ผู้เขียน หัวข้อ: Preme ปีศาจสาว ที่เหล่าทาสนม มิควรพลาด  (อ่าน 1710 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +8/-2

กลับมาอีกครั้งกับ ปีศาจสาว เหล่าทาสนม จงมาสยบ บูชานมปีศาจคู่นี้

เรียนตามตรง ไม่เจอน้องมานานพอสมควร jljhl ก็บอกแล้ว เทรนรียูเนี่ยนมันกำลังมาแรง ช่วงปลายปีเรามักจะ ทบทวนว่าปีนี้ๆมีน้องคนไหนที่ทำให้รู้สึกประทับใจบ้าง มีน้องคนไหนเป็นดาวเด่นประจะปี แต่ถ้า สายนมแท้ๆ ใหญ่ๆ นี้ top5 ต้องมีเจ้าพรีม นมปีศาจ ติดอยู่ในนี้แน่นอนครับ

ด้วยวันเวลาผ่านไป ไม่เจอกันนาน พอมาเจอเจ้าพรีมรอบนี้ รู้สึกได้เลยว่า บิ้มขึ้นอีกกว่าแต่ก่อนนะ โตวันโตคืน ร่างกายอวบอั๋น ขาวกำลังดี บอกเลย แค่เห็นนางถอด ด้วงน้อยผมก็ตื่นละครับ เอ๋~ หรือลึกๆผมชอบน้องสายอวบหว่า นมเอย ตะโพกเอย น่าฟัดเจงๆ jljhl

ด้วยธรรมชาติที่เจ้าพรีมมันเป็นเด็ก อ๊องๆกวนๆ สายฮาเป็นบางครั้ง ก็เผลอเล่นสนุกๆอะไรกันลั่นห้อง แบบตามประสาวัยมันส์ ตีก้น บีบนม หอมแก้ม คิสเบาๆ เล่นกันสารพัด แม้แต่กระทั้ง ในห้องน้ำนางก็ยังแกล้งนะ เปิดน้ำเย็นๆ อาบให้เฉย ละทีนางอาบเอง เปิดน้ำอุ่น ดู้้ เด็กมันกวนจริงๆ แถมบอกหนูแกล้งพี่ พลางหัวเราะตามประสาวัยมันส์ๆ scary

เรื่องงาน จัดว่าอยู่ในระดับกลางๆ พอนวดได้บ้างนิดหน่อย นวดแบบขำๆอะนะ แต่นางมีดีที่ ท่านมบดหลัง ลูกบิ้วก็ใสๆแบบลูกแมว แต่... วิชามหาเวทย์ดูดดาวนี้ เป็นอีกนึงอย่างที่ผมชอบเลยนะ จังหวะดี ไม่เร่งเรา เต็มปากเต็มคำเพลินเลยเจอแบบนี้ จนเกือบแพ้แตกไปก่อนจริงๆ

ฉากสุดท้าย ก็อย่างที่เคยบอกไปหลายครั้ง ทุกอย่างบางทีไม่ใช่อยู่ที่เตียง ก็คงจะรู้ละม๊างผมจะไปปิดฉากกันที่ไหน ห้องน้ำไงละครัช สายน้ำโรยริน สบู่ลื่นๆ นัวกันมันส์ๆ หอมๆ แนบเนื้อ แนบกาย สอดประสานเป็นหนึ่งเดียว เห้อ~สุดใดเล่าจะเท่า ได้... ขอตัดจบแต่เพียงเท่านี้ mbvc

สรุปสั้นๆ เจ้าพรีม เหล่าสาวกสายนม ที่ท่านควรมาจัดสักครั้ง มาเสพความใหญ่ๆ ของแท้ๆ ก็ไม่รู้น้องจะอยู่ให้เสพอีกนานไหม น้องมาๆหายๆ แต่ผมจะบอกว่า ผมซ้ำนางมา รอบนี้เป็นรอบที่3 ละครับ ไม่ดีจริง ไม่โดนจริง ฟิลลิ่งไม่ได้จริง ผมคงไม่กินซ้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2019, 12:26:02 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Preme ปีศาจสาว ที่เหล่าทาสนม มิควรพลาด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2019, 12:15:08 »

อวบอั๋น น่าฟัดเจงๆ

City Hunter

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
Re: Preme ปีศาจสาว ที่เหล่าทาสนม มิควรพลาด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2019, 12:22:34 »

ใหญ่แค่ไหน ถามใจป๋าๆดู​