ผู้เขียน หัวข้อ: ปังปอน อร่อยมากครับท่าน นางฟ้าที่ไม่ควรพลาด!!!!!  (อ่าน 513 ครั้ง)

Michael dorsun

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับ วันนี้อากาศเย็นสบาย โอกาศเหมาะๆผมเลยแอบ
แว๊บบบ  ที่บ้านมาหาสาวที่Ocean-club สักหน่อยย  พอถึง

ร้านปุ๊บเดินเข้ามา พีอาร์ก็ตอนรับทักทายผมเหมือนเดิม พี่รอสักครู่นะค่ะเดี๋ยวเรียกน้องๆให้ดูค่ะ แล้วพีอาร์ก็เรียกสาวๆออกมาโชว์ตัว ผมเลยไปสดุดตาอยู่ที่น้องปังปอน น้องยิ้มให้ผม สายตาเป็นประกาย ใช่เลยคับคนนี้แหล่ะ ผมเลยแจ้งพีอาร์ว่าเอาน้องคนนี้และครับ(ปังปอนด์) แล้วผมก็ชำระค่าเสียหายเสร็จก็นั่งรอน้องออกมารับ
แปบเดียวน้องออกมารับผม ตัวน้องหอมมากก

น้องพาผมเข้าห้องปุ๊บ ก็ถามผมไปอาบน้ำกันมั้ยค่ะ ต่างคนต่างยิ้มไห้กัน ฟินมากคับ
น้องถอดเสื้อผ้าของผมเสร็จปุ๊บ น้องก็จัดการถอดของตัวเอง นมสวยมากก
ช่วงล่างฟิต ผมเห็นแว๊บบ แรกใจแทบละลาย ฝีมืออาบน้ำเด็ดมากคับ
หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก็เริ่มมาที่เตียง  น้องเริ่มจับน้องชายผม รูดขึ้นรูดลง

งานนวดน้องไม่ธรรมดาเลยครับ อยากจะบอกว่าคนนี้ฟินมาก
น้องรับมือผมได้ทุกท่าเลยจริงๆเด็ดมากครับ ยิ่งสุภาพกับน้องหน่อยน้องจัดให้เกินคาดครับ
พอเสร็จภาระกิจผมก็แถมค่าขนมพิเศษให้น้องนิดหน่อยน้องบริการดีมากครับ
แนะนำเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2019, 10:01:56 โดย valentine2018 »