ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องจ๋ะจ๋า นางฟ้าที่เราต้องสัมผัสให้ได้  (อ่าน 1787 ครั้ง)

Nuth, pitipong, entaneer18 และ 21 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Sweet heart

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ด้ข่าวว่าที่office ladyมีน้องมาใหม่เพียบเรย วันนี้เรยได้มีโอกาสไปเยี่ยม office-lady เป็นรอบที่สาม พอมาถึงที่จอดรถปุ๊บก็เดินมาห้องกระจกสีดำด้านหน้าติดรั้วประตูเรยคร๊าบบบ พอมาถึงเข้ามากก็เจอพีอาคนสวยเหมือนเดิม ย้ำนะครับร้านนี้มีแต่พีอาคนสวยๆนะครับ จากนั้นก็เดินมานั่งโซฟาตัวเดิมสีแดงนุ่มๆ น้องพีอาก็กดปุ่มเรียกน้องๆมาแนะนำตัวทีละคน ว้าววววันนี้มีน้องตั้ง7สาวประจำการ เยอะตะการตามากพอมาถึงคนที่4 โอ้วววแม่เจ้าไปสะดุดตา

น้องจ๊ะจ๋า สาวตัวเล็ก อกตุมๆ หน้าตายิ้มแย้ม หุ่นเอ็กซ์สุดๆเรยแค่เห็นจู๋ผมก็โด่แล้ว ไม่รีรอจัดรีบจ่ายค่าสินสอดเรยค่ะปล.ร้านนี้ดีฮะ แถมสเปย์ไปด้วยย จากนั้นน้องก็เดินมารับพาไปห้องเรยคร๊าบบ จู๋ผมนี้โด่แทบไม่ลงเรยก็ว่าได้ ไปถึงห้องน้องชวนพี่ค่ะไปอาบน้ำผมนี้แทบอายเรยยย5555น้องสเปย์ตั้งแต่ในห้องเรยโอ้ยยยเสียวสุดๆแบบว่านัวกันสุดๆในห้องน้ำ จากนั้นก็พามาที่เตียงานบิ้วแบบว่าดีมากกก งานโจ๊ะ งานนัว น้องตามใจหมดเรย ทาสีได้ เสียงนี้เพราะจนผมกลั้นแทบไม่ไหว ช่วงล่างสวยมาก เลียตูดดูดไข่น้องไม่ตกเรยครับ ท่ายากแค่ไหนน้องเอาอยู่นะครับขอบอกคนนี้แทบไม่ผิดหวังไม่งอแงผมนี้ทุ่มสุดตัวเรยครับ เสร็จภาระกิจผมแทบรีบให้ค่าขนมเพิ่มเรยครับบ  ประทับใจมากกคนนี้มีซ้ำแน่นอนครับ

ความคุ้มค่า 10/10 เรยครับ
ราคา 9/10 เทียบกับงานที่ได้คุ้มค่ามากคับ
น้อง 10/10 เนื้อตัวดี หุ่นเอ็กซ์มาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กุมภาพันธ์ 2020, 00:39:56 โดย valentine2018 »

C-Silencer

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0