริง ห้ามพลาดครับทุกท่าน ของดีต้องบอกต่อ

คะแนน อาบน้ำ 9/10

เนื้อตัวดีขาว หุ่นดนางแบบ เอ็กสุดๆ 10/10

เนื้องานไม่ได่บู้ระห่ำ ฟิวแฟนจริงๆผมชอบ ตามใจมาก เอาไปเลย 10/10

GF ทะลุล้าน++++++++++
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ธันวาคม 2019, 00:09:14 โดย valentine2018 »