ผู้เขียน หัวข้อ: Mona น้ำผึ้งเดือน5 ที่พลาดไม่ได้  (อ่าน 1327 ครั้ง)

Indy9 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2
Mona น้ำผึ้งเดือน5 ที่พลาดไม่ได้
« เมื่อ: 26 ธันวาคม 2019, 22:49:44 »

ยังคงไม่ไปไหนไกล เพราะคิดอะไรขึ้นได้ จากบทเรียนที่ มองข้าม มองผ่านน้องๆ ใกล้ตัว มันก็เลยเป็นที่มาของ รีวิวฉบับนี้ โมนา สาวหน้าคม คนคุ้นเคย เทรน กะลังมา ขึ้นน้องๆที่เจอหน้ากันบ่อยๆนี้ ก็มีแอบเขิล เหมือนกันนะ เอาจริงๆก็ได้ยินมาเนินนาน ว่าน้องงานดีมากๆ มี ลค มาติดหลายคน และผมเองก็เห็นกะตาเหมือนกัน ว่าน้องมีแฟนคลับ คอยจองรอบ มาตลอด หรือแม้กระทั่งเพื่อนผมเอง ยังติดน้องโมนา แถมมาซ้ำอยู่บ่อยๆ มันก็แปลกนะครับ ที่ผ่านมานานมากๆ ผมไม่ได้มีความคิดจะขึ้นนางเลย เพราะเหมือนเป็นพี่ เป็นน้องกันไปแล้ว แต่... มาวันนี้ เห้ยไม่ได้ละ ไม่อยากพลาดแบบที่เคย จัดเลยสิครับรออะไร

มาเวย์นี้แล้ว ต้องไม่เขิล ต้องไม่อาย แต่เอาจริงๆ แม่ง เขิลกันทั้งคู่ fdgdfdf เข้าห้องมามองหน้ากัน นี้ มีอมยิ้ม หัวเราะกลบเกลื่อน ก็มันเขิลๆอะนะ แบบนี้คงไม่ไหว เลยต้องปรับจูนกันใหม่ บุกเลยสิแหม่ ดึงมากอด มาหอม ละลายพฤติกรรม​ เออค่อยดีขึ้นมาหน่อยนึง รอน้ำไหลริน ตีฟอง หอมๆให้เต็มอ่าง ก็มานัวมาหอม มาดอม มาดม กัน หุ่นบางๆ ผิวสีน้ำผึ้ง แต่... ก็แอบมีนมนะ ตกใจเลย นึกว่าจะแบนราบที่ไหนได้ แอบมีของเหมือนกัน ขนาดพอดีมือ นุ่มๆ นิ่มๆ

ได้เวลาลงแช่อ่าง แต่ก่อนจะแช่ น้องโมนาโชว์ สเต๊ป​อาบน้ำละเอียดละออดีเลยนะ รู้สึกถึงความใส่ใจ ล้วง ควัก ขัด ถู ได้นิ่มนวลมาก เห้อ~ เหนื่อยๆมาทั้งวัน มาเจอน้องโมนา อาบน้ำผ่อนคลายให้แบบนี้จัดว่าดีเลยครับ ผมนี้ลงแช่อ่าง แบบฟินๆ น้ำอุ่นๆ กลิ่นหอมๆ แถมมีสาวมานัวในอ่าง ถึงแม้อ่างจะเล็กไปนิด แต่ มันก็มีเทคนิค ในการแช่แบบฟินๆนะเออ

มาถึงตรงนี้ลืมกันไปเลยว่า ต้องเขิลอาย jljhl น้องโมนาเดินหน้า จัดเต็ม b2b เอย นวดน้ำมันเอย เผลอแป๊บเดียว เจอ สปส นุ่มละมุน ไม่เร่งรีบ ไม่รุกเร้ามากมาย แต่งับ เต็มปาก.. เต็มคำ บอกได้เลยว่า เพลินปนเสียว ต่อจากนั้นคงไม่ต้องคิดแล้ว ปลดปล่อยไปตาม อารมณ์ ให้นำพาไป สมคำ ล่ำลือจริงๆ เรียบง่าย ไม่หวือหวา แต่เต็มไปด้วยประสิทธิภาพ​ สบายตัว รู้สึกสดชื่น ตัวหอมๆกลับบ้าน สบายอารมณ์

สรุปตรงนี้เลยครับว่า น้องโมนา สายหวาน งานดีสมคำล่ำลือ ผ่านทุกหัวข้อ ได้หมด ไหลลื่น งานบิ้ว งานนัว สปส ได้ฟิลลิ่งดีมากๆ เป็นอีกครั้งที่ คิดว่า เห้อ~ เรามองข้ามน้องดีๆไปกี่คนแล้วว่ะเนี้ย scary มันก็น่าสงสัยมิใช่น้อย งานนี้ อาจได้เห็น รีวิว รียูเนี่ยนจากผมอีกแน่ๆละครับท่านผู้อ่าน ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2019, 10:28:54 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Mona น้ำผึ้งเดือน5 ที่พลาดไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2019, 22:58:09 »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Mona น้ำผึ้งเดือน5 ที่พลาดไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2019, 23:01:15 »

ขอบคุณทุกท่าน ที่แวะเวียนมาเยี่ยมช​ม ;khhg

Pinkspa

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มกราคม 2020, 13:09:26 »

Pinkspa

• รอง Global Moderator
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มกราคม 2020, 15:27:37 »