ผู้เขียน หัวข้อ: ถือโอกาสที่น้องอลิสมาส่งการบ้านให้ครับ  (อ่าน 2882 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ถือโอกาสเมื่อน้องอลิสกำลังจะมาเย็นนี้ก็ถือโอกาสเขียนการบ้านให้ครับด้วยความประทับใจสุดๆ
ผมขึ้นงานกับน้องอลิสมา 2 ครั้งแล้วก็ยังประทับใจทุกครั้งที่มาหา รอบนี้เลยขอส่งการบ้านรอบสุดซอยเลยละกัน
น้องอลิสเป็นสาวน้อยหน้าหวาน ผิวขาวออร่า  ปากนิดจมูกหน่อย ที่สำคัญคือบั้นท้ายระเบิดดินครับ ทั้งขาวอวบใหญ่และน่าลงเขี้ยวอย่างรุนแรงครับ ตั้งแต่เที่ยวมาบั้นท้ายน้องอลิสเย้ายวนที่สุดในบรรดาเลยครับ
ประเดิมกันด้วยการนัวแบบพอหอมปากหอมคอ (ผมอาบน้ำมาก่อนแล้วครับ) กอดจูบลูบคลำน้องอลิส นัวกันทั้งใส่เสื้อผ้าเลยครับ มือผมสองข้างไม่อยูสุขทั้งล้วงไปเขี่ยจุกและนิ้วถูกางเกงในบริเวณปากช่อง น้องร้องไม่เป็นภาษาเลยครับผมเลยเอาปากประกบน้อง น้องอลิสตอบสนองผมดีมากด้วยการแลกลิ้นคืน (ต่างกรรมต่างวาระ) อารมณ์คุกรุ่นพอสมควรแล้วก็ผลัดกันถอดชุดไปอาบน้ำกันครับ
ที่ห้องน้ำก็ปกติสุขครับ น้องทำความสะอาดทุกซอกทุกมุม ถึงผมอยากจะนัวเนียต่อมากแค่ไหนก็ต้องเก็บไว้บนเตียงดีกว่าครับ (กลัวลื่นทั้งคู่) มาที่เตียง น้องรู้งานผมดีเลยจัดการ นอนหงาย ผมใช้ลิ้นบอดี้ไปทั่วโลมเลียวนเป็นจุดๆลากตั้งแต่ริมฝีปากแลกลิ้นลงมาเลื้อยผ่านท้องน้อยลากไปขบสีข้างจนมาถึงข้อพับหัวเข่า บอกเลยว่าน้องสติหลุดจิกหมอนแทบจะขาดแถมครางไม่เป็นภาษา จากนั้นน้องก็ให้ผมนอนหงายแทนแล้วลงมาจุ๊บปากจนไปถึงประกบปากแลกเปลี่ยนสารในช่องปากกัน ตอนนี้อารมณ์ผมแทบจะไม่ไหวแล้ว น้องก็ลงไปดูดจุกของผมพอเป็นพิธี ลากลงไปถึงไส้กรอก น้องอลิสไม่รีรอค่อยๆเลียไปตามลำแท่งแล้วก็หายเข้าไปในปากทั้งแท่ง (ต่างกรรมต่างวาระ) ทำให้ผมถึงกับสะดุ้งเฮือกเพราะมันเสียวมากครับ อยู่ในปากอุ่นๆของน้องนานมาก น้องทั้งดูดทั้งเลียจนสติผมเตลิด ผมก็ขอเอาคืนด้วยหยินหยางบ้าง ต่างคนต่างถึงจุดเดือดแล้วผมก็เลยขอไปสุดซอยกับน้องตามความเดือดพล่านของอารมณ์ น้องก็จัดการสวม CD ให้แล้วผมก็ค่อยๆเข้าไปในตัวน้องเริ่มจากเบสิคกันก่อน บดกันอยู่สักพักผมเปลี่ยนให้เป็นกรรไกรมหาสนุก จังหวะนี้น้องกระตุกอย่างแรงนำไปก่อน ระหว่างนั้นผมก็ชิมแคลเซียมและลากลิ้นขึ้นไปแลกลิ้นกับน้องอีกครั้งแล้วลงมาทาสีอีกครั้ง สักพักหนึ่งผมเริ่มปวดเมื่อยเลยขอให้น้องขึ้นไปพลางๆก่อน เราต่างประสานมือกันช่วยกันเด้งเอวใส่จนน้องครวญครางแบบสุดพลัง และแล้วก็มาถึงไคลแม็กซ์คือ ท่าด็อกกี้สไตล์ครับ บั้นท้ายขาวนวลอวบใหญ่ ผมขอจัดการทาสีไปขย้ำบั้นท้ายไปแล้วจัดการเข้าไปในตัวน้องจากข้างหลัง ผมฟินมากทั้งกระแทกไปตีก้นไป (ขอน้องแล้ว) บั้นท้ายคู่นี้แทบจะยกให้เป็นที่หนึ่งในใจเลยครับ จัดกันอยู่นานผมให้น้องนอนราบกับเตียงแล้วผมก็นอนทาบก้นน้องแล้วขย่มไปด้วย ผมจับบั้นเอวน้องให้สูงขึ้น ทะลวงลิ้นเข้าไปที่ถ้ำใหญ่ถ้ำเล็กแล้วก็เข้าสู่ด็อกกี้อีกครั้ง จังหวะนั้นผมเข้าไปในตัวน้องลึกมากทำให้น้องเผลอร้องออกมาดังๆครั้งนึงพร้อมกระตุกอย่างแรงเป็นครั้งที่สอง ผมก็ดับเครื่องชนใส่ท่าน้องต่อเรื่อยๆ จนกระทั่งมาจบที่ด็อกกี้อีกครั้ง ผมแพ้แตกไปอย่างสุดฟินพร้อมกับอาการเหนื่อยหอบทั้งผมและน้องอลิสจากศึกบนเตียงครั้งนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2020, 10:24:33 โดย valentine2018 »

valentine2018

• รอง Global Moderator
  • หื่นขั้นเทพ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ถือโอกาสที่น้องอลิสมาส่งการบ้านให้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2019, 16:57:39 »

ขอบคุณครับ

• *
Re: ถือโอกาสที่น้องอลิสมาส่งการบ้านให้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มกราคม 2020, 18:58:23 »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2020, 11:15:01 »

กลับมากันแล้วจ้าาา น้องอลิส   mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มีนาคม 2020, 17:50:42 »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2020, 21:04:38 »

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2020, 11:36:09 »

กลับมากันแล้วจ้า น้องอลิส

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กันยายน 2020, 09:25:38 »

กลับมากันแล้วจ้า น้องอลิส จองด่วนๆ